Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของตกรุ่นอย่าง X2 6000+ ...............CZ นะขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5000+ BEดีก่าบัสส400 อิอิล้อเล่นว่าจะเปลี่ยนไป 1mx2มั้ง

Comment

• ตัวนี้ตกรุ่นยัง[ATTACH]:smellie_lol:[/ATTACH]
      Attached Files

Comment

• ยัง

Comment

• ยังครับเอาไปพิมงานได้^_^

Comment

• เอามาให้ดูครับ bus อาจจะไม่แรงโดนใจใครบางคนนะขอรับ ไม่นิ่งนะครับ ไม่มีเวลาไล่ไฟเท่าไหร่ อิอิ

Comment

• Originally posted by Satanic View Post
              เอามาให้ดูครับ bus อาจจะไม่แรงโดนใจใครบางคนนะขอรับ ไม่นิ่งนะครับ ไม่มีเวลาไล่ไฟเท่าไหร่ อิอิ
              แรงดีเนอะท่าน

ลอง BIOS 1202 ยัง

ผมว่าห่วยชิบหายเลย
              sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                แรงดีเนอะท่าน

ลอง BIOS 1202 ยัง

ผมว่าห่วยชิบหายเลย

ลองแล้วครับมันก็ไม่รู้สึกต่างเท่าไหร่ แต่ในส่วนของการแสดงค่า cl แมร่งยังเหมือนเดิม

Comment

• โอ้ว.............

Comment

• Originally posted by wikorn View Post
                    เอาแค่ 10 นาทีพอนะครับ ผมขี้เกีจร รอนานครับ ผมเคยเทสให้ดูไปแล้วแบบเป็นชม ใน OCZ หาดูเอานะครับ ถ้าอยากเห็นเป็น ชมๆ

เริ่ม
                    [IMG][/IMG]

10นาทีแผ่นไป
                    [IMG][/IMG]
                    [/QUOTE]

ทำไปได้ 6000+ ทำงานหัวละ 100% เทพคับ เท่าที่ผมเพิ่งถอยมา ทำสูงสุดแค่ 15% เองคับ จะซื้อทำเพื้อ อิอิ เมื่อก่อน 3600+ ทำงานตั้ง 50-60% นะคับ เดี่ยวนี้ 6000+ เหลือ 15-20%ลองนึกถึงความแรงของมันดิคับ

Comment

• ผมทำไอ้น่อมผมยังไง ก็ไม่เกิน 20%

Comment

• ทำไปได้ 6000+ ทำงานหัวละ 100% เทพคับ เท่าที่ผมเพิ่งถอยมา ทำสูงสุดแค่ 15% เองคับ จะซื้อทำเพื้อ อิอิ เมื่อก่อน 3600+ ทำงานตั้ง 50-60% นะคับ เดี่ยวนี้ 6000+ เหลือ 15-20%ลองนึกถึงความแรงของมันดิคับ[/QUOTE]
                        ลองทำแบบผมแล้วเอารูปมาให้ดูซิครับ

Comment

• โอยมีแต่คนแรงเหลือหลายเนอ เมื่อใหลของเราจะแรงมังนะ เด๋วหาซิ้ค์เทพๆเท่ๆ มาอัดโชว์ก่อง

Comment

• ทำไปได้ 6000+ ทำงานหัวละ 100% เทพคับ เท่าที่ผมเพิ่งถอยมา ทำสูงสุดแค่ 15% เองคับ จะซื้อทำเพื้อ อิอิ เมื่อก่อน 3600+ ทำงานตั้ง 50-60% นะคับ เดี่ยวนี้ 6000+ เหลือ 15-20%ลองนึกถึงความแรงของมันดิคับ

ไม่ต้องหลายโปรแกรมก็ได้ครับ orthos อันเดียวก็ หัวละร้อยแล้ว อืดกันเลยทีเดียว -..-

Comment

• Oh man

Comment

• เออ ขอถามหน่อยเนิงนะครับมีโปรแกรมที่จะทดสอบ cpu เราว่าปกติดีหรือไม่รึเปล่าครับ

Comment

Working...
                                X