Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>FX GEN2 VISHERA CLUB<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

FX 8320 + Sabertooth 990fx r2 รายงานตัวคร๊าบผม

Attached Files
    Last edited by wutanfield; 26 Feb 2013, 16:49:01.

Comment

มารายงานตัวอีกที

CPU:FX-8320

MB:Biostar TA990FXE (ปรากฏ มันยังไม่ตาย ครับท่าน =w=)

VGA: SAPPHIRE HD 7770 OC

เล่น BF3 ปรับ max == b
      DMC ปรับ max เล่นสบายๆ
      Crysis 3 ได้ กลาง ลื่น ถ้าmax พอได้นิดหน่อย ฉาก มืด +มี ฝนตก มองหา ศัตรูไม่เจอครับ หรือ ตาผมไม่ดีก็ไม่รู้

ใช้งานบ้าน ไม่ OC ครับบ

Comment

GA-990FXA-UD5 ของมาละบาน่านา

ผม เพิ่งจัดให้ลูกค้าไป

Comment

ลืมผมไปได้ยังไงครับ

FX-8320 @3.5 Turbo 4.0 เดิมๆ ดิบๆ เลย ซิ้ง TT Frio ไม่กล้าลากกลัวบอร์ดพัง
          M5a88m Evo
          ADATA DDR3 4x2 1600 CL 8-8-8-24-32
          ECS GTX 560 OC
          Seasonic M12II 750w

ปลากรอบจะตามมาทีหลังเด้อ

Comment

ผมใช้ FX-8150 ครับ แต่ไม่ใช้นานแล้วเก็บลงกล่องครับ พอดีมัวแต่เล่น i7 กับ 775 อยู่ครับ

เผลอๆ ถ้าได้ Crosshair IV Extreme ถึงมือผมเมื่อไหร่ มีหวังคงโละ FX หมดแน่ เพราะอุปกรณ์เครื่องนั้น ผมเอาไปใส่ Maximus III Extreme สิ้นแล้ว

Comment

วันเดียวพุ่งไป 5 หน้า

Comment

Originally posted by Processor View Post
                วันเดียวพุ่งไป 5 หน้า
                ยังไม่ครบ 24 ชม. เลยครับ

อาจจะไปเยอะกว่านี้อีกครับ

Comment

Phenom II x3 720BE มาขอเกาะอยู่ด้วยคนครับ ของยังแรงยังไม่อยากเปลี่ยน

Comment

ลงชื่อไว้ก่อนครับ เด๋วมาอัพรายละเอียดอีกที

Comment

• ขออยู่ด้วยคนจ้า
                      FX 8150
                      Asrock 990FX Ext3
                      Team Vulcan 2133
                      XFX 7870

ตอนนี้เดิมๆ ไม่ได้ทำอะไรเลยจ้า

Last edited by AT_M; 26 Feb 2013, 18:45:22.

Comment

• ที่สถิตใหม่รู้สึกจะคึกคักเป็นพิเศษ

Comment

• คอนนี้เหมือนจะรวมไปหมดแล้วสินะ gen1 gen2 ฮ่า ฮ่า

Comment

• ไวจริงๆ แปบๆ 6 หน้าแล้ว

Comment

• ไหนๆล่ะ

รวม FM2 ด้วยเลยไหมนิ ฮ่าๆๆ

Comment

• Originally posted by Kiyomaro's View Post
                                ไหนๆล่ะ

รวม FM2 ด้วยเลยไหมนิ ฮ่าๆๆ

อย่าดีกว่า เพราะมันเป็นซีพียูคนละกลุ่ม

Comment

Working...
                                X