Announcement

Collapse
No announcement yet.

DEEP COOL ICEEDGE 300E Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

need for speed shift 2 ของผมใช้จอยไม่ได้เลยครับ ไม่เห็นจอยเลยด้วย
    need for speed the run มันเห็นจอยแต่ตั้งค่าไม่ได้ครับ
    ส่วน dirt 2 กับ dirt 3 นี่ใช้ไม่ได้เลย

Comment

Originally posted by madjackz View Post
      need for speed shift 2 ของผมใช้จอยไม่ได้เลยครับ ไม่เห็นจอยเลยด้วย
      need for speed the run มันเห็นจอยแต่ตั้งค่าไม่ได้ครับ
      ส่วน dirt 2 กับ dirt 3 นี่ใช้ไม่ได้เลย
      จอยเสียไหมท่าน ถ้าไม่เสีย น่าจะเป็นกับวินโดว์ ของผมเคยเป็น แต่พอหาวินโดว์ตัวใหม่มาลง ก็ได้..

Comment

ซื้อมาลองมั่งดีฝ่า อิอิ แต่ว่ามันใส่พัดลม 2 ตัวได้มั้ยคับ ??

Comment

Originally posted by shigerue34 View Post
          ซื้อมาลองมั่งดีฝ่า อิอิ แต่ว่ามันใส่พัดลม 2 ตัวได้มั้ยคับ ??
          มันแถมมาแค่อันเดี๋ยวน่ะคับ. ใส่ได้ 2 อันคับ.. แต่ต้องหาลวด กับพัดลมเพิ่มเอง..

แค่อันเดี๋ยวก็เย็นแล้วคับ..

Comment

มันไม่เท่เท่า 2 ตัวอ่ะค้าบ

Comment

Originally posted by shigerue34 View Post
              มันไม่เท่เท่า 2 ตัวอ่ะค้าบ
              400 กว่าบาทแค่นี้ก็หรูแล้ว อิอิ..

Comment

แหะๆ ยังลังเลอยู่เลยครับผม อิอิ

Comment

แหะๆ ยังลังเลอยู่เลยครับผม อิอิ
                  รับรองว่าคุ้ม..เกินราคา..

Comment

จองพื้นที่ แต่ยังไม่ซื้อมา ฮ่า ๆ รอสิ้นเดือนก่อนฮับ

Comment

Last edited by udom666666; 6 Jan 2012, 17:22:50.

Comment

จองพื้นที่ แต่ยังไม่ซื้อมา ฮ่า ๆ รอสิ้นเดือนก่อนฮับ
                        ยินดีตอนรับครับ..

Originally posted by udom666666 View Post
                        เข้าคลับด้วยคนเด้อ
                        หล่อมากเลยครับ..เบอร์สวยมาก.. ยินดีตอนรับครับ
                        Last edited by liver2012; 14 Jan 2012, 00:34:11.

Comment

ขอถามหน่อย ใส่กับ Gigabyte EP 45-UD3R ได้ไม ดูจากรูปเหมือนจะชนซิ้งค์
                          ตอนนี้ผมใช้กับ EP35-DS3L + E8400ใช้งานได้ดีครับ

Comment

Originally posted by ssanphet View Post
                            ขอถามหน่อย ใส่กับ Gigabyte EP 45-UD3R ได้ไม ดูจากรูปเหมือนจะชนซิ้งค์
                            ตอนนี้ผมใช้กับ EP35-DS3L + E8400ใช้งานได้ดีครับ
                            ใส่ได้ทุก socket ครับ.. บอร์ดที่ท่านบอกก็ใส่ได้.. ขามันสูงอยู่ครับ..
                            ยกเว้น 2011

Comment

จัดมาเรียบร้อยแล้ว
                              เดี๋ยวจะจัดหนัก
                              ติดตามบอรืดนี้ด้วยคนนะครับ ก ก ท

Comment

ขอถามหน่อยครับ ตัวนี้เสียงเงียบดีมั้ย
                                ผมใข้ปกติ ไม่ OC อยากได้แบบเสียงเงียบๆตอน idle ตอน load จะดังหน่อยไม่เป็นไร

Comment

Working...
                                X