Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark03 @ OCZ Champions League ( 2555 )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TWK. View Post
    อิอิ ... ขอชั่วคราวก้อยังดีค๊าบ ...น้า

Comment

แรงไม่พอ

Comment

Up

Comment

อดไป T^T
          Last edited by noppon1412; 2 Aug 2012, 10:48:56.

Comment

^
            ขอโปรแกรม GPU Z ด้วยนะ (อยู่ในรูปผลเทส)
            เพราะคะแนนจุดต่างๆ ก็ปกติดี 17k สำหรับ GTX 580 SLI ผมว่าปกติ

Comment

หมดมุขแล้วครับ

Last edited by chaogame; 2 Aug 2012, 09:35:25.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ^
                ขอโปรแกรม GPU Z ด้วยนะ (อยู่ในรูปผลเทส)
                เพราะคะแนนจุดต่างๆ ก็ปกติดี 17k สำหรับ GTX 580 SLI ผมว่าปกติ
                nvidiaInspector แทนไม่ได้หรอ กำกำ -*- ช่วยหน่อยท่าน TWK อิอิ ขาประจำ เดียวถ้าเทียวหน้าเดียวเอา gpu Z ให้งิงิ >o<

Comment

Originally posted by noppon1412 View Post
                  nvidiaInspector แทนไม่ได้หรอ กำกำ -*- ช่วยหน่อยท่าน TWK อิอิ ขาประจำ เดียวถ้าเทียวหน้าเดียวเอา gpu Z ให้งิงิ >o<
                  ตามกฎครับ
                  เพราะทุกท่านต้องทำให้เหมือนๆ กัน ลงรูปอื่นๆ เกินได้ แต่ห้ามขาด สำหรับรูปที่ต้องลงในผลทดสอบ

Comment

ตามกฎครับ
                    เพราะทุกท่านต้องทำให้เหมือนๆ กัน ลงรูปอื่นๆ เกินได้ แต่ห้ามขาด สำหรับรูปที่ต้องลงในผลทดสอบ

แก้ไขให้แล้วครับ เหนื่อยเลย - -* เทสใหม่เลยลากไฟ ใหม่ แฟรชใบออสการด์อัดไฟเพิ่มขึ้นสะเลย 555+

Comment

• เอางานปีที่แล้วส่งได้มะครับ เหอะๆ

Comment

• Originally posted by @NV@ View Post
                        เอางานปีที่แล้วส่งได้มะครับ เหอะๆ
                        ไม่ได้

Comment

• Originally posted by @NV@ View Post
                          เอางานปีที่แล้วส่งได้มะครับ เหอะๆ
                          เห็นมะมีกฎ เลยส่ง 555 มะได้มะเป็นไร ^^

Comment

• Originally posted by noppon1412 View Post
                            เห็นมะมีกฎ เลยส่ง 555 มะได้มะเป็นไร ^^

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                              ไม่ได้
                              ตามนั้นครับท่าน TWK รูปหล่อ

Comment

• พี่น้องชาวเขียวช่วยกันคิดทีครับเราจะแก้เกมแดงยังไงดี
                                ขออนุญาติอ้างอิงนะครับ อันนี้ผมสังเกตุดูของท่าน dokdin
                                คะแนน CPU สู้ 3770k ไม่ได้แต่คะแนน กราฟฟิค ทิ้งเกือบทุกด้าน
                                เ้จ้า 3dmark03 มัน support sli cf ด้วยใช่ไหมครับ
                                Last edited by kenobi99; 2 Aug 2012, 11:11:52.

Comment

Working...
                                X