Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by zeratul111 View Post
    max payne 3 เอา msaa ออกลื่นหัวแตกครับ ถ้าไม่เพ่งจริงๆ ปรับแค่ fxaa มองไม่ต่างกันเลย ขนาดผมใช้จอ full HD 27 นิ้วนะ

ใช้จอตัวไหนครับ

Comment

• samsung s27a750d ครับ มี 3d 120hz ด้วย

Comment

• อยู่ด้วยคนนะครับ หนีจาก 680 มา

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
          samsung s27a750d ครับ มี 3d 120hz ด้วย
          เวลาเล่นเกมส์ปกติท่านปรับ 60 หรือ 120 ครับ

Comment

• Originally posted by metheept View Post
            เวลาเล่นเกมส์ปกติท่านปรับ 60 หรือ 120 ครับ
            ผมปรับ 120 ทุกเกม แต่พวกเกมเก่าๆ มันได้เต็มที่ 60 ครับ

Comment

• ^^^ขอบคุณนะครับสำหรับคำตอบ

Comment

• ตอนนี้ยี่ห้อไหน ราคาถูกคุ้มค่าสุดครับ

อยากเปลี่ยนจาก 460 sli เป็น 670 oc ละ

Comment

• Originally posted by pednoy View Post
                  ตอนนี้ยี่ห้อไหน ราคาถูกคุ้มค่าสุดครับ

อยากเปลี่ยนจาก 460 sli เป็น 670 oc ละ
                  อยากให้ลองเลยครับแรงมากๆ670เนี่ย ผมมาจาก570ยังรู้สึกเลยว่าต่างมาก

ท่านลากซะDCIItop ยังเงิบเลยท่านแรงจริงๆ

Comment

• ตัว gig 670 oc มันจอดำไปประมาณ 2-3วิ แล้วกลับมา มุมขวาล่างมีข้อวความ driver has stopped. . . ประมาณนี้อะครับ เกิดอะไรขึ้น

แก้ด้วยวิธีไหนดี ลองเปลี่ยน driver 2 version แล้วเป็นเหมือนเดิมทั้ง .25 และ .42

Last edited by Crowner; 23 Jul 2012, 20:28:47.

Comment

• Originally posted by Crowner View Post
                      ตัว gig 670 oc มันจอดำไปประมาณ 2-3วิ แล้วกลับมา มุมขวาล่างมีข้อวความ driver has stopped. . . ประมาณนี้อะครับ เกิดอะไรขึ้น

แก้ด้วยวิธีไหนดี ลองเปลี่ยน driver 2 version แล้วเป็นเหมือนเดิมทั้ง .25 และ .42

เป็นเหมือนกันเลย ท่าน ยังแก้ไม่หายเลย ท่านไหนรู้บ้าง

Comment

• Originally posted by Crowner View Post
                        ตัว gig 670 oc มันจอดำไปประมาณ 2-3วิ แล้วกลับมา มุมขวาล่างมีข้อวความ driver has stopped. . . ประมาณนี้อะครับ เกิดอะไรขึ้น

ผมก็เคยเป็นครับ Asus Top แต่พอมาใช้ 304.48 กับ 304.79 (beta) ยังไม่เคยเป็น ยังไงลองดูนะครับ

Comment

• ขอสมัครสมาชิกด้วยครับ ซื้อมาได้ซักพักละครับ asus dcii top ตอนแรกจะเอาตัวธรรมดาแต่+เพิ่มไป200ได้ตัวทอป

Comment

• driver has stopped ลองล้าง driver เก่าๆ ออกให้หมดก่อนครับ ใช้พวก Driver sweeper ล้างให้หมดตาม > รีเครื่องแล้วลง driver ใหม่ดูครับ

http://www.techspot.com/downloadget2...eper_3.2.0.exe

ปล.ผมใช้ ตัว beta ล่าสุดก็ยังไม่เจอปัญหาอะไรนะ

Comment

• Originally posted by metheept View Post
                              ผมก็เคยเป็นครับ Asus Top แต่พอมาใช้ 304.48 กับ 304.79 (beta) ยังไม่เคยเป็น ยังไงลองดูนะครับ
                              ลองเรียบร้อย เป็นเหมือนเดิมครับ ขอบคุณมากครับ
                              Originally posted by Birdcomloso View Post
                              driver has stopped ลองล้าง driver เก่าๆ ออกให้หมดก่อนครับ ใช้พวก Driver sweeper ล้างให้หมดตาม > รีเครื่องแล้วลง driver ใหม่ดูครับ

http://www.techspot.com/downloadget2...eper_3.2.0.exe

ปล.ผมใช้ ตัว beta ล่าสุดก็ยังไม่เจอปัญหาอะไรนะ
                              ทำเรียบร้อยครับ ลองดูอาการอยู่ ขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by santos View Post
                                อยู่ด้วย1คนครับ เพิ่งได้ASUS 670 DC II TOP จากร้านTKCOMมาเมื่อตอนสายวันนี้ครับ
                                รบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับไดร์เวอร์ตัวไหนดีสุดตอนนี้ครับ
                                ASUS 670 DC II TOP จากร้าน TKCOM สาขาไหนครับ ผมตามหามาเดือนกว่าแล้ว ช่วยผมหน่อย T^T

Comment

Working...
                                X