Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark03 @ OCZ Champions League ( 2555 )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by kenobi99 View Post
    พี่น้องชาวเขียวช่วยกันคิดทีครับเราจะแก้เกมแดงยังไงดี
    ขออนุญาติอ้างอิงนะครับ อันนี้ผมสังเกตุดูของท่าน dokdin
    คะแนน CPU สู้ 3770k ไม่ได้แต่คะแนน กราฟฟิค ทิ้ง***งเกือบทุกด้าน
    ลองหา GTX 580 / 670 / 680 มา SLI 3-Way มาเทสดูครับ น่าจะแซงได้ อิอิ

เพราะ HD 6970 CF 3-Way ราคาก็ 30000+ แล้ว (ความแรงตามราคา)

Comment

• อยากเอา 680 มา sli เหมือนกันครับแต่ งบหมด 5555+
      แต่อยากให้คนลองเหมือนกันครับ เพราะ 680 เจอ 7900 ใบเดียว แพ้ไปแล้ว
      ถ้า SLI จะไปสู้เค้าไหวไหมอยากรู้เหมือนกัน

Comment

• Originally posted by kenobi99 View Post
        อยากเอา 680 มา sli เหมือนกันครับแต่ งบหมด 5555+
        แต่อยากให้คนลองเหมือนกันครับ เพราะ 680 เจอ 7900 ใบเดียว แพ้ไปแล้ว
        ถ้า SLI จะไปสู้เค้าไหวไหมอยากรู้เหมือนกัน
        ผลเเข่งเมื่อปี 2554 นะครับ (แนวทาง)

http://www.overclockzone.com/forums/...1#post34815063

Comment

• ส่งลุ้น 2 ตัวท้ายรายการนี้รอบที่ 2 ถ้าไม่ผิด กฏ กติกา ช่วย update ให้ด้วยนะครับ ^^

Comment

• ลงด้วยจ้า

Comment

• Update

Comment

• ดัน ฝนตกแล้วเจอกันอิๆ

Comment

• ขยับนิด

Comment

• มา หมอบ ครับ

Comment

• รางวัล เลขท้าย7ตัว

ปล.dokdin แรงมากๆ
                      Last edited by ksin; 3 Aug 2012, 01:05:18.

Comment

• ร่วมสนุกด้วยครับ . . .

Comment

• ร่วมด้วยครับ

Comment

• ก่อนนอน

Comment

• Comment

• มีแต่ลากโหดๆมาปั่นกันทั้งนั้น ข้าน้อย เพนเทียม ขอยอม ^^

Comment

Working...
                                X