Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเป็นมือ1 ราคานี้น่าเล่นครับ

Comment

• มาเข้าคลับเพิ่มอีกตัวครับ
      GTX 1070 Founders Edition

ลองเทสที่ 2560x1440 ก็ยังพอไหวอยู่นะครับ

Comment

• สวยงาม

Comment

• สองจิตรสองใจ ว่าจะเอา GTX 1080 FE มาอีกตัวดีไหม

Comment

• ผมว่าใช้ๆ ไปก่อนดีกว่าครับ
            รออัพตัวเดียวแรงๆ ดีกว่า (รอพลังยิ่งใหญ่ Gen หน้า)

Comment

•  

Comment

• คนปล่อยเทขาย 2000 กันรัวๆ เลยทีเดียว

Comment

• ฟังความเห็นผู้เชี่ยวชาญ

Comment

• Originally posted by Phoenixkun View Post

คนปล่อยเทขาย 2000 กันรัวๆ เลยทีเดียว
                    ปล่อยขายกันรัวๆ แต่ราคาขายส่วนใหญ่....ปล่อยออกยากกกกกส์

Comment

• เล่นแค่ pubg เกมเดียว

​​​​​​กอด 1080 ti ไปอีกนาน

Comment

• ยังใช้ 1070 HOF อยู๋

Comment

• สอบถามหน่อยครับ ตอนนี้การด์จอ 1660 ti หรือการด์จอตัวอื่นที่เป้นมือ2 ปล่อยขายง่ายรึเปล่าครับ ผมดูจากห้องขายมือ2 และในเฟสบุ๊ค เหมือนจะขายออกอยากนะครับ ช่วงนี้

Comment

• ความเห็นส่วนตัวล้วนๆนะ

----

มันก็น่าจะขายได้ตามปกติครับ

ถ้ากัดฟันปล่อยราคาที่น่าซื้อ เจ็บนิดหน่อย พอถอนทุนคืนได้ ยังไงช่วงนี้ก็โดน rtx3000 กดราคา gtx1000 rtx2000 จมดิน และอาจกระทบไปถึงราคาของเครื่อง console อย่าง xbox ps

ในตอนนี้คิดว่าคนส่วนใหญ่ที่ตามข่าวเทค ก็น่าจะชะลอการซื้อไว้ เพราะอยากเห็นราคาขาย rtx3000 หน้าร้านในไทย แล้วตัดสินใจกันอีกที ว่าจะเอามือสองราคาดี หรือ มือหนึ่งราคาแรง หรือ โยกไป console

เหมือนการมาของ rtx3000 คือการ reset ตลาดเลย

อย่างผมเพิ่งขาย 1070 ไปเมื่อราวๆเดือนที่แล้ว ตั้งไว้ 5000 กว่าๆ สุดท้ายมีน้องมารับถึงที่ ก็ให้ไป 4900

ถ้าสมมุติว่าขายตอนนี้ ผมคงปล่อย 3000 ปลาย หรือ 4000 ถ้วน

Comment

• Comment

•  

Comment

Working...
                                X