Announcement

Collapse
No announcement yet.

NEW Clan Point Blank

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกมนี้กว่าจะได้เล่นรอกดซะเกือบครึ่งชัวโมง

Comment

เล่นอ่ะครับ

ชื่อ Lexma ยศ 4ขีดเอง กับอีก 40% กว่าๆ เองครับ

อยากเข้า เซพแคลน อ่ะ มี x2 ด้วย

ถนัด สไนเปอร์ นะ ครับ ชอบหลอยชอบสอยประตูหลัง - -"

เล่น กล นู๊ปมาก (เอ๊ะ หรือนู๊ปทั้งคู่หว่า)

Comment

ดีเลยครับเล่นกานเยอะๆ ผมก็เล่นไม่เก่งเลย จริงๆไม่ชอบแนวนี้เลย แต่เจอเกมส์ PB แล้วเจ๋งจริงหุหุ
        ภาพพอๆกับเกมส์ Offline ในPCบางเกมส์เลยนะเนีย่

Comment

Originally posted by gussener View Post
          เล่นอ่ะครับ

ชื่อ Lexma ยศ 4ขีดเอง กับอีก 40% กว่าๆ เองครับ

อยากเข้า เซพแคลน อ่ะ มี x2 ด้วย

ถนัด สไนเปอร์ นะ ครับ ชอบหลอยชอบสอยประตูหลัง - -"

เล่น กล นู๊ปมาก (เอ๊ะ หรือนู๊ปทั้งคู่หว่า)
          เข้าเลยครับ ผมก็สไน

Comment

สไนเยอะจัง ผมเล่นไรเฟิลจู่โจม บุกฐานศัตรูตลอด พอได้ chain ทีไร กระสุนหมดทุกที แล้วก็เอาปืนพกยิง ปืนพกหมด เอามีดไล่จิ้ม กลับฐานไปจิ้กปืนเพื่อนไม่ทัน ตายก่อน

ซื้อปืนมาใช้ก่อนหรือว่ารอปลดล็อคดีกว่า พอดีไม่ชอบปืนกลซูมได้ที่มันให้มาตั้งแต่แรก ซูมแล้วยิงยากเกิน

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
              สไนเยอะจัง ผมเล่นไรเฟิลจู่โจม บุกฐานศัตรูตลอด พอได้ chain ทีไร กระสุนหมดทุกที แล้วก็เอาปืนพกยิง ปืนพกหมด เอามีดไล่จิ้ม กลับฐานไปจิ้กปืนเพื่อนไม่ทัน ตายก่อน

ซื้อปืนมาใช้ก่อนหรือว่ารอปลดล็อคดีกว่า พอดีไม่ชอบปืนกลซูมได้ที่มันให้มาตั้งแต่แรก ซูมแล้วยิงยากเกิน
              ไม่ถนัดปืนกลครับ ปืนกลเล่นได้แต่ M4

Comment

Originally posted by pleum88 View Post
                ไม่ถนัดปืนกลครับ ปืนกลเล่นได้แต่ M4
                ไปซื้อมาแล้ว SG550 ext มั้ง

ซูมแล้วยิงง่ายกว่า K2 แรงดีแต่ว่า fire rate น้อยเลยไม่ชิน แต่ก็ดีกว่าเดิม สอยสไนง่ายกว่าเดิม อิอิ

ผมใช้ mouse laser 2000dpi เล่น เลยขี้เกียจปรับไปปรับมา (จริงๆ มันก็ลดไม่ยากหรอก) เลยไม่ค่อยได้เล่น sni ถ้าเล่นสไน 800-1200 dpi นี่กำลังดีเลย
                Last edited by VINCEz; 30 Jan 2009, 01:35:56.

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                  ไปซื้อมาแล้ว SG550 ext มั้ง

ซูมแล้วยิงง่ายกว่า K2 แรงดีแต่ว่า fire rate น้อยเลยไม่ชิน แต่ก็ดีกว่าเดิม สอยสไนง่ายกว่าเดิม อิอิ

ผมใช้ mouse laser 2000dpi เล่น เลยขี้เกียจปรับไปปรับมา (จริงๆ มันก็ลดไม่ยากหรอก) เลยไม่ค่อยได้เล่น sni ถ้าเล่นสไน 800-1200 dpi นี่กำลังดีเลย
                  ยังไม่เคยลองเลย ^^'

Comment

มะวานว่าจะกลับไปเล่น คอมที่บ้านดันติดไวรัสจากแฟรชไดร คอมทำไรไม่ได้เลย
                    นั่งแก้กว่าจะเสร็จเที่ยงคืนกว่าจะเสร็จ อดเล่นอีกตู
                    เด๋วเย็นนี้เจอกันครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Garkkk View Post
                      มะวานว่าจะกลับไปเล่น คอมที่บ้านดันติดไวรัสจากแฟรชไดร คอมทำไรไม่ได้เลย
                      นั่งแก้กว่าจะเสร็จเที่ยงคืนกว่าจะเสร็จ อดเล่นอีกตู
                      เด๋วเย็นนี้เจอกันครับ อิอิ

เคครับ เดววันไหนออนครบ 4 คนก็เข้าไป Ser Clan กันนะครับ

Comment

มีใครเล่นในเซิฟเว้อ แคลนมั่งครับ ถ้าเล่นกันแล้วเรียกด้วยนะครับอิอิ

Comment

Originally posted by yamisong View Post
                          มีใครเล่นในเซิฟเว้อ แคลนมั่งครับ ถ้าเล่นกันแล้วเรียกด้วยนะครับอิอิ
                          ผมคุยไปไม่ค่อยมีใครตอบผมเลยอะ เล่นกันอย่างเดียวเลยอะ

Comment

เล่นตอนตี2ไม่เห็นเจอใครเลย - -

Comment

เกมของเกาหลียิงกันไม่ถึง 2 วินอนหลับแล้วเกมจากฝั่งยุโรปและอเมริกายิงตั้งนานกว่าจะตาย

Comment

เซฟนอกเขาไม่ค่อยเล่นปืนหลักปืนพกและมีดกันแต่เข้าเล่นพวกมือระเบิดพลีชีพกัน

Comment

Working...
                                X