Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom x3 ถือเป็นจุดด่างพร้อย ในประวัติศาสตร์ CPU ของ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองเอาโยนเข้ากองไฟดูสิครับ มันไหม้เหมือนกันป่าว
    ถ้าไหม้เหมือนกัน ก็ เสมอกันครับ ไม่ีมีอะไรด่างเลย เพราะไหม้ทิ้งหมด 555+

Comment

ลองรันมัลติธีทแข่งกันกับคอร์2ตัวที่ราคาพอๆกันดูสิครับ..

Comment

ว่าแต่ จขกท. มันให้อะไรหว่า Pentium 133 รึเปล่าว๊ะ

ปล.ขอสมัครเป็นแฟนพันธ์แท้ตามอ่านกระทู้เด็กคนนี้เลย ฮาได้ใจ

Comment

/me เดินผ่าน

Comment

ขวัญใจ เลยคนนี้ ติดตามอยู่นะ ออกกระทู้ใหม่ๆมาไวๆนะ

Comment

Originally posted by WesleyAurelio View Post
              เล่นมาแล้วครับ แรงน้อยกว่า E7300
              ไหนเอาผลเทสมาโชหน่อยสิอยากดูคนอวดเก่ง

Comment

"เธอทั้งหลายเห็นหมาขี้เรือนตัวนั้นหรือไม่ เจ้าหมาตัวนั้น
                น่ะมันเป็นขี้เรื้อน คันไปทั้งตัว ฉันเห็นมันวิ่งวุ่นไปมาทั้งวัน เดี๋ยวก็วิ่งไปนอนตรงนั้น เดี๋ยวก็ย้ายมานอนตรงนี้อยู่ที่ไหนก็อยู่ไม่ได้นานเพราะมันคัน"
                "แต่พวกเธอรู้ไหม เจ้าหมาตัวนั้นน่ะมันไปนอนที่ไหนมันก็นึกด่าสถานที่นั้นอยู่ใน ใจหาว่าแต่ละที่ไม่ได้ดั่งใจตัวเองสักอย่าง นอนที่ไหนก็ไม่หายคัน สถานที่เหล่านั้นช่างสกปรก สิ้นดี คิดอย่างนี้แล้วมันจึงวิ่งหาที่ที่ตัวเองนอนแล้วจะไม่คัน แต่หาเท่าไหร่มันก็หาไม่พบสักที เลยต้องวิ่งไปทางนี้ทางโน้นอยู่ทั้งวัน"
                "เจ้าหมาโง่ตัวนั้นมันหารู้สักนิดไม่ว่า เจ้าสาเหตุแห่งอาการคันนั้น หาใช่เกิด จากสถานที่เหล่านั้นแต่อย่างใดไม่ แต่สาเหตุแห่งอาการคันอยู่ที่โรคของตัวมันเองนั่นต่างหาก"

Comment

ไอ้หมอนี่เก่งแหะ ทำให้คนที่ดีๆเขามาด่าตัวเองได้เยอะยังงี้มาเที่ยวสารคามหน่อยสิครับจุ้กกรู้รอนะตะเอง

Comment

AMD อ่อนครับ

เติมเชื้ออีก อิอิ

Comment

• สงสัย จขกท. เพิ่งหัดประกอบคอม..ทาซิลิโคนไม่ทั่ว CPU เลยด่าง..

----------------------------------------------------------------------

Originally posted by หัวโบราณ View Post

ถ้าเป็นสมัยก่อนละก็ใช่ครับ.. เพราะเมื่อก่อนมันไม่มีกระดอง..

แต่รุ่นใหม่ๆเขาก็มีกระดองแล้วนี่ครับ..แข็งโป๊ก.. อิอิ..

Comment

• Originally posted by WesleyAurelio View Post
                        แรงงงงงงงงงงงง

พี่นี่ก็แรงใช้ได้นะงับ เห็นทำตัวเนียน ๆ ที่แท้ก็ โอ้ววววววววว
                        ถ้าไม่มีเกรียนเสือก็ไม่กางเล็บหรอกครับ ก้าก
                        ปล.ผมเองก็ซ่อนเกรียนนะจะบอกให้

Comment

• Originally posted by หัวโบราณ View Post

ผมรู้ คุณก็ใช้

Comment

• Phenom x3 ถือเป็นจุดด่างพร้อย ในประวัติศาสตร์ CPU ของ AMD

จะแรงหรือไม่

อยู่ที่ความชอบ คุ้มค่าของเงินที่จ่ายไป

ตั้งกระทู้แบบนี้ เกรียนจริงๆ ฮ่าๆ

ศึกษาข้อมูลให้ดีก่อนครับแล้วท่านจะหลุดจะโลกแห่งเกรียน

Comment

• มีไรกันหรอ

Comment

• เข้ามาฮา อีกรอบ

Comment

Working...
                                X