Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ฟินมากคับ 1080 กับx34 ผมปรับสุดหมด เลยคับ

Comment

• ^
      ^
      ใช่ครับ ลื่นมากๆ Perfect Gaming จริงๆ

Comment

• อยู่โรงพยาบาลเหงาจัง เห็นของแต่ละท่านแล้วคิดถึงคอมจัง

Comment

• อ๊าก 1060 จงมา ให้เราเข้าคลับ

Comment

• เดียวนี้ lazada ไม่ค่อยมีส่วนลดเกินกว่า 1200 บาทแล้วครับ อาจจะมีช่วงเทศการใหญ่ ๆ ที่ทางเวปจัด

Comment

• เอามาฝากครับ สาย SLI แบบต่างๆ เมื่อนำมาใช้กับ 1080

แบบธรรมดา แบบแข็งมีไฟ แบบใหม่ HB

Comment

• ผมพึ่งได้มาครับ (ได้มาจากคุณเบ็น....แหะๆ) สาเหตุที่เปลี่ยนเพราะต้องการลดไฟ (เดิมใช้ R9290x) แต่...

ตอนผมเล่นค่ายแดง แล้วภาพมันดูคมนะ พอมาเปลี่ยนเป็นค่ายเขียว ภาพดูมันสว่างๆยังไงไม่รู้ ไม่ทราบว่าทุกท่านปรับความ คม-ชัด-ลึก กันขนาดไหนขอแนะนำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากๆ ^^

Comment

• Originally posted by Naturaza View Post
                  ผมพึ่งได้มาครับ (ได้มาจากคุณเบ็น....แหะๆ) สาเหตุที่เปลี่ยนเพราะต้องการลดไฟ (เดิมใช้ R9290x) แต่...

ตอนผมเล่นค่ายแดง แล้วภาพมันดูคมนะ พอมาเปลี่ยนเป็นค่ายเขียว ภาพดูมันสว่างๆยังไงไม่รู้ ไม่ทราบว่าทุกท่านปรับความ คม-ชัด-ลึก กันขนาดไหนขอแนะนำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากๆ ^^
                  ผมลงไดร์เวอร์ แล้วใช้งานเลยครับ

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
                    ผมลงไดร์เวอร์ แล้วใช้งานเลยครับ
                    งั้นขอรบกวนดูภาพ adjust ได้ไหมครับ จะได้ปรับตามนะครับ ผมโหลด driver 368.25 แล้วมันสว่างจ้าเลย ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by Naturaza View Post
                      งั้นขอรบกวนดูภาพ adjust ได้ไหมครับ จะได้ปรับตามนะครับ ผมโหลด driver 368.25 แล้วมันสว่างจ้าเลย ขอบคุณครับ
                      ไม่ต้องปรับอะไรครับ ลงไดร์เวอร์เสร็จ ใช้งานเลยครับ

ถ้าไม่ชัวร์ uninstall แล้วลงใหม่ครับ

ใช้ 368.25 เหมือนกันครับ

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
                        ไม่ต้องปรับอะไรครับ ลงไดร์เวอร์เสร็จ ใช้งานเลยครับ

ถ้าไม่ชัวร์ uninstall แล้วลงใหม่ครับ

ใช้ 368.25 เหมือนกันครับ
                        เดี๋ยวจะลองดูครับ -v[86Ilesiy[8ecotoe
                        ^^

Comment

• gtx1070 non ref จะมีขายพันทิพย์เมื่อไหร่เนี่ย อยากซื้อมาก

Comment

• 1080TI HBM2 เพี้ยงงงงงงง สาธุ 5555

Comment

• Comment

• Originally posted by jumpjung View Post
                                1080TI HBM2 เพี้ยงงงงงงง สาธุ 5555
                                ต้องสาธุให้แดงออก HBM2 มาแรงๆก่อน เพื่อที่จะได้กดดันให้เขียวออก HBM2 ตาม
                                ผมกำเงินจนมือแฉะแล้ว รอตัว 1080TI HOF เท่านั้น สายขาวหมวยสวยอึ๋ม

Comment

Working...
                                X