Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของตกรุ่นอย่าง X2 6000+ ...............CZ นะขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• run พร้อมกันหมดเรยงับ งุงิ ลองดู 555+

Comment

• ขอแอบดูของแรง***งๆละกัน............................

Comment

• เห่อของใหม่ หุหุ

Comment

• Originally posted by BaKerStreet View Post
          เห่อของใหม่ หุหุ

ลาก show เลย

Comment

• Originally posted by Satanic View Post
            ลาก show เลย
            อย่าไปเชื่อนะครับ ช่างยุ นะคนเนี้ยยยยย

ผมโดนยุมาแล้ว ต่อม oc กระตุกเรย

Comment

• ไม่เห็นมีใครเอา6000+จับคู่กับ ASRock ALiveNF6 บ้างเลยครับ สงสัยมันไม่แรงมั๊ง ผมลองลากเล่นๆดูมาได้มาแค่นี้แล้วครับ เพิ่งได้มาเมื่อวาน กำลังคันมือ แรมผมไม่ค่อยแรงเท่าไหร่เลยได้busไม่ค่อยสูงครับ เข้ามาตกรุ่นด้วยคน
              Attached Files

Comment

• Originally posted by puyspeed View Post
                ไม่เห็นมีใครเอา6000+จับคู่กับ ASRock ALiveNF6 บ้างเลยครับ สงสัยมันไม่แรงมั๊ง ผมลองลากเล่นๆดูมาได้มาแค่นี้แล้วครับ เพิ่งได้มาเมื่อวาน กำลังคันมือ แรมผมไม่ค่อยแรงเท่าไหร่เลยได้busไม่ค่อยสูงครับ เข้ามาตกรุ่นด้วยคน
                เคยใช้แว๊บนึง ตอนนั้นงบน้อย
                ก็ดีนะ....แต่มันใส่การ์ดจอผมตัวเดียวก็เต็มเครื่องละ ซาวด์การ์ด ทีวีการ์ด จิปาถะ ไหนจะหาที่ว่างใส่ซิงค์ ใส่พัดลม ใส่โน่นนี่นั่น....มันพื้นที่ไม่พอ อ่ะครับ บอร์ดมันเล็กไปหน่อย

Comment

• Super 6000+ จะมาหรือยัง เคโร้ๆ

Comment

• Originally posted by puyspeed View Post
                    ไม่เห็นมีใครเอา6000+จับคู่กับ ASRock ALiveNF6 บ้างเลยครับ สงสัยมันไม่แรงมั๊ง ผมลองลากเล่นๆดูมาได้มาแค่นี้แล้วครับ เพิ่งได้มาเมื่อวาน กำลังคันมือ แรมผมไม่ค่อยแรงเท่าไหร่เลยได้busไม่ค่อยสูงครับ เข้ามาตกรุ่นด้วยคน
                    5 ดาวเลยครับ สำหรับ MB ตัวนี้ครับ

Comment

แรงแล้วนะคร๊าบบบบ

Comment

• ดันๆ

Comment

• รัน 3Dmark06 แล้วเข้าเซฟโหมดอ่ะ หลังจากเปิดไว้ทั้งคืน...กำจิง...เป็นที่อิหยังหว่า?ผู้รู้วานไข

Comment

• -*-

Comment

• AMD แรงมิเสื่อมคลายจ้าาาา...

Comment

• ดันนน

Comment

Working...
                                X