Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของตกรุ่นอย่าง X2 6000+ ...............CZ นะขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by losopeem View Post
    ขอบคุนมากๆครับ ถ้าจำไม่ผิดนี่ 1.4กว่าๆแล้วครับ ผมไม่ได้ oc ทำไมถึงต้องเพิ่มไฟด้วยล่ะครับ งง 555+ ขอบคุนมากๆครับผม
    ผมก็ไม่รู้ครับ ผมก็ใช้เดิมๆแต่เทส ORTHOS ต้องเพิ่มไฟครับถึงผ่าน

Comment

• ใช้ 5600+ Rev.cz อยู่ สายพันธุ์เดียวกัน ดันให้คับ

Comment

• Originally posted by Error_Pc View Post
        ผมก็ไม่รู้ครับ ผมก็ใช้เดิมๆแต่เทส ORTHOS ต้องเพิ่มไฟครับถึงผ่าน
        อ่อตอนนี้ผ่านแล้วครับ แต่ไม่ได้เพิ่มไฟนะครับผมมาเทสในxp ไอ้เทสอ่ะครับมใช้ไอ้น่อม

ส่วน6000+ x2 อ่ะครับผม อยากรู้ว่ารวนแล้วเนไงบ้าง

Comment

• Originally posted by Error_Pc View Post
          จะให้นำ พาจาก 1066 ไปถึงใหนครับ
          ผมเคยปรับ 300*10 บัสแรม 800 ได้ ถึง 1200 ไฟ 2.4 ครับ
          ไฟ 2.4 เปิดวินโดว ไม่ขึ้นจ้า 2.5 ก็ด้วย

Comment

• Originally posted by zenleora View Post
            ไฟ 2.4 เปิดวินโดว ไม่ขึ้นจ้า 2.5 ก็ด้วย
            ลอง 2.2 ดูยังครับ ที่ผมลองเล่นที่บัส 1200 ผมเล่นกับแรมครูเซียวครับ ปรับ Cl 5 ไฟ 2.2

Comment

• ของผมได้แค่นี้เองคับมือใหม่ตามลายเซ็น

Comment

• กำลายเซ็นหายไปหนาย

Comment

• มือใหม่หัดOCแต่เล่นAMDมานานละ แนะนำด้วยนะครับ

Last edited by kunitone; 25 Aug 2008, 00:52:38.

Comment

• ใช้โปรแกรมไรเทสความร้อนเหรอครับเนี่ย

Comment

• OCCT

http://www.ocbase.com/download.php?fileext=zip

Comment

• ORTHOS ตอนนี้ใช้ everest ด่วยอีกตัวครับ

Comment

• ขอบคุนครับผม

Comment

• Originally posted by wikorn View Post
                            เอาแค่ 10 นาทีพอนะครับ ผมขี้เกีจร รอนานครับ ผมเคยเทสให้ดูไปแล้วแบบเป็นชม ใน OCZ หาดูเอานะครับ ถ้าอยากเห็นเป็น ชมๆ

เริ่ม
                            [IMG][/IMG]

10นาทีแผ่นไป
                            [IMG][/IMG]
                            [/QUOTE]

รวมโปรแกรมเทส ตามท่านนี้ไปเลยคับ มีไรเอามาใช้ให้หมด

Rock test

Comment

• ห๊า ........นั่นมัน สัปปาหลาดชัดๆๆๆๆๆๆ 555+ฝันดีทุกคนครับ

Comment

• มาสมัครเป็นสมาชิกครับ พึ่งจะสอย 6000+ มาแต่ยังไม่ได้ลากนะ แรมกากๆ ลากไม่ไปเด๋วรอเปลี่ยนก่อน

Comment

Working...
                                X