Announcement

Collapse
No announcement yet.

DEEP COOL ICEEDGE 300E Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่างงี้ต้องลอง

Comment

ใส่ซอกเก็ต ไหนได้บ้าง

Comment

Originally posted by insect View Post
        ใส่ซอกเก็ต ไหนได้บ้าง
        INTEL SOCKET SUPPORT : LGA 1155/ LGA1156/ LGA775

AMD SOCKET SUPPORT : AM3/ AM+/ AM2/ 940/ /939/ 754

Comment

เดวพรุ้งนี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดว่าจะเข้าไปสั่งของครับท่าน

Comment

พอดีเรียนคาบโฟโต้ชอบอยู่ที่ ร.ร. เกิดปิ๊งไอเดีย เลยนอกเรื่องทำภาพโปรโมตมาให้ครับ 55555+

Comment

Originally posted by jimmy_9103 View Post
              พอดีเรียนคาบโฟโต้ชอบอยู่ที่ ร.ร. เกิดปิ๊งไอเดีย เลยนอกเรื่องทำภาพโปรโมตมาให้ครับ 55555+

คิดได้ไงท่าน.. ฝีมือจริงๆ ฮ่าๆๆ

Comment

ได้มาแล้วครับผม เย็นขึ้นประมาณ 10 องศาได้มั้งของผม

Last edited by jay45669; 22 Dec 2011, 17:52:33.

Comment

Originally posted by liver2012 View Post
                  คิดได้ไงท่าน.. ฝีมือจริงๆ ฮ่าๆๆ
                  ถือว่าช่วยดันไปในตัวครับเห็นคนน้อย
                  ถึงตัวเองนั้นจะใช้ 212+ อยู่ อิอิ

Comment

Originally posted by jay45669 View Post
                    ได้มาแล้วครับผม เย็นขึ้นประมาณ 10 องศาได้มั้งของผม

[ATTACH=CONFIG]1498670[/ATTACH]
                    แหล่มเลยคับ.เคสสวยมาก ใช้ CPU อะไรคับ..

Originally posted by jimmy_9103 View Post
                    ถือว่าช่วยดันไปในตัวครับเห็นคนน้อย
                    ถึงตัวเองนั้นจะใช้ 212+ อยู่ อิอิ
                    ขอบคุณคับ.. ของใหม่ก็งี้แหล่ะคับ คนไม่ค่อยมีคนรู้จัก..อิอิ..
                    Last edited by liver2012; 22 Dec 2011, 23:33:36.

Comment

แหล่มเลยคับ.เคสสวยมาก ใช้ CPU อะไรคับ..
                      i5 750 บ้านๆครับท่าน

Comment

Originally posted by jay45669 View Post
                        i5 750 ไม่ธรรมดานะท่าน แรงเลยแหล่ะ

Comment

ถามหน่อยครับ ว่า จอย x box เล่นเกมได้ทุกเกมมั้ยครับ
                          พวก need for speed ได้มั้ยครับ 2 ภาคหลังนี่ใช้จอยธรรมดาไม่ได้เลย T_T

Comment

Originally posted by madjackz View Post
                            ถามหน่อยครับ ว่า จอย x box เล่นเกมได้ทุกเกมมั้ยครับ
                            พวก need for speed ได้มั้ยครับ 2 ภาคหลังนี่ใช้จอยธรรมดาไม่ได้เลย T_T
                            จอยธรรมดาใช้ได้นะคับ.. แต่บางเกมส์เราต้องไปปรับค่าปุ่มในเกมส์
                            X box ก็เหมือนกันคับ..

Comment

Originally posted by liver2012 View Post
                              i5 750 ไม่ธรรมดานะท่าน แรงเลยแหล่ะ
                              ถึงประสิทธิภาพมันจะไม่ถึงขั้นคอนโดหรูย่านใจกลางเมืองติดรถไฟฟ้า แต่มันก็ดีกว่าจากระดับชั้นบ้านๆมามากโขอยู่นาา อิอิ
                              ปล. ผมก็ใช้ตัวนี้ อิอิ

Comment

ถึงประสิทธิภาพมันจะไม่ถึงขั้นคอนโดหรูย่านใจกลางเมืองติดรถไฟฟ้า แต่มันก็ดีกว่าจากระดับชั้นบ้านๆมามากโขอยู่นาา อิอิ
                                ปล. ผมก็ใช้ตัวนี้ อิอิ
                                แรงอยู่นะคับ.. ผมเคยซ่อมเครื่องให้ลูกค้า CPU ตัวนี้

Comment

Working...
                                X