Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุด 3 หัว ของ AMD ก็แรงกว่า 2 หัวของอินเทล ได้สำเร็จ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นี่ยังไม่จบกันอีกหวะ

Comment

• มันคือกระทู้ดักควาย

Comment

• Originally posted by kawee45 View Post
        มันคือกระทู้ดักควาย
        อ่านตั้งนานอันนี้ดีสุด

Comment

• คนละคนกันนะ

Comment

• Originally posted by kawee45 View Post
            หุหุ

Comment

• อ้างอิง:
              ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kawee45 อ่านข้อความ

+7แสนล้าน
              อิอิ

Comment

• Originally posted by aonestudio View Post
                เอ แต่ผมก็ไม่เห็นว่าชาว AMD คนไหนมาหาเรื่องชาวบอร์ดอินเทลเลยนิครับ รึว่าผมตาฝาด

ที่สำคัญผมก็เห็น AMDkakkak เหน็บแนม AMD ตลอดอยู่แล้วนิ

ป.ล.โอ้ว ไม่อยากเชื่อแค่ใช้ CPU ไม่เหมือนกันก็ถูกแบ่งวรรณะแล้วหรือนี่

แล้วผมจะเป็นชาวป่าเขียวๆ หรือชาวฟ้าดีล่ะเนี่ย กั่กๆ มีทั้ง 2 ค่าย
                เห็นด้วยอย่างแรง แล้วผมจะอยู่ค่ายไหนดีเนี่ยฮ่าๆ ใช้ทั้ง AMD ทั้ง INTEL แต่สงสัยต้องแบ่งแบบชนชั้นแบบนี้เปล่า ชนชั้นล่าง(EXXX,x2) ชนชั้นกลาง(QXXX,x3) ชนชั้นสูง(i7,x4) ถ้าแบ่งตามนี้สงสัยจะได้อยู่ล่างสุดอิอิ แต่ก็ชอบนะ อยู่ล่างๆไม่ค่อยเหนื่อยฮ่าๆ ฮาไป(ฮาทั้งน้ำตา) อิอิ

Comment

• THE END

Comment

• เฮ้ย ยังมันส์อยู่เลยอย่าเพิ่งปิด

555+

Comment

• ### CREDIT ###
                      AMDkakkak << ต้นเกรียน
                      pnserver
                      converseboy
                      NZXT
                      zephyrus07
                      aonestudio
                      Hector
                      songhai
                      SCREW
                      vkennyza
                      microsoft™

INTEL, AMD, ATI, NVIDIA, ASUS, GIGABYTE, DFI, MSI, sponsored

ปล. ชื่อใครตกขออภัยนะครับผม...

Comment

• Comment

• บอร์ดนี้ดูเเค่ คะเเนน เทสเนอะ ไม่ดูตัวเลขที่เป็นเงินที่เสียไปมั่ง เห้อออ

core I7 เจ้าของกระทู้ มีใช้มั้ยครับ E8xxx ก็ได้ ถ้ามีใช้ก็พูดไปเถอะครับ

แต่ถ้ามีใช้เเค่ E2XXX E4XXX E5XXX E6XXX E7XXX อย่าพูดครับ เพราะเจ้าของ บริษัท ไม่ใช่ พ่อคุณ ไม่ต้องไป ดันให้เขา หรอก เงินที่เสียไป ก็ออกนอกประเทศหมดน่ะเเหละ ใช้อะไรให้มันคุ้มกับที่ตัวเองใช้เหอะครับ เเรงไม่เเรง ไม่เกี่ยวใช้ให้มันหมดก็พอ

ปกติก็ไม่เข้าบอร์ดนี้อยู่เเล้ว เเต่มันดันขึ้นมา เป็นหัวข้อเเรก เลยอดไม่ไหวที่จะมาดู ฮ่าๆๆๆ

คนรวยดูประสิทธิภาพ คนจนดูราคา เเต่คนจนไม่หาเรื่องใคร เอาเถอะๆ ความขัดเเย้งเป็นของคู่กันในทุกๆสังคม
                          Last edited by paragolf29; 4 Apr 2009, 14:36:29.

Comment

• จบ

ใคร ขุดต่อ แสดงว่าเกรียน

จบครับ

พอที TAKSIN จะกลับมาแล้ว ขอให้จบ

จบเป็นจบ จำคำนี้ไว้...............................(เอ๊ะคุ้นๆแฮะคำนี้เหมือน...พูด)

Comment

• เถียงกัน ยังกะเป็นเจ้า ของ อินเทล ... เอ เอ็ม ดี

บ้าบอ

เวนกำ ไม่ได้อ่านหน้าท้าย โด่ว

หุหุ

Comment

• 555+

Comment

Working...
                                X