Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>FX GEN2 VISHERA CLUB<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tewada2518 View Post
    คลิปอันนี้หรือเปล่าครับ ท่านพ่อบ้าน

ขออนุญาตท่าน Khow ด้วยนะครับ และขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

ขอบคุณมากครับ ท่าน ทาวาดะคุง เดี่ยวผมได้ไปแปะ หน้า 1 ให้เพื่อนๆๆได้อ่านครับ

Originally posted by Sonni View Post
    อัพไว้ที่หน้าแรกเลยครับท่านพ่อบ้านทริคแจ่มๆแบบนี้
    ชัวร์ครับ ท่านโซนิ

บอร็ด msi สบาย อาสร้อคก็ทำได้ครับดูคลิปนี้เป้นไกด็ไลน์ไปก่อนครับ
    --------------------------------------------------------------------------
    Last edited by micronz; 10 Dec 2014, 16:48:43.

Comment

• - น่าจะ "เทวดา2518" นะ

Comment

• Originally posted by THEFOOL View Post

ใครใช้ CPU AMD อย่าลืมลงไดวเวอร์บอร์ดใหม่นะครับ

ได้ข่าวว่า มโน ไปเอง ลงแล้ว วินโดว์ ลื่นขึ้น
        Originally posted by COMMENT View Post
        ขอบคุณที่แจ้งครับ พึ่งเห็นหน้านี้เหมือนกัน

ลองลงแล้วมี
        sata driver ตัวใหม่ เวอร์ชั่น 245
        แล้วก็ amd usb ตัวใหม่ เวอร์ชั่น 287

ใครยังไม่ได้ลงลงเลยครับ

Comment

• เป็น 4.0 แล้วคร้าบ ขอบคุณครับทุกท่านที่ช่วยผม
          Attached Files
          Last edited by Aek111; 10 Dec 2014, 19:49:25.

Comment

• Originally posted by micronz View Post

ขอบคุณมากครับ ท่าน ทาวาดะคุง เดี่ยวผมได้ไปแปะ หน้า 1 ให้เพื่อนๆๆได้อ่านครับ

ชัวร์ครับ ท่านโซนิ

บอร็ด msi สบาย อาสร้อคก็ทำได้ครับดูคลิปนี้เป้นไกด็ไลน์ไปก่อนครับ
            --------------------------------------------------------------------------
            ขอบคุณหลายๆครับพ่อบ้าน

Comment

• FarCry 4 (พี่ไมคร่อนสั่งโพส55)
              FX 8350 + R9 290x oc
              ปรับ อัลตร้าเพียวๆครับ Driver Omega

Comment

• โชว์ เรียกเรตติ้งกันนิครับ

เพราะกราฟ ที่พ่อบ้านมี นี่ FX 8350 เงิบจริงๆๆ 555+
                กราฟมันไม่อัพเดททันสมัยเท่าผู้ใช้ ตลอดนี่สิ
                ----------------------------------------
                มาแล้วก็ดีรายงานตัวได้แอดรายชื่อเข้าคลับ หน่อย

Comment

• FX 8 มันคือยักษ์หลับดินะ

Comment

• ผมเด็กน้อยไม่กล้า เข้าหรอก 5555

Comment

• Originally posted by Blizzard_ View Post
                      ผมเด็กน้อยไม่กล้า เข้าหรอก 5555
                      บังคับให้เข้า จ้าง 20 บาท
                      ลากมาจาก Amd ไทยแลนด์ จำได้ 55
                      Originally posted by Dark Avenger MX View Post
                      FX 8 มันคือยักษ์หลับดินะ
                      เทสต์ เทคสปอตเดี่ยวแปะกราฟ ให้ดุ ครับผมเลยเอาไปหมกทะเล เกือบเดือนแล้วไม่กล้ามาแปะให้ดู
                      ได้ โอเมก้า 3 นี่ ฉุดแรงขึั้นเยอะ

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                        บังคับให้เข้า จ้าง 20 บาท
                        ลากมาจาก Amd ไทยแลนด์ จำได้ 55

เทสต์ เทคสปอตเดี่ยวแปะกราฟ ให้ดุ ครับผมเลยเอาไปหมกทะเล เกือบเดือนแล้วไม่กล้ามาแปะให้ดู
                        ได้ โอเมก้า 3 นี่ ฉุดแรงขึั้นเยอะ
                        ใช่เลย จากแฟนเพจ 555

Comment

• นี่เลยครับเงิบมาก ใครมี GTX 980 คงต้องฝากลองหน่อยแต่ 290X ปรับอัลตร้าได้ 75 ดีมากแล้ว
                          อันที่จริงก็ไม่ได้กินเสป้ัคเกินไป เสียเซลฟ์ที่ไอ 3 กลับมาแรงแค่นั้น ACU ถ้าจะโหดดักเขร้กว่า

Comment

• fx 4320 แรงกว่า 8350 ที่ clock เดียวกันด้วย

Comment

• Originally posted by ptw4520 View Post
                              - น่าจะ "เทวดา2518" นะ
                              เกือบถูกครับท่าน ptw4520 ที่จริงอ่านว่า"เทวาดะ ครับ" ^^
                              ปล. ตอนตั้งนึกไรไม่ออกน่ะครับ

Comment

• Originally posted by tewada2518 View Post
                                เกือบถูกครับท่าน ptw4520 ที่จริงอ่านว่า"เทวาดะ ครับ" ^^
                                ปล. ตอนตั้งนึกไรไม่ออกน่ะครับ
                                - ขอบคุณนะ และยินดีที่ได้รู้จักท่านครับ
                                - อาริกาโตะ ทาวาดะคุง

Comment

Working...
                                X