Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by metheept View Post
    ผมใช้ 304.79 กับ GPU Tweak 2.1.7.1 อยู่ครับ ปกติดี ตั้งแต่ใช้มายังไม่เด้ง ไม่แดง ลองดูก็ได้ครับ เพื่อถูกใจ
    ใช่ครับ ของผมตอนนี้ยังปกติดี ไม่แดงไม่ค้าง ลาก 1300 เปิดเครื่องมา 30 ชม+ยังไม่มีอาการ

Comment

• ของผมอยู่ราวๆ36ครับ เย็นเจี๊ยบดีจริงๆ ไม่เปิดแอร์ครับ เปิดแอร์เหลือ31-32ครับ(แอร์25) ปิดฝาหมดทุกด้าน เคสRaven02ครับ

Comment

• Originally posted by parkza14 View Post
        ใช่ครับ ของผมตอนนี้ยังปกติดี ไม่แดงไม่ค้าง ลาก 1300 เปิดเครื่องมา 30 ชม+ยังไม่มีอาการ

กดมิดเลยนะครับ 555

Comment

• Originally posted by metheept View Post
          กดมิดเลยนะครับ 555
          แหะๆ เดี่ยวว่างๆจะจัดเต็มแล้วลากดูว่าจะสุดได้เท่าไรครับ

Comment

• Originally posted by parkza14 View Post
            เอาคะแนนมาฝากจ้า 3DM 11 กับ i7 3770k 4.5 670 asus dcu2 core 1335 mem 1780 แรงได้อีก

คะแนนดิบ no mvp

Comment

• ตามด้วยเกมส์เล็กๆน้อยครับ

ฟ้องด้วยภาพ

BF3 โหดมาก

MaxPlane 3 ไปไม่เป็นแหะ

ตามจริงมี Tom Clancys Ghost Recon Future Soldier แต่มัน Yeti error อีก 555

Comment

• ถามหน่อยครับ msi afterburner ใช้กับ gig 670 oc ไม่ได้หรอครับ

Comment

• Originally posted by pongrapee0 View Post
                  ขอเข้าด้วยครับ ไม่ได้กะจะซื้อ แต่มันดันกวักมือเรียก 555

ขอบคุณครับ
                  รับทราบครับผม ยินดีครับ
                  Originally posted by kadeep View Post
                  มาขอเข้าคลับด้วยครับ

เพื่อนถ่ายรูปจากสหรัฐก่อนบรรจุแพ็คส่งมาให้ ราคาก็ $440

ที่ซื้อเพราะ...........
                  ประหยัดไฟ + ต่อ 3 จอได้ (แค่นี้ก็เพียงพอแล้ว) + และสวยในความแรงที่พอตัว
                  อยากเปรียบเทียบ 3 จอ กับ 7970 ดูว่ามันดีกว่าแค่ไหน
                  อยากลองดูคุณภาพของภาพเวลาเล่นเกมส์เทียบกับ AMD มันจะสมกับที่ยกยอหรือเปล่า
                  อยากลอง cuda ดูว่าแปลงไฟล์แล้ว Quality มันระดับไหน สู้ meGUI ได้ไหม

หัวใจยังสีแดงครับ ก็หวังว่าเสียบการ์ดแล้วคงไม่แดงแปร๊ดดดดดนะ
                  ตัวนี้สวยครับ ผมดีใจนะที่ท่านเลือกที่จะลองทั้งสองฝั่ง
                  คราวนี้ดีหรือไม่ดี ชอบหรือไม่ชอบ อยู่ที่ใจเราแล้วหล่ะครับ
                  Originally posted by zerofamily View Post
                  มาลงชื่อด้วยคนครับ gig 670

ซื้อมาจะเดือนแล้ว

[ATTACH=CONFIG]1848414[/ATTACH]
                  ยินดีต้อนรับครับผม
                  Originally posted by throne View Post
                  ผมจัดมาแล้วนะครับ Inno3Dแจ่มกว่าGigครับ เย็นกว่า เงียบกว่า บันเดิลดีกว่า แต่ประกันดีกว่าไหมไม่แน่ใจ อีกอย่างก็ คิดว่าใส่แบล็คเพลท ของEVGAได้ครับผมเลยหวดมา
                  โดยรวมผมเล่นGigแล้วขายให้ท่านนุงแล้วมาจับนี่แทนคิดว่าดีกว่าGigแรงกว่ามั้ยผมไม่ค่อยแน่ใจฮะ

รับทราบครับผม
                  Originally posted by parkza14 View Post
                  ตามมาติดๆ จัดมาเหมือนกันครับ

เป้นอีกหนึ่งท่านที่อยากให้มาลอง 670
                  Originally posted by santos View Post
                  อยู่ด้วย1คนครับ เพิ่งได้ASUS 670 DC II TOP จากร้านTKCOMมาเมื่อตอนสายวันนี้ครับ
                  รบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับไดร์เวอร์ตัวไหนดีสุดตอนนี้ครับ

อัพเดทรายชื่อแล้วนะครับ ใครรายชื่อตกแจ้งมาได้ครับ
                  ยินดีต้อนรับทุกท่านครับผม บางท่านผมอาจไม่ได้เควสตอบ แต่รับรองว่าอ่านทุกเรป ดูทุกความเห็นครับผม
                  เรปไหนเร่งด่วนจะตอบหรือหาคำตอบมาตอบให้ครับ และขอขอบคุณเพื่อนๆที่มาให้คำแนะนำและความรู้ในคลับครับผม ขอบคุรครับ

Comment

ผมใช้ 304.79 กับ GPU Tweak 2.1.7.1 อยู่ครับ ปกติดี ตั้งแต่ใช้มายังไม่เด้ง ไม่แดง ลองดูก็ได้ครับ เพื่อถูกใจ
                    ขอบคุณมากครับ

Comment

• มาอัพเดทตอนประกอบเสร็จจร้า

Comment

• power target 122% แจ่มมากอะครับ gigได้แค่111 %

Comment

• ตอนนี้ใครสอย WINFAST GTX 670 ตัวเรปมาแล้วมั้งครับ
                          ตัวที่ขายบ้านเรา แผ่น pcb สีอะไรเหรอครับ

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                            ตอนนี้ใครสอย WINFAST GTX 670 ตัวเรปมาแล้วมั้งครับ
                            ตัวที่ขายบ้านเรา แผ่น pcb สีอะไรเหรอครับ
                            ผมเคยดูจ่กเวบของเค้าเอง winfast ก็ยัง pcb ฟ้าครับ

Comment

• เพิ่มไฟได้มากกว่านี้ไหมครับ หรือว่าไม่ได้แล้ว

Comment

• max payne 3 เอา msaa ออกลื่นหัวแตกครับ ถ้าไม่เพ่งจริงๆ ปรับแค่ fxaa มองไม่ต่างกันเลย ขนาดผมใช้จอ full HD 27 นิ้วนะ

Comment

Working...
                                X