Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังสึกเจอกัน

ซื้อตอนนี้ยังแพง เด่วบวชก็ไม่ได้เล่น

หวังว่าตอน พ.ย. จะเหลือไม่เกิน 13,xxx สำหรับ 670 DCII

Comment

• ^
      อนุโมทนาด้วยครับ อิอิ

Comment

• ems ส่งมาถึงบ้านแว้ว

Comment

• Originally posted by lazyflure View Post
          หลังสึกเจอกัน

ซื้อตอนนี้ยังแพง เด่วบวชก็ไม่ได้เล่น

หวังว่าตอน พ.ย. จะเหลือไม่เกิน 13,xxx สำหรับ 670 DCII
          จะบวชแล้วเหรอครับ
          Originally posted by thanamon View Post
          ems ส่งมาถึงบ้านแว้ว
          ยินดีต้อนรับครับ ช่วงนี้มีแต่ตัวแรงเลย

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
            ห้องไม่แอร์ครับ ตอนบ่ายๆ ร้อนๆ เลยครับ พัดลม 50 เหมือนกันแต่เงียบมากๆ
            หูยยย ถ้าแบบนี้ก็โคตรเย็นแล้วครับผม

ของผมขนาดแอร์ยังสูงกว่าเลยแหะๆ เดี๋ยวคืินนนี้จะลองไม่แอร์ดูว่าจะได้เท่าไหร่ (ลองกลางวันไม่ได้ ต้องไปทำงาน) ผมว่าน่้าจะได้มี 80-85 กันละ

Comment

• เล่นมา 3-4วัน การ์ดมันเย็นดีจัง
              เล่นcrysis2 ปรับสุด บวกด้วยdx11 และHDtexture
              แรม2Gของการ์ดโดนกินเรียบ gpuวิ่งไม่สุด อุณหภูมิแค่60กว่าๆเอง

Comment

• Originally posted by turkung View Post
                ขอสมัครเข้าด้วยคนคับ จากอดีต มี680 แต่ด้วยความจำเป็น ต้องขายนำเงินมาใช้ก่อน
                ตอนนี้ พอจะมีเงินเหลือบ้าง และเงินเดือนออก

อยู่ๆ ตื่นเช้า ได้ยังไงไม่รุ้ มาดูเวปบอร์ด อ่านไปอ่านมา 670 asus เข้าแล้ว เลยรีบหาคับ
                โทรไปที่ jib zeer บอกว่าของพึ่งมาเลย ยังไม่ได้ทำราคา แต่ผมเห็นในเวปแล้วหละคับ ว่ามัน 15400 ก็โอเครับได้กับตัว CU II Top ที่เล็งไว้อยู่
                เลยรีบโทรไปบอกเค้าไว้ว่าจะรีบไปเอา ผมไปเอา ของมา 3 ตัว เหลือถึงผมตัวสุดท้ายพอดีคับ เลยขอเป็นสมาชิกด้วยคนคับ ไม่รู้ว่าจะมีเรื่องให้ใช้เงินอีกรึป่าว หวังว่าคงเป็นสมาชิกไปอีกนานนะคับ

ใส่แล้วเป็นแบบนี้คับผม

ผมมือใหม่ใครมีอะไรแนะนำได้นะคับ
                อ่านไปอ่านมาท่านนี่นี่เอง มาซื้อไปต่อหน้าต่อตาผม ที่jib HI-END ใช่ไหมนะ เมือวันเสาร์ หึหึ

ไหนๆๆก็ไหนๆๆแล้ว ขอเข้าคลับด้วยนะขอรับ ASUS GTX 670 DCII TOP ปล.ซื้อมา3วันแระพึงได้ใช้วันนี่อะ

Last edited by POINTS; 28 May 2012, 20:41:12.

Comment

• เพิ่งย้ายจากแดงมา

oc กันตรงไหนอ่ะครับ ผมหาไม่เจอ

Comment

• รอหน่อยเดี๋ยวมาอยู่ด้วย หึหึ

Comment

• Originally posted by POINTS View Post
                      อ่านไปอ่านมาท่านนี่นี่เอง มาซื้อไปต่อหน้าต่อตาผม ที่jib HI-END ใช่ไหมนะ เมือวันเสาร์ หึหึ

ไหนๆๆก็ไหนๆๆแล้ว ขอเข้าคลับด้วยนะขอรับ ASUS GTX 670 DCII TOP ปล.ซื้อมา3วันแระพึงได้ใช้วันนี่อะ

