Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• Originally posted by POINTS View Post
      โดนแล้ววว!!!
      เมื่อกี่นี่ DCII ทำเรื่อง
      อยู่ๆๆก็จอค้างกลายเป็นสีแดงง ทั้งจอ เกมก็ไม้ได้เล่น จะว่าร้อนไปก็ไม่ใช้ แต่เปิดเครืองมาปกติครับ สงสัยต้องลองดูอีกระยะนึง
      ผมเคยเป็นจอสีฟ้าทั้งจอผมลองปิดหน้าจอแล้วเปิดใหม่หายครับ

Comment

• Originally posted by Phawatpong View Post
        ^
        พี่ทศแล้วอย่างGalexy อะพี่ ลายปริ้นเดียวกับGalexy 680 เปล่า

Comment

• Originally posted by Phawatpong View Post
          ^
          พี่ทศแล้วอย่างGalexy อะพี่ ลายปริ้นเดียวกับGalexy 680 เปล่า
          ตัวเดียวกันครับ สำหรับตัว Galaxy GC เม็ดแรมก็เหมือนกัน ภาคจ่ายไฟ 5+3

Comment

• Originally posted by Birdcomloso View Post
            ตัวเดียวกันครับ สำหรับตัว Galaxy GC เม็ดแรมก็เหมือนกัน ภาคจ่ายไฟ 5+3
            พรุ่งนี้จัดแล้วเดี๋ยวมาข่มขืน เอ้ย โชว์พอ 5555

Comment

• Originally posted by POINTS View Post
              อยู่ๆๆก็จอค้างกลายเป็นสีแดงง ทั้งจอ เกมก็ไม้ได้เล่น จะว่าร้อนไปก็ไม่ใช้ แต่เปิดเครืองมาปกติครับ สงสัยต้องลองดูอีกระยะนึง
              ระวังดีๆ นะครับ ของผมที่แต็ปไป ก่อนหน้านี้ก็จอแดง 1 ครั้งครับ ตอนที่ผมใช้ gpuz อ่านคอร์ได้แค่ 706 เอง แต่พอเปลี่ยน version ก็อ่านได้ตามปกติ (แล้ววันต่อมาก็วูบ ภาพไม่ขึ้น)

Comment

• Inno3D iChill GEFORCE GTX 670 2GB OC

Power Con. [pins] 8+6
                Base Clock [MHz] 1020
                Boost Clock [MHz] -
                Memory Clock [MHz] 6208
                Last edited by White Rose; 29 May 2012, 20:46:59.

Comment

ผมเองก็เป็นเมื่อกี้สดๆ ร้อนๆ เลยครับ นั่งเปิดเนตเฉยๆ ดูยูทู) ไม่ได้เล่นเกม มันก็แดงไปซะงั้น ค้างไปเลย

ตกใจถ่ายภาพไม่ทัน แต่มันแดงประมาณนี้หล่ะครับ

Comment

• เอาละไง DCII น่ากลัวละ รอ ดีก่า

Comment

• Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                        ผมเชื่อว่าท่านคงไม่พลาดครับ จะช้าหรือเร็วแค่นั้น
                        แหม ท่านก็ว่าไป

Comment

• Originally posted by bnplay View Post
                          ผมเองก็เป็นเมื่อกี้สดๆ ร้อนๆ เลยครับ นั่งเปิดเนตเฉยๆ ดูยูทู) ไม่ได้เล่นเกม มันก็แดงไปซะงั้น ค้างไปเลย

ตกใจถ่ายภาพไม่ทัน แต่มันแดงประมาณนี้หล่ะครับ
                          การ์ด อันนี้สีแดง หึหึ

Comment

• Originally posted by bnplay View Post

นี่มันการ์ดหลงค่ายรึปล่าวเนี่ย

Comment

• Originally posted by LiquiD00 View Post
                              เอาละไง DCII น่ากลัวละ รอ ดีก่า
                              คงตัองรอดูต่อไปเหมือนกัน

Comment

• ผมว่า จะมาอยู่ คลับเดียวกะ ท่าน phiphop กะท่าน White Rose นะ แต่ติดต้องอัพ CPU ก่อน ไม่งั้น ขวดใหญ่แน่ 555+

Comment

Working...
                                X