Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของตกรุ่นอย่าง X2 6000+ ...............CZ นะขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by danluvaommy View Post
    มาสมัครเป็นสมาชิกครับ พึ่งจะสอย 6000+ มาแต่ยังไม่ได้ลากนะ แรมกากๆ ลากไม่ไปเด๋วรอเปลี่ยนก่อน
    Wellcome to AMD!!

Comment

• ลากเลยพังส่งเครม 2555555555

Comment

• เตรียมพบกับกับ Super 6000+ นะขอรับ

Comment

• Super 6000+ คืออะไรคับ
          เคโร้ๆ

Comment

• มันแรงนะครับ ผมว่านะ

Comment

• Originally posted by zenleora View Post
              Super 6000+ คืออะไรคับ
              เคโร้ๆ
              รอชมครับ งานไม่ บอร์ทก็CPU มีแต๊บ อ๋อ..อาจจมีแรมอีกด้วย อิอิ

Comment

• เป็นกันไหมคับ เวลา Oc แล้วเล่นเกมแล้ว ดับไปเลย
                แต่ไม่ OC เล่นได้ปกติ ใครชำนาญค่าไฟ Ax78 มั้งคับขอความรู้หน่อย

Comment

• Originally posted by zenleora View Post
                  เป็นกันไหมคับ เวลา Oc แล้วเล่นเกมแล้ว ดับไปเลย
                  แต่ไม่ OC เล่นได้ปกติ ใครชำนาญค่าไฟ Ax78 มั้งคับขอความรู้หน่อย
                  ไฟ CPU ท่านไม่พอคับ

Comment

• ดัน ไป รอคำตอบคร้าบ...เรื่องไฟนี่สำคัญ
                    ax78 กะ 6000+ นี่ควรใช้ไฟ อะไรเท่าไร
                    มันน่าจะมีสูตร นะใช้กันเยอะ เซตนี้

Comment

• มันไม่มีสูตรคับ ต้องลองดุเองคับ CPU ทุกตัวกินไฟไม่เท่ากัน แรมก้เหมือนกันคับ ยี่ห้อเดียวกันลากได้ไม่เท่ากัน บางตัวกินไฟน้อย บางตัวกินไฟมาก ต้องศึกษาจากอาการคับ ลองดูคับ

Comment

• โอเค มีไรไป saveway ละกัน เหอๆ ถ้ามันลาโลก อ่ะนะ

Comment

• ของผมพึ่งส่งไปแฟรช พอดีแฟรชเองแล้วมันค้าง เซงเลย ไม่มีคอมเล่น

วันนี้คงมาตอนบ่ายๆ รอ CPU อีก สั้งตัว 6000+ มาอีกตัวคับ

Comment

• -*- เหอๆ ไม่รุ้มันดูไง ว่าไฟพอหรือไม่พอ

คะแนนน้อยกว่าตอนใช้ E8400+P5Q-Pro อยู่ 2000 แต่ทำงานลื่นกว่าไม่มีหน่วง เกม พอๆ กันวัดด้วย สายตา แม้วัดด้วย FPS จะน้อยกว่า+-10

ผม ภูมิใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ AMD คร้าบ..............ไม่เปลี่ยนใจแล้วอ่ะ...เข็ด!!!!! ปีนี้ขาดทุนไป4-5พันเพราะไปเล่น intel แล้วไม่ได้ดั่งใจ

เด๋วจะพยายำ.....ดันมั่วๆ ไปตาม สเตปเกรียน ให้มันเจ๊งกันไปข้างนุงเรย สัก 3.2Ghz ก็พอละ ไม่เบียดเบียนสิ่งแวดล้อม ลดโลกร้อน งุงิ

Comment

• อ่อ...สงสัยต้องปล่อย 500w enhance สุดเลิฟไปซะแล้น...กัวมันไม่พอ หรือว่าไงกันครับ น่าจะพอไม๊อ่ะ????
                              เพื่อ 3.2G
                              อัพเดท ใช้แบบนี้ไปสัก 2 วันละกัน ว่ามันจะไหวไม๊
                              Last edited by Guitar_blues; 13 Sep 2008, 15:48:50.

Comment

• Originally posted by Guitar_blues View Post
                                อ่อ...สงสัยต้องปล่อย 500w enhance สุดเลิฟไปซะแล้น...กัวมันไม่พอ หรือว่าไงกันครับ น่าจะพอไม๊อ่ะ????
                                เพื่อ 3.2G
                                อัพเดท ใช้แบบนี้ไปสัก 2 วันละกัน ว่ามันจะไหวไม๊

เพียงพอแล้วละครับ แต่ rip บนของท่าน เทส พร้อมกันเปล่าทำไมมันดูอืดไปนิดๆ

Comment

Working...
                                X