ผมก็ไม่รู้อะคับ ถ้าเป้นผมก็ขอโทษนะค้าบ แต่ผมก็คงอดเหมือนกัน พอดีว่า ผมโทรบอกเค้าตั้งแต่ราคายังไม่มา แล้วเคยไปตามล่า 680 มา แล้วเค้าพลาดไม่ได้บอกผม
                      ครั้งนี้เค้าเลยบอกว่าเค้าจะเก็บไว้ให้อะคับ แก้ตัวที่เคยพลาด เพราะผมไปตามดูแทบทุกวัน อิอิ
                      แล้วท่านได้ที่ไหนมาอะคับ

Comment

• แต้ปแล้วครับ DCII ของผม 555 อายุ 2 วันถ้วน
                        เล่น alan wake อยู่ดีๆ ห้องแอร์ด้วยนะ ภาพดับไปเลย ไม่มีเสียงใดๆ รีสตาร์ทใหม่ภาพไม่ขึ้น
                        ลองต่อ vga onboard เข้า windows ได้ แต่มองไม่เห็นการ์ดจอใน device manager ซะงั้น
                        จะแก้เบื้องต้นยังไงดีครับ เดี๋ยวเย็นนี้กลับมาทำ

เขาว่าของล็อตแรกมักมีปัญหา ท่าจะจริงแฮะ

Comment

• Originally posted by hinosuke View Post
                          เล่นมา 3-4วัน การ์ดมันเย็นดีจัง
                          เล่นcrysis2 ปรับสุด บวกด้วยdx11 และHDtexture
                          แรม2Gของการ์ดโดนกินเรียบ gpuวิ่งไม่สุด อุณหภูมิแค่60กว่าๆเอง
                          ซื้อมาใช้ ถูกใจก็ดีแล้วครับ ตัวนี้เย็นจริง
                          Originally posted by POINTS View Post

ยินดีต้อนรับครับ อัพเดทให้แล้วนะครับ
                          Originally posted by Robokiss View Post
                          เพิ่งย้ายจากแดงมา

oc กันตรงไหนอ่ะครับ ผมหาไม่เจอ
                          ต้องหาโปรแกรมมาช่วยครับ จะไม่เหมือน ccc
                          Originally posted by kitapat View Post
                          รอหน่อยเดี๋ยวมาอยู่ด้วย หึหึ
                          รออยู่นะ อย่าลืมหล่ะ
                          Originally posted by zeratul111 View Post
                          แต้ปแล้วครับ DCII ของผม 555 อายุ 2 วันถ้วน
                          เล่น alan wake อยู่ดีๆ ห้องแอร์ด้วยนะ ภาพดับไปเลย ไม่มีเสียงใดๆ รีสตาร์ทใหม่ภาพไม่ขึ้น
                          ลองต่อ vga onboard เข้า windows ได้ แต่มองไม่เห็นการ์ดจอใน device manager ซะงั้น
                          จะแก้เบื้องต้นยังไงดีครับ เดี๋ยวเย็นนี้กลับมาทำ

เขาว่าของล็อตแรกมักมีปัญหา ท่าจะจริงแฮะ
                          กำ...ทำไมไปเร็วจัง ตายในหน้าที่เลยเหรอ
                          ผลเสียน่าจะตัวนี้ลากคอร์ไปเยอะเกินครับ เล่นยาวๆอาจมีผลครับ
                          Last edited by phiphob; 29 May 2012, 08:01:42.

Comment

• คลับเสี่ยคนมาสมัครสมาชิกเยอะแหะ

Originally posted by zeratul111 View Post
                            แต้ปแล้วครับ DCII ของผม 555 อายุ 2 วันถ้วน

ไปลากแรมมันป่าวครับ ผมก็เข็ดกับasus ตั้งแต่7900GT-GTX Top ผมทำของที่ร้านแต๊ปไป3ใบ GT1ใบ GTX2ใบ มันลากไปได้ไกลมากทั้งคอทั้งเมม แต่ตายเพราะเมมทั้ง3ตัวเลย เทสๆไปสักพักแล้วเทกเจอร์ยืดยาวเละ 3ตัวใช้ผมเวลาทำลายไม่ถึงอาทิตย์ แต๊บวันนี่พรุ่งนี่วิ่งไปร้านที่ซื่อเปลี่ยนตัวๆจนเค้ายัดเยียดยี่ห้ออื่นมาให้ผม

Comment

• รุ่น top กับ ti รุ่นเดียวกันป่ะครับ.... วันนี้ออกไปเอาของแล้วครับ

Comment

• ไม่ได้ลากไรเลยครับผมเล่นเดิมๆ ก่อนหน้านั้นเล่นไม่ได้เปิดแอร์ก็ไม่มีปัญหาอะไร เสียเร็วขนาดนี้น่าจะหลุด QC แล้วครับ
                                เคลมตอนนี้ของก็น่าจะยังไม่มี เซ็งมากๆ

Comment

Working...
                                X