Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom x3 ถือเป็นจุดด่างพร้อย ในประวัติศาสตร์ CPU ของ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สงสัยจะแทงใจดำ นานๆจะเห็นโวยสวนมาสักที

พอดีวันนี้หงุดหงิดกับง านที่บริษัทนิดหน่อยครับ ไม่รู้จะลงที่ไคร เจอพอดี เลยหาที่ลงได้ สบายใจครับ ขอบคุณมากครับที่ให้ผมได้หาที่ลงได้

จะลงกับคนอื่นในเวปก็มีแต่ คนดีๆทั้งนั้นครับ ไม่รู้จะไปลงที่ไคร

Comment

ทำเพื่อไรมิทราบ

Comment

คนแบบนี้เกิดจากสังคมแบบไหนหว่า เสียดาย.................. เหอ

ถุยชีวิต
        ปล. ผมไม่มีตังเล่นทั้งสองอย่าง ผมเป็นอย่างท่าน วิกร ว่าจริง ๆครับ แต่ไม่เคยเอาหางออกมาโชว์นะ อิอิ

Comment

นึกว่าจะเห็นแต่แถวพันทิพซะอีก เหอๆ

Comment

แพ้-ชนะ แล้วใครได้ตังครับ ผู้ใช้? หรือ ผู้ผลิต? จะมาเถียงกันทำไม หรืิอ amd แพ้ intel แล้วท่านได้ intel มาใช้ฟรี

Comment

Originally posted by เปรียญธรรม๓ประโยค View Post
              นึกว่าจะเห็นแต่แถวพันทิพซะอีก เหอๆ
              อยากบอกว่าจขกท.มาจากบอร์ดพันทิพย์ ลองหาดูในบางกระทู้ดิครับ
              เห็นชื่อก็รู้แล้วว่าโพสต์ล่อเป้า(ทำเป็นประจำ) สาวกอินเทลยังมีเอือมระอา ล่อเป้าไปวันๆ
              แล้วเห็นถามโน่นถามนี่ทุกวันอยากถามกลับมันแรงกว่าแล้วมีปัญญาซื้อใช้มั้ยครับ
              ถ้าไม่มีปัญญาซื้อใช้จะถามไปทำไมเมื่อรู้ไปก็งั้นๆไปดูเอาตามเว็บทดสอบก็ได้ถ้าชอบดูคะแนน

Comment

ความคิดของแต่ละคนไม่เหมือนกัีนครับ

เค้าทำมาเพื่อใช้งาน ไม่ได้ทำมาเพื่อแข่งขันแบบ รถบิ๊กไบค์ นะครับ

Comment

ชักจะมันๆ

Comment

น่าจะใช่ ที่ว่า เช่า ชม 15

Comment

จะเตือนไว้นิดนึงนะครับ ว่าทำไป ชีวิตไม่เจริญหรอกนะ.. ไอ้พฤติกรรมแบบเนี้ยสะใจ ทำตามอารมณ์ ชอบเหรอโดนบ่น-ด่า ? ชอบเหรอ แบบว่ารู้ๆ อยู่แล้วคำตอบเป็นยังไง ยังจะถาม ? มีแต่คนสรรเสริญ มีแต่คนอวยพร ถ้าชอบก็ตามสะดวกครับ ขอให้ได้รับสิ่งที่หวังในเร็ววัน....

Comment

Comment

จะเป็นอย่างไรไม่รู้ แต่ผมยังไม่เคยเจอท่านใหนไช้ X3 แล้วออกมาบ่นว่ามีปัญหา หยั่งโน้น หยั่งนี้ เลยซักท่านเดียว ( รึผมดูไม่ทั่ว ? ) มันแล้วแต่ความพอใจนะ ผมแค่ 4600+ ยังพอใจกับมันเลย ทั้งๆ ที่อืดกว่า x4 II เป็นกะละมัง

Comment

ว่างนักช่ายป่ะ ไร้........สิ้นดี

Comment

ไม่เห็นห่วยเลย

เพื่อนผมใช้ X3 8750 @ 2.75 Ghz รันมายา เขียนแบบ ลื่นสบายๆ นั่งเล่นเกมส์แก้เครียดก็ยังแรง

ทำงานจากคอมที่ใส่ X3 8750 ไม่กี่เดือน ก็ซื้อ CoreI7 965 EE กับ Phenom II 940BE ได้อ่ะ

ปล.ทำไมช่วงนี้ปิดเทอมกันเร็วจัง
                              Last edited by tor_Za; 23 Jan 2009, 19:59:02.
                              sigpic
                              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                              งดแรงชั่วคราว

Comment

พี่ต่อ ไหงการ์ดจอ ใน Sig แค่นั่นอ่าหุๆ

Comment

Working...
                                X