Announcement

Collapse
No announcement yet.

DEEP COOL ICEEDGE 300E Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ีรายงานตัวสู่คลับ Deepcool ICE EDGE 300E ครับ

จริงๆลองซิงค์ตัวนี้ตั้งแต่เข้ามาขายใหม่ๆแนะนำให้ลูกค้าใส่ไปก็หลายคนแต่เพิ่งจะได้ถอยของตัวเอง ก่อนหน้านี้ผมใช้ DeepCool B200

CPU AthlonII X4 630 2.8Ghz OCเบาๆ 3.3Ghz

อุณหภูมิห้อง31องศา

Originally posted by sperrr View Post
    212 evo กับ 300 E นี่ตัวไหนดีกว่ากันหลอครับ
    300 E สวยดีครับเห็นแล้วอยากเปลี่ยนใจใช้ 300 E จัง
    ICE EDGE 300E ออกมาสู้ในตลาดเดียวกับ TX3 เพราะวางราคาขายเท่ากัน
    ถ้าจะเทียบกับ 212 EVO ต้องเป็น DEEPCOOL ICE WINDครับ
    Last edited by Arjuna; 15 Apr 2012, 15:20:02.

Comment

หัวคลับหายไปไหนเนี่ย

Comment

มาอัพเดทหน่อย
        เห็นช่วงนี้อากาศร้อนๆเลยเบิร์นCPUเล่นซักหน่อย
        อุณหภูมิห้องประมาณ 30องศาเซลเซียส

Comment

Comment

Comment

Originally posted by Arjuna View Post
              หัวคลับหายไปไหนเนี่ย
              ฮ่าๆๆ ขอโทษด้วยครับ...พอดีช่วงที่หายไป งานยุ้ง+เรียนหนักไม่มีเวลาได้มาเปิดอ่านเลย แต่เดียวจะแวะมาดูบ่อยๆนะครับ..

ขอบคุณครับทุกท่าน..

Comment

up สักหน่อย

Comment

Working...
                X