Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส In Win H Tower ผมไปดู ที่ jib hiend ที่เซียร์มา กะไม่เเพงน่าจะโดนซะหน่อย เจอราคา 74,xxx บาท กลายเป็นไปนั่งเทสเกมที่ร้านเค้าเเทนฮ่าๆ

Comment

• ผมได้มา 26,500 ครับ อิอิ

Comment

• กำเงินรอ Ti เก็บเงินรอเรียบร้อยละ

Comment

• ถามนอดนึงครับ ถ้าผมซื้อมาอีก 1 ใบต่อ HB Bridge นี่จะได้ประโยชน์คุ้มกับการซื้ออีกใบไหมครับ
          ปล. ไม่เคยตามเรื่อง SLI เลยครับ

Comment

• Originally posted by mayawork View Post
            ถามนอดนึงครับ ถ้าผมซื้อมาอีก 1 ใบต่อ HB Bridge นี่จะได้ประโยชน์คุ้มกับการซื้ออีกใบไหมครับ
            ปล. ไม่เคยตามเรื่อง SLI เลยครับ
            ถ้าเล่นบนความละเอียดมากกว่า 1080p คุ้มครับ ถ้าไม่ได้เล่นมากกว่า 1080p นี้ผมว่าใบเดียวก็พอแล้ว เพราะใบเดียวเกมสมัยนี้ ก็แรงเกิน 100 เฟรมเกือบทุกเกม

Comment

• จอผม 3440 x 1440 ครับ จัดอีกใบคุ้มใช่ไหมครับ

Comment

• Originally posted by mayawork View Post
                จอผม 3440 x 1440 ครับ จัดอีกใบคุ้มใช่ไหมครับ
                ครับ ถ้า 4k ถือว่าซื้อแล้วคุ้มครับ

Comment

ถามนอดนึงครับ ถ้าผมซื้อมาอีก 1 ใบต่อ HB Bridge นี่จะได้ประโยชน์คุ้มกับการซื้ออีกใบไหมครับ
                  x1.9 ครับ บางเกมส์ x1.8

Comment

• Originally posted by pushbutton View Post
                    กำเงินรอ Ti เก็บเงินรอเรียบร้อยละ

Comment

• ผมขอลาออกจากคลับ ชั่วคราวก่อนนะคับ ขาย1080 ไปละ รอตัว NonRef คับ^^

Comment

• รักง่าย หน่ายเร็งจุง

Comment

• Originally posted by A.pato View Post
                          ผมขอลาออกจากคลับ ชั่วคราวก่อนนะคับ ขาย1080 ไปละ รอตัว NonRef คับ^^
                          ไปตัวไหนต่อครับ Non Ref

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                            รักง่าย หน่ายเร็งจุง
                            ใจผมชอบ non ref มากกว่าคับ
                            Originally posted by Kok@OCZ View Post
                            ไปตัวไหนต่อครับ Non Ref
                            ไม่ strix ก็ evga คับ ต้องรอดูก่อนคับ

Comment

• รอชมความเมพ

Comment

• จองพื้นที่ครับ จองมัดจำ 1070 กับ คอมมอไปแล้ว รออย่างเดียว อิอิ

Comment

Working...
                                X