Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของตกรุ่นอย่าง X2 6000+ ...............CZ นะขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อิอิ

ของผมเป็นแบบนี้อ่ะ มันเป็นยังไงบ้าง

Last edited by barw; 5 Sep 2008, 18:39:27.

Comment

• ใช้อยู่ เถียนดีอั๊บ
      Attached Files

Comment

• ผมยัง 4200+ อยู่เลย

Comment

• รุ่นใหม่ๆนี่กินไฟน้อยดีจัง

Comment

• ขอมาด้วยคน

[IMG][/IMG]
            FULL load 63 C

โดยมีผู้แนะนำคือ[ Wikorn , อิมพีเรียล ] ขอบคุณคับ

Comment

• ของผมเด็กใหม่ก็ใช้ 6000+ เหมียนกาน

Comment

• ผมก็ใหม่
                - -*
                ใช้ปุ๊บตกรุ่นปั๊บเลย
                แต่ว่าของผมนี่ ถือว่าร้อนไปป่าวครับ
                58 องศา อ่ะครับ CPUทำงานที่ 80เปอ
                Zink เดิมๆของมันเนี๊ย - -*
                บอร์ด Abit A-S78H อ่ะ
                Attached Files
                Last edited by u_jang44; 15 Aug 2008, 13:42:28.

Comment

• ผม ก็ สอยมาเหมือนกัน เห็นราคา ลง ครับ ก่ะ ax78 แรงพออยู่ครับ

Comment

• ไม่มีใครมาอัพเดทเลยหรอจ้า คอยเฝ้่าดูอยุ่ทุกวันเลยน้า

Comment

• ไม่มีใครมาอัพเดทเลยหรอจ้า คอยเฝ้่าดูอยุ่ทุกวันเลยน้า

Comment

• ไม่รู้จะอัปเดดยังไง

Comment

• สอยมาแล้ว แต่รอ บอร์ดอยู่

Comment

• แรงดีคัฟ ของผมยัง 4800+ เอง อยากได้มั่งๆๆ...

Comment

• Originally posted by Drift View Post
                              สอยมาแล้ว แต่รอ บอร์ดอยู่
                              ปูเสื่้อ รอชม....

Comment

• 500w เราจะพออาจเอื้อมไม๊นิ

Comment

Working...
                                X