Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>FX GEN2 VISHERA CLUB<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คลับเมพ อิอิ
    ยังมีพัดลมของcorsairอีกรุ่นนึงรอบ2700rpm ที่มันแถมมากะ H80 อะ ใส่2ตัวเย็นจนหูดับเบย ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Comment

• หัวทู้มันผิดตรงไหนหว่า มองไม่ออกเบย ?????

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
        คลับเมพ อิอิ
        ยังมีพัดลมของcorsairอีกรุ่นนึงรอบ2700rpm ที่มันแถมมากะ H80 อะ ใส่2ตัวเย็นจนหูดับเบย ฮ่า ฮ่า ฮ่า
        ผมเริ่มมีกิเลสอยากจัด SP120 มาสัก 3 ตัวครับเนี่ย ตอนนี้ลองสลับเอา 150mm ไปไว้หลังสุด คุมอุณหภูมิมาได้อีก 1 องศา

ถ้าเปลี่ยนพัดลมใหม่หมด 3 ตัวผมว่าน่าจะเย็นมาได้อีก 3-4 องศากันเลยทีเดียว *-*

Comment

• .

Comment

• Originally posted by mameeja View Post
            ใช่ตามนั้น สอบถาามประธานกน่อยว่า ocที่5Ghzฟูลโหลด tempจะเท่าไหร่ ดูจากเมืองนอกก็เหยียบ80ทั้งนั้นเลย
            ผมห้องแอร์ h100i ฟูล 78 vcore 1.52 kub เซงkeyboard แถวบนพัง

Comment

• Originally posted by alize00357 View Post
              ผมเริ่มมีกิเลสอยากจัด SP120 มาสัก 3 ตัวครับเนี่ย ตอนนี้ลองสลับเอา 150mm ไปไว้หลังสุด คุมอุณหภูมิมาได้อีก 1 องศา

ถ้าเปลี่ยนพัดลมใหม่หมด 3 ตัวผมว่าน่าจะเย็นมาได้อีก 3-4 องศากันเลยทีเดียว *-*
              หวดเลยๆๆๆๆ

Comment

• Originally posted by KiZe View Post
                หวดเลยๆๆๆๆ
                ที่เกี่ยวพัดลมมันใส่ 120mm ได้ 2 ตัวครับท่านลองเมื่อกี้ละ เศร้าเลย T^T

Comment

• ตัวหลังสุด เอาใหญ่ๆดีแล้วครับ ได้ Air Flow ไว้เป่าออกจากเครื่อง ตัวหน้ากับกลาง เอา Static Pressure โลด

Comment

• Originally posted by KiZe View Post
                    ตัวหลังสุด เอาใหญ่ๆดีแล้วครับ ได้ Air Flow ไว้เป่าออกจากเครื่อง ตัวหน้ากับกลาง เอา Static Pressure โลด
                    แหม่ ท่านก็ยุผมจังเลยอ่ะ

Comment

• .ใครเปลี่ยนชื่อให้ผม ครับ ใครแจ้งแอดมินให้เนี่ย
                      ดีใจจุง เบย Vishera กัวโดนโซนฟ้า มาแซว มากๆๆ เบยเนี่ย เรื่องชื่อ อิอิ

ใครแจ้งแอดมินเหรอ บอกผมหน่อยครับ เนี่ย น่ารักจิงๆๆ
                      ------------------------------------------------
                      ปล. 2 วันนี้ผมเร่ง ส่ง งานนะครับ อาจไม่สะดวกอัพเดทใครจะให้อัพเดท ชื่อแจ้งทาง ข้อความก็ดีบอกรุ่นที่ใช้ด้วยนะครับ
                      เบื้องต้น ขอเป้น FX gen1 2 ก่อนแล้วกัน ฟีน่อม ขอปรีกษาสมาชิกว่าจะให้อัพชื่อหรือไม่ครับ แต่คิดว่าคงจะได้นะ
                      จิงๆๆ ถึงไม่มีชื่อให้อัพก็มาคุยเล่นกันได้อยู่แล้วครับ ทุกท่าน ขอตัวปั่นงานส่งนิดนึง
                      Last edited by micronz; 27 Feb 2013, 21:34:26.

Comment

• อณาคตว่าจะเปลียนเมนบอร์สักหน่อย

Comment

• ผมยังหาMB กับCPUยังไม่ได้เลย

Comment

• Originally posted by vzio11 View Post
                            ผมยังหาMB กับCPUยังไม่ได้เลย
                            กรรม UD5 รออาทิตย์หน้านะครับ ใจเย็นๆๆๆ มาแล้วผมแจ้งข่าวให้อีกทีนะ สำหรับ คอม 7
                            เมนบอร์ดถ้า ตัวถูก ซุส ดุ jib ครับ

Comment

• มารายตัวครับผม FX6300 GA 970a D3 rev1.3 ยังหาการ์ดจอคุ้มๆ ไม่ได้เลย กะว่าจะสอย 7850 หล่ะ ราคาถูกดี แต่อยากลองเปลี่ยนค่ายการ์ดมั่ง สงสัยได้ใช้แดงต่อ.

Comment

• Originally posted by micronz View Post
                                .ใครเปลี่ยนชื่อให้ผม ครับ ใครแจ้งแอดมินให้เนี่ย
                                ดีใจจุง เบย Vishera กัวโดนโซนฟ้า มาแซว มากๆๆ เบยเนี่ย เรื่องชื่อ อิอิ

ใครแจ้งแอดมินเหรอ บอกผมหน่อยครับ เนี่ย น่ารักจิงๆๆ
                                ------------------------------------------------
                                ปล. 2 วันนี้ผมเร่ง ส่ง งานนะครับ อาจไม่สะดวกอัพเดทใครจะให้อัพเดท ชื่อแจ้งทาง ข้อความก็ดีบอกรุ่นที่ใช้ด้วยนะครับ
                                เบื้องต้น ขอเป้น FX gen1 2 ก่อนแล้วกัน ฟีน่อม ขอปรีกษาสมาชิกว่าจะให้อัพชื่อหรือไม่ครับ แต่คิดว่าคงจะได้นะ
                                จิงๆๆ ถึงไม่มีชื่อให้อัพก็มาคุยเล่นกันได้อยู่แล้วครับ ทุกท่าน ขอตัวปั่นงานส่งนิดนึง
                                ท่านmicronzผมว่าเอาแต่gen2น่าจะดีกว่า เพราะgen1ท่านประธานวีก็มีแล้วเดียวจะเป็นการไปซ้ำกันเปล่าของเราgen2ก็เอาแต่ของเราvisheraไปจะดีกว่านะท่าน ผมแค่เสนอนะแล้วแต่ท่านจะว่าไง

Comment

Working...
                                X