Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom x3 ถือเป็นจุดด่างพร้อย ในประวัติศาสตร์ CPU ของ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันเป็นเรื่องความคุ้มค่ากับงานที่ใช้
    2 คอร์เเรงกว่าเเล้วไงครับ
    ชาตินี้ท่านก็เล่นเกมส์ัทั้งชาตินั้นเเหละ
    เลยไม่รู้ว่า 3 คอร์เค้ามีประโยชน์อย่างไรบ้าง

Comment

เฮ้อไหงคนอินเทลเปนเงี้ย เราใช้ไม่เหนเปนเลย

Comment

Originally posted by momotaro2u View Post
        พี่ต่อ ไหงการ์ดจอ ใน Sig แค่นั่นอ่าหุๆ
        หาได้มั๊ยอ่ะ อิอิ กว่าจะหาตัว Master ได้ ซื้อมาจากใน E-Bay เชียวนะ ใส่ทำงานสบายตาครับ อิอิ

เครื่องเล่นเกมส์ + อัด + เล่นเนท ค่อยซื้อใหม่ตอน AM3 ออก แต่ตอนนี้มีตังซื้อแค่บอร์ด AM3 อิอิ
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ลองเล่น X3 8750 BE ดูก่อนนะครับ แล้วจะเปลี่ยนทรรศนะคติ
          ชอบคำพูดในลายเซ็นต์ท่านจริงๆ . . . . . . อ ยู่ เ ฉ ย ๆ ก็ มี สุ นั ข ม า เ ห่ า ซ ะ งั้ น . . . . . .
          ท่านพูดถูกเผงเลย

Comment

สงสัยพึ่งปิดเทอม

มาแบบเกรียนเชียว

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              สงสัยจะแทงใจดำ นานๆจะเห็นโวยสวนมาสักที

พอดีวันนี้หงุดหงิดกับง านที่บริษัทนิดหน่อยครับ ไม่รู้จะลงที่ไคร เจอพอดี เลยหาที่ลงได้ สบายใจครับ ขอบคุณมากครับที่ให้ผมได้หาที่ลงได้

จะลงกับคนอื่นในเวปก็มีแต่ คนดีๆทั้งนั้นครับ ไม่รู้จะไปลงที่ไคร

Comment

AMD ระบบโครงสร้างภายในตัว cpu ดีกว่า intel ว่างก็ลองไปหาอ่านหรือศึกษาดูนะ

Comment

ผมติดตามกระทู้เกรียนๆของ จขกท. มาหลายกระทู้แล้ว ไม่รู้เก็บกดมาจากไหน สงสัยที่บ้านยังใช้ celeron 1.8 อยู่
                  เห็นคนอื่นๆคนแรงๆ กันเลยอิจฉาหรอ
                  แต่ว่าไปก้อเท่านั้น ดูท่าจะชอบให้คนอื่นเค้าด่า สำเร็จแล้วนะครับหลังจากที่พยามมาหลายกระทู้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    สงสัยจะแทงใจดำ นานๆจะเห็นโวยสวนมาสักที

พอดีวันนี้หงุดหงิดกับง านที่บริษัทนิดหน่อยครับ ไม่รู้จะลงที่ไคร เจอพอดี เลยหาที่ลงได้ สบายใจครับ ขอบคุณมากครับที่ให้ผมได้หาที่ลงได้

จะลงกับคนอื่นในเวปก็มีแต่ คนดีๆทั้งนั้นครับ ไม่รู้จะไปลงที่ไคร
                    วันหลังกลับเมืองไทยแล้วเดี้ยวนัดไปดวล........ลงขวด อิอิๆ

Comment

แอบมาเล่นคอม ระวังพ่อตีน่ะ

Comment

ไอ้ควาย

Comment

Originally posted by Satanic View Post
                          ไอ้ควาย
                          ยืมปีนท่าน มาส่องหัวหน่อย
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

^
                            ^

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                              ยืมปีนท่าน มาส่องหัวหน่อย
                              เกโร๊ะ ตอนนี้ปืนยิงลูกออกเป็นสายน้ำเลย โครตเปลืองลูกเลย ต้องพอลงสนามทีละสองแม็กแล้ว ไม่น่าโม speed เลยตู

Comment

Originally posted by WesleyAurelio View Post
                                ก่อนอื่นต้องขอเรียนพี่ ๆ ทุกคนก่อนว่า ผมคงจะไม่มาตั้งกระทู้ที่นี่บ่อย ๆ อีกต่อไปแล้ว จะด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ ที่ผ่านมาผมแค่ต้องการแสดงทัศนะต่าง ๆ ซึ่งเป็นเรื่องจริงที่xxxไม่ยอมรับความจริงเท่านั้นเอง บางทีอาจจะแรงเกินไปจนพวกxxxรับไม่ได้เพราะมันไปแทงใจดำ ผมก็เข้าใจ ว่าคงจะเจ็บอิอิ

ต่อไปนี้พี่ ๆ ก็จะได้ไม่ต้องมาหงุดหงิดหรือเสียอารามณ์กับความเห็นของผมอีกต่อไป

แต่ไม่เป็นไร เพราะสักวันหนึ่งผมจะกลับมาใหม่

ที่ต้องมาตั้งห้องนี้เพราะผมผูกพันกับอินเทลที่สุด แล้วพี่ ๆ ที่ห้องนี้ก็มีเหตุผลมากกว่าxxx(ในความคิดผม)

ผมขอลาทุกคนแต่เพียงเท่านนี้ วันหน้าฟ้าใหม่คงได้เจอกันอีก

ขอให้ทุกคนโชคดี

รักษาสุขภาพด้วย

ขอตัวไปดูบอลก่อน

สวัสดีครับ
                                ไปๆสักทีสิครับ คนห้องโน้นมาอ่านยังอยากรู้สึกตื้บคุณเลยอ่ะ อยากจะบอกว่าความคิดแคบมากๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X