Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by bigtoro1 View Post
    รบกวนสอบท่านที่มีการ์ดหน่อยครับ
    ถ้าเล่นเล่นเกมส์ในห้องอุณภูมิปรกติ ไม่เปิดแอร์ อุณภูมิราว35 องศาบวกลบ การ์ดจะมีความร้อนแค่ไหนถ้าฟูลโหลดครับ
    บ้านผมไม่มีแอร์ครับ ใช้พัดลม สนใจ1070 แต่ติดใจเรื่องการระบาบความร้อนของรุ่นFounders Editionครับ อ่านๆมา ก็ทราบว่าท่านที่มีเล่นในห้องแอร์ การ์ดเลยไม่ค่อยร้อน
    ก็เลยสงสัยแล้วถ้าบ้านไม่แอร์ละ ความร้อนจะอยู่ที่เท่าไรครับ คือถ้ามันร้อนเกินจะหนีไปเล่นNon-Ref แทน คือได้ข่าวมาNon-Ref มันแพงกว่าตัวปรกติ กลัวพวกNon-Ref ราคาจะพุ่ง
    เลยมองตัวปรกติไว้อีกอย่าง ขอบคุณครับ
    ห่วงเรื่องอุณหภูมิ เชียร์ Non Ref นะครับ

เย็นกว่า แรงกว่า ครับ

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
      ห่วงเรื่องอุณหภูมิ เชียร์ Non Ref นะครับ

เย็นกว่า แรงกว่า ครับ
      ขอบคุณมากครับ สงสัยคงต้องไปNon Ref อย่างคุณว่า

Comment

• Originally posted by bigtoro1 View Post
        ขอบคุณมากครับ สงสัยคงต้องไปNon Ref อย่างคุณว่า
        ช้าๆ ได้พร้าเล่มงามนะ

Comment

• bridge sli แบบใหม่ หาซื้อได้ที่ไหนครับ พอจะรู้ไหม

Comment

• Originally posted by Mustin View Post
            bridge sli แบบใหม่ หาซื้อได้ที่ไหนครับ พอจะรู้ไหม
            ต้องลองโทรถามร้าน ไม่แน่ใจว่ามีร้านไหนบ้าง รับฝากสั่งน่ะครับ

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
              ตามสบายครับ ผมไม่แคร์อยู่แล้ว

เวลาผมขาย ผมโยนไปถูกๆ แย่งกันฝุ่นตลบ ผมขายได้ภายใน 10 นาที

เพราะผมไม่เดือดร้อนเงิน พอดีเหลือกินเหลือใช้น่ะครับ จบไหม?

ปล.ถ้าขายไม่ได้จริงๆ ผมก็โยนๆไว้ดูเล่นครับ แค่ 27k เด็กๆ
              ระดับนี้เก็บไว้วางทับกระดาษก็ยังไหว

Comment

• Originally posted by Speed_ View Post
                ระดับนี้เก็บไว้วางทับกระดาษก็ยังไหว
                ถูกต้องครับ

Comment

• ขาว สวย หมวย น่าลิ้มลองจริงๆนะครับ ท่าน

Comment

• ราคา ASUS GTX 1080 ROG Strix หลุดมาละครับ 28,900 บาท

Cr. ท่านอั้ย

Comment

• Originally posted by Marvelius View Post
                      ราคา ASUS GTX 1080 ROG Strix หลุดมาละครับ 28,900 บาท

Cr. ท่านอั้ย
                      อย่างที่คิดไว้เลยว่า non ref จะแพงกว่า

Comment

• HOF สวย

Comment

• วันนี้มาเดินฟอร์จูน ได้ติดมือมาใบนึงครับ. เดี๋ยวเย็นนี้ถ่ายรูปให้ชมครับ

Comment

• Originally posted by mayawork View Post
                            วันนี้มาเดินฟอร์จูน ได้ติดมือมาใบนึงครับ. เดี๋ยวเย็นนี้ถ่ายรูปให้ชมครับ
                            ไม่ใช่ใบที่ท่านเคยบอก 31,500 ใช่ไหมครับ

Comment

• วันนี้ ร้านเดิมลดราคาแล้วครับเหลือ 27,500 เลยเอาติดมือมาครับ ใบสุดท้ายพอดี

Comment

• Originally posted by mayawork View Post
                                วันนี้ ร้านเดิมลดราคาแล้วครับเหลือ 27,500 เลยเอาติดมือมาครับ ใบสุดท้ายพอดี
                                ราคาดีครับ

Comment

Working...
                                X