Announcement

Collapse
No announcement yet.

NEW Clan Point Blank

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เท่าที่ลองเล่นแล้ว บางจังหวะยิงตายยากจริง ยิงโดนจ่อๆ 3-4 นัด ไม่ตาย โดนมีดจิ้มสวนมาอีก ปืนสไนเปอร์ก็แรงมากๆทีเดียวนอนเลย กดวิ่งก็ไม่ได้เวลาระเบิดลงตรงหน้าก็ไม่้ต้่องหลบเลย รับเต็มๆ

Comment

Originally posted by Hector View Post
      เท่าที่ลองเล่นแล้ว บางจังหวะยิงตายยากจริง ยิงโดนจ่อๆ 3-4 นัด ไม่ตาย โดนมีดจิ้มสวนมาอีก ปืนสไนเปอร์ก็แรงมากๆทีเดียวนอนเลย กดวิ่งก็ไม่ได้เวลาระเบิดลงตรงหน้าก็ไม่้ต้่องหลบเลย รับเต็มๆ
      ผมว่าจะเอา กระทู้นี้เป็นที่รวมพลแคลนของเรา ดีมั๊ยครับ

Comment

-0- ขอสมัครด้วยคนนะครับ มะวานเล่น บอมไป4ตัว 2 หน -0- อยากเอารูปมาโชT_T

Comment

Originally posted by nitithorn View Post
          -0- ขอสมัครด้วยคนนะครับ มะวานเล่น บอมไป4ตัว 2 หน -0- อยากเอารูปมาโชT_T

Comment

เอารูปมาโช ครับ บอม ไป5 ตัว เล่นแบบ มีดกันครับ พอดีจังหวะดีหรอย เข้ามุมแล้ว ก็ บึ๊ม 5 ตัว รวด ไม่ได้ใช้โปรแต่อย่างใดนะครับที่เห็นมือมันค้างจับลูก เพราะมันแลคๆ นะครับ เล่นกันคงเคยเป็นนะครับ ขอบคุนครับ *-*
            Last edited by nitithorn; 1 Feb 2009, 20:55:45.

Comment

Originally posted by nitithorn View Post
              เอารูปมาโช ครับ บอม ไป5 ตัว เล่นแบบ มีดกันครับ พอดีจังหวะดีหรอย เข้ามุมแล้ว ก็ บึ๊ม 5 ตัว รวด ไม่ได้ใช้โปรแต่อย่างใดนะครับที่เห็นมือมันค้างจับลูก เพราะมันแลคๆ นะครับ เล่นกันคงเคยเป็นนะครับ ขอบคุนครับ *-*
              เหอๆ มือระเบิด

Comment

มีดล้วน เคยเล่นครั้งนึงไม่มีใครปาระเบิดเลย มีแค่ระเบิดควัน เล่นตั้งแต่ต้นจนจบเกมส์ ด่าน uptown มั้ง ตายทีนึงวิ่งกันเหนื่อย ตอนรุมกันในควันมันส์มาก

นอกนั้นก็ปาระเบิดกันหมดเลย

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                  มีดล้วน เคยเล่นครั้งนึงไม่มีใครปาระเบิดเลย มีแค่ระเบิดควัน เล่นตั้งแต่ต้นจนจบเกมส์ ด่าน uptown มั้ง ตายทีนึงวิ่งกันเหนื่อย ตอนรุมกันในควันมันส์มาก

นอกนั้นก็ปาระเบิดกันหมดเลย
                  อะนะ

Comment

-0-ด่านที่มีอาวุธขว้้างมันมาก

Comment

คืออยากถามว่า ผมลงเกมส์ สมัครเรียบร้อยแล้วแต่ทำไมมันถึง โหลดแพทไม่ได้คับ มีวิธีแก้ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by boomja604 View Post
                        คืออยากถามว่า ผมลงเกมส์ สมัครเรียบร้อยแล้วแต่ทำไมมันถึง โหลดแพทไม่ได้คับ มีวิธีแก้ได้ไหมครับ
                        ลองโพสถามในเวบบอร์ด PB อะครับ เกมนี้ GM ตอบเร็ว ผมถามไป อีก 3 ชมมาตอบแหระ(ไม่รู้เป็นแบบนี้ตลอดหรือป่าวนะครับ) ผมก็ไม่แน่ใจว่าเป็นไร

Comment

Originally posted by pleum88 View Post
                          ผมเพิ่งตั้งแคลนใหม่ ใครอยากเข้าก็คุยกันได้ครับ อยากรวบรวมสมาชิกเล่นกันสนุกๆครับ ยังไงใครอยากเข้า PM มานะครับ บอกชื่อในเกมด้วย แคลนผมชื่อ Pe@cE นะครับผมใครอยากเข้าก็ขอไปนะครับ ตอนนี้ึคนกำลังน้อยเพราะพึ่งตั้งเมื่อวานเอง อิอิ
                          ++++++++++++++++++++
                          รับผมด้วยนะครับ เย็นนี้จะสมัครไป ชื่อในเกมส์ ^^อย่าฟ่าว์ มั้ง ครับ ไม่แน่ใจ ยศ 2 ขีด เหลือง ไม่รู้ยศไร

Comment

Originally posted by chinjukukung View Post
                            ++++++++++++++++++++
                            รับผมด้วยนะครับ เย็นนี้จะสมัครไป ชื่อในเกมส์ ^^อย่าฟ่าว์ มั้ง ครับ ไม่แน่ใจ ยศ 2 ขีด เหลือง ไม่รู้ยศไร
                            ยินดีครับ

Comment

Originally posted by pleum88 View Post
                              ยินดีครับ
                              สมัครไปแระครับ รับด้วยนะครับ เล่นเกือบทุกวัน

Comment

Originally posted by chinjukukung View Post
                                สมัครไปแระครับ รับด้วยนะครับ เล่นเกือบทุกวัน
                                ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เล่นเลย

Comment

Working...
                                X