Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark03 @ OCZ Champions League ( 2555 )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up ตอนดึกๆ

up +

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
      ถ้าช่อง PCI E ยังว่างอีกซักช่อง ลองหา HD 6970 มาเสียบเพิ่มดูอีกซักตัวดู น่าจะไปได้อีก

หุหุ....!!น้าเดี่ยว....ครับ
      เสียดายจังมันม่ายมี slot ว่างเลยครับ ม่ายง้านก็คงมีลุ้น...

Comment

• Update

Comment

• Originally posted by dokdin View Post
          หุหุ....!!น้าเดี่ยว....ครับ
          เสียดายจังมันม่ายมี slot ว่างเลยครับ ม่ายง้านก็คงมีลุ้น...
          เอาตัวนี้เป็นไง อิอิ

Comment

• มีเสื้อมาเเจกเพิ่มอีก 1 รางวัล (ขั้นเวลา)
            เป็นเสื้อจากการแข่งเเรมเมื่อเดือนที่แล้ว ของท่าน ZoLKoRn มอบให้มาแจกในกระทู้นี้แทน
            ลำดับตรงกับรางวัลเลขท้าย 2 ตัว วันที่ 1/09/55 (สิ้นเดือนนี้) รับกันไปเลย

Comment

• Comment

• ได้แค่นี้เองยังไม่เคย Clock เลยครับ..

Last edited by jisupol250; 7 Aug 2012, 16:06:59.

Comment

• ท่านเดี่ยวครับ ฝากชุดนี้ด้วยหนึ่งชุดครับสำหรับของรางวัลจากทาง G.SKILL

มอบโดย ผู้เข้าแข่งขันที่ใช้แรม G.SKILL ในระบบเท่านั้น โดยมีลำดับตรงหรือใกล้เคียงกับเลขท้ายสองตัวล่างที่สุด

ขอบขอบคุณ G.SKILL ด้วยนะครับสำหรับของรางวัล

Comment

• Comment

• Originally posted by ZoLKoRn View Post
                      ท่านเดี่ยวครับ ฝากชุดนี้ด้วยหนึ่งชุดครับสำหรับของรางวัลจากทาง G.SKILL

มอบโดย ผู้เข้าแข่งขันที่ใช้แรม G.SKILL ในระบบเท่านั้น โดยมีลำดับตรงหรือใกล้เคียงกับเลขท้ายสองตัวล่างที่สุด

ขอบขอบคุณ G.SKILL ด้วยนะครับสำหรับของรางวัล
                      รายงานตัวก่อนใครเลย GSKILL ปูดองแม่ยอดขมองอิ่ม ZL 1600CL9 เด้อคับท่าน

Comment

• อยากได้ของ G.SKILL จังเอามาเปิดขวดโซดา เดี๋ยวถ้าไม่เมาหลับจะส่งคะแนนอัพอีกรอบ

Comment

• Comment

• แถม

Comment

• up ให้ไวจังครับ

Comment

• ระบบอัตโนมัติ

Comment

Working...
                                X