Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by X[hunter] View Post
    ผมว่าจริงๆเรื่องพัดลมเป่าออกหลังเคสเนี่ย ไม่ค่อยมีผลเท่าไร่ครับ เพราะผมเคยลองดูแล้วกับ GTX570 ซึ่งผมลองตัว Asus Ref กับตัว Gig 3 Fan
    ผลคือแยกไม่ออกครับ ยิ่งถ้าเคสท่านใหญ่ ระบายอากาศดีอยู่แล้ว แทบไม่เห็นผลครับ

ที่เห็นผลกว่าคืออุณหภูมิของตัวการ์ด ที่ Ref จะร้อนกว่าเยอะครับ และเสียงที่ดังน่ารำคาญกว่ามาก

ข้อดีจริงๆที่ผมเห็นคือ สวยแบบคลาสสิค และง่ายต่อการหาซิ้งน้ำมาใส่ครับ
    ทางลมเคสแต่ละคนไม่เหมือนกันครับท่าน อย่างผมนี่มีพัดลมดูลมออกแค่ตัวเดียวแถมผ่านหม้อน้ำด้วย ผมเลยหนักหน่อยการ์ดเย็น CPU ร้อนครับ

Comment

• อยากเห็น Asus matrix 680 จังแฮะ

Comment

• วิธีดูการ์ดจอ ของใหม่ออกจากกล่อง (ผมเคยโดนเอาของที่ลูกค้า ซื้อไปเอามาเคลม แล้วเอามาขายให้ผมครับ)

Comment

• Originally posted by jeedjazzs View Post
          วิธีดูการ์ดจอ ของใหม่ออกจากกล่อง (ผมเคยโดนเอาของที่ลูกค้า ซื้อไปเอามาเคลม แล้วเอามาขายให้ผมครับ)
          ดูอย่างไรครับ

Comment

• Originally posted by champ0115 View Post
            ดูอย่างไรครับ
            ตรงวอยด์ประกันจะแปะวอยด์ทับล่ะที่นึง

Comment

• เอารูปมาเพิ่มครับ

คลิกเพื่อขยาย

Comment

• Originally posted by kadeep View Post
                เอารูปมาเพิ่มครับ

อิอิ

Comment

• MSI GTX670 PE มาแว้วววววววววววว

Comment

• MSI อย่างหล่อ

ตัวนี้นำเข้าใช่มั้ยครับ

Comment

• Originally posted by White Rose View Post
                      MSI อย่างหล่อ

ตัวนี้นำเข้าใช่มั้ยครับ
                      อยากได้ม่ะ เดี๋ยวถาม wpg ให้(หาพักพวกมาซักห้าคนดิ ผมหล่ะใบนึงแล้วเหลืออีกสี่)

Comment

• เข้ามาดูของใหม่ๆ แล้วเกิดกิเลส
                        พยายามท่องไว้ในใจ ของเดิมก็พอแล้ว ของเดิมก็พอแล้ว

Comment

• Originally posted by dUkDiKz View Post
                          เข้ามาดูของใหม่ๆ แล้วเกิดกิเลส
                          พยายามท่องไว้ในใจ ของเดิมก็พอแล้ว ของเดิมก็พอแล้ว
                          ไม่พอครับ จัดมาสะ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                            อยากได้ม่ะ เดี๋ยวถาม wpg ให้(หาพักพวกมาซักห้าคนดิ ผมหล่ะใบนึงแล้วเหลืออีกสี่)
                            ตายแล้วท่านชวนช้าไปนิด ฮ่าๆ อยากได้นะต้องปล่อย 680 ก่อน อิอิ

Comment

• MSI หล่อจริง

Comment

• ผมใช้ GTX 670 GIG ครับ มาแนะนำตัว =w= รูปไม่มีเพราะใส่ไปแล้ว ฮ้วกๆ

=_= หนีจาก 7970 มาครับ เนื่องจากการ์ดมีปัญหา

Comment

Working...
                                X