Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>FX GEN2 VISHERA CLUB<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Aluminum View Post
    ถ้าแยกสมาชิกเป็น FX 4XXX - 6XXX - 8XXX คงจะดีนะครับ (เนะนำครับ ^_^...)
    ท้ายที่ชื่อจะใส่ รุ่น ซีพียูให้ด้วยนะครับ แฮะๆๆ รับแซบ นะครับ ถ้าว่างจะจัดกลุ่มให้อีกทีครับ

Comment

FX8120+ Asrock 970EXt 4 + Geill 2*2*2/1333
      รายงานตัว

Comment

Originally posted by sakdabk24 View Post
        FX8120+ Asrock 970EXt 4 + Geill 2*2*2/1333
        รายงานตัว
        จัดให้ครับ แรงอยู่เลยนะเกมส์

เรื่องเกมส์ ผมจะแจ้งรายชื่อเกมสื ที่ แรงกับ fx คอร์ทุกเจนให้อีกครับ
        พวกดึงชุดคำสั่ง SSE5 มาใช้ งาน กับพวกดึงคอร์ ซีพียูมาใช้งานมาก อันนั้นได้เปรียบกว่า ฝั่งฟ้า เค้าครับ

Comment

แปปเดียวล่อไป 3 หน้าละ อิ อิ

เดี๋ยวกลับบ้านไปจะเอาแนวทางเซตค่ามาลงให้นะครับ

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
            แปปเดียวล่อไป 3 หน้าละ อิ อิ

เดี๋ยวกลับบ้านไปจะเอาแนวทางเซตค่ามาลงให้นะครับ
            เอามาลงเลยนะครับแล้วผมค่อยก้อปปี้ไปลงหน้า 1 ให้แนวทาง oc นะ ประธาน
            พ่อบ้าน ไม่ถนัดเลยครับ oc อิอิ

Comment

hh185.gifเดิมๆขอเจิมก่อน

Comment

เยเย้ ๆ คลับใหม่ ๆ ^^

Comment

Fx-6200เข้าได้หรือเปล่วครับ gen1ไม่ได้ clockแลัวมันร้อนใช่เดิมๆครับ..แค่ขอดูข้อมูลนะ..

Comment

ผม FX 8320 ได้ไหมเอ่ย 8320 + GIGABYTE GA-970A-D3 + HIS 7950
                    Attached Files
                    Last edited by ballsiit; 26 Feb 2013, 11:38:39.

Comment

Originally posted by sarawut pp View Post
                      Fx-6200เข้าได้หรือเปล่วครับ gen1ไม่ได้ clockแลัวมันร้อนใช่เดิมๆครับ..แค่ขอดูข้อมูลนะ..
                      ทำไมจะไม่ได้ครับ ผม 4100
                      Originally posted by ballsiit View Post
                      ผม FX 8320 ได้ไหมเอ่ย 8320 + GIGABYTE GA-970A-D3 + HIS 7950
                      อัพชื่อเลยนะ จะถึง 100 คนแน่ผมว่า

Comment

Originally posted by micronz View Post
                        ทำไมจะไม่ได้ครับ ผม 4100

อัพชื่อเลยนะ จะถึง 100 คนแน่ผมว่า
                        ครับผม

Comment

Originally posted by adrenarine View Post
                          จะอัพหรือไม่ ตามแต่ท่าน micronz เห็นสมควรเลยครับ
                          ผมไม่ได้คล็อคอาจจะไม่มีอะไรมาโชว์ 555

อยากจะบอกว่าที่ย้ายมาส่วนหนึ่งก็ติดตามอ่าน post ต่าง ๆ ของคุณ micronz กับเพื่อน ๆ ชาว AMD นี่ล่ะครับ
                          ปลื้มลอย ติดเพดานเลยครับ อัพอยู่แวร้ว

Comment

ขอเสียงคนใช้ M5A99X EVO หน่อย เย้ว เย้ว เย้ว *-*

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
                              ขอเสียงคนใช้ M5A99X EVO หน่อย เย้ว เย้ว เย้ว *-*
                              JIB 4650.- ลากได้ด้วย เดี่ยวไปอัดเฟส อัซซุส อีกสั่งเยอะๆๆ

Comment

เมื่อกี้มารายงานตัวเฉยๆ คราวนี้ไปแคปจอมาให้

Comment

Working...
                                X