Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark03 @ OCZ Champions League ( 2555 )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Up

ของแรงเริ่มทยอยๆ ออกมาและ

Comment

• หลังจากได้ link ชี้แนะจากท่าน TWK ผมเลยไปสอย 680 มาเพื่อ SLI

อันนี้ ไม่ได้คล๊อคครับเดิมๆทุกอย่างทั้งระบบเอามาเรียบน้ำย่อย รอคืนนี้จัดเต็ม

Comment

• Comment

• Originally posted by kenobi99 View Post
          หลังจากได้ link ชี้แนะจากท่าน TWK ผมเลยไปสอย 680 มาเพื่อ SLI

อันนี้ ไม่ได้คล๊อคครับเดิมๆทุกอย่างทั้งระบบเอามาเรียบน้ำย่อย รอคืนนี้จัดเต็ม

นึกว่าหายไปไหนอิๆ ชิมลางก่อนหรอครับ อิๆ ยังไม่ได้ลาก cpu+vga เลย
          ปล
          ท่าน TWK แบบว่าการ์ดตายในหน้าที่เซฟภาพแบบจอลายๆแต่มองเห็นตัวเลขอยู่ได้หรือป่าว 5555
          Last edited by chaogame; 3 Aug 2012, 20:04:36.

Comment

• ใว้อาลัย 1 นาที

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
              ใว้อาลัย 1 นาที

ยังครับถามเผื่อไว้ก่อนนะครับ

Comment

• Originally posted by kenobi99 View Post
                หลังจากได้ link ชี้แนะจากท่าน TWK ผมเลยไปสอย 680 มาเพื่อ SLI

รบกวนถ้าลงผลเทสใหม่ อย่าเอารูป คะแนน ไปบังความละเอียด 3DMark03 ที่เทสนะครับ

Comment

• ได้แค่นี้ละครับ

Comment

• เราอย่าได้ไปสนใจพวกหัวตาราง (ปลอบใจตัวเอง )

รอลุ้นรางวัลหวยดีกว่า

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                      เราอย่าได้ไปสนใจพวกหัวตาราง (ปลอบใจตัวเอง )

รอลุ้นรางวัลหวยดีกว่า
                      ถ้าถูกเลขท้าย 2 คนขึ้นไปนี่ตัดสินยังไงครับ

Comment

• Originally posted by b785462 View Post
                        ถ้าถูกเลขท้าย 2 คนขึ้นไปนี่ตัดสินยังไงครับ
                        จะเป็นไปได้ไง อะ -.-
                        1 รางวัล มีสิทธิ์แค่ 1 ท่าน
                        1 ท่าน มีสิทธิ์ได้ หลายรางวัล
                        ถึงจะถูก อิอิ

Comment

• อยากให้เสื้อรางวัลที่1 สกีนหลังเสื้อว่า 3DMark03 @ OCZ Champions League ( 2555 ) จะได้รู้ว่าเสื้อแชมป์ 55
                          Last edited by endless12; 3 Aug 2012, 23:57:26.

Comment

• CPU ปิด Turbo เปิด Eco-medium ลองเล่นด้วยคน
                            (ตอนเทสก็วิ่งไป 3.6 Ghz อยู่นะ)
                            เดี๋ยวว่างๆค่อยลากแล้วส่งใหม่อีกที ^^

Comment

• ลองมั่ง ยังไม่ได้ลากทั้ง cpu และ การ์ดจอ กลัวแต๊ปเพราะมือใหม่ครับ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
                              Attached Files

Comment

• Last edited by needjibe11; 4 Aug 2012, 02:05:39.

Comment

Working...
                                X