Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ ATI เจ๋งกว่า Nvidia ตรงไหน ดูแล้ว Nvidia เจ๋งกว่าโครตเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by cazanova View Post
    เขียวเมพ
    แดงกาก

กระทู้นี้เนเวอร์ดาย

ไปละ
    ^
    ^
    ช่วยชี้แจงด้วยครับ ผมอยากรู็ เหอะๆ

Comment

• อันนี้ผมไม่รุ้ ผมซื้อตามงบ ฮ่าๆๆๆๆ

มันเเล้วแต่คนจะเลือกเน๊าะ

เอ๊ะ ? แต่ ... * จขกท ? กี่ขวบล่ะลูกก * ^^

Comment

• ยิงๆๆๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by caminet View Post
          อันนี้ผมไม่รุ้ ผมซื้อตามงบ ฮ่าๆๆๆๆ

มันเเล้วแต่คนจะเลือกเน๊าะ

เอ๊ะ ? แต่ ... * จขกท ? กี่ขวบล่ะลูกก * ^^
          ใช่ชอบค่ายใหนก็เลือกค่ายนั้นไปเลย จะมาเถียงกันทำไมนะ

Comment

• อันนี้ผมว่าแล้วแต่ชอบนะ ตอบยากครับ

แต่ส่วนตัวผม รักเขียวครับ

Comment

• Originally posted by Nawinza View Post
              ถูกครับ แต่ละค่าย ต่างก็มีจุดขาย amd มีดีที่ การ์ดเดียว สามจอ สี่จอ หกจอ ก็ว่ากันไป ดูหนัง HD สีสดๆแจ่มๆ nvidia ก็มี physx 3dvision cuda อยู่ที่เราเลือกเลยครับ ว่าต้องการใช้งานแบบไหน แต่ดูหนัง ผมก็ว่า Nvidia ไม่แย่ขนาดนั้นนะครับ ปรับสีนิดหน่อย ก็เนียนๆแล้ว

พูดถูกต้องมากเลยครับท่าน แล้วแต่ความชอบส่วนตัว

Comment

• อะไรว้าา.. ป่านนี้แล้ว จขกท. เรียนจบยังเนี่ย

Comment

• ใครขุด

Comment

• Voodoo พ่อทุกสถาบัน

Comment

• กระทู้นี้นานมากแล้วนะ ใครขุดมาอ่านเล่นเนี่ย 55+

Comment

• Comment

• finalAdd เป็นบุคลที่ทำให้เกิดความขัดแย้ง GUNDAM EXIA ทำการกำจัดเป้าหมาย

Comment

Working...
                          X