Announcement

Collapse
No announcement yet.

NEW Clan Point Blank

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Delta-WolF ครับผมตั้งมาสักพักแระ ^^ มีแต่น้องที่ร้านใครสนใจก็เข้ามาแจมได้คับ ส่วนตัวชื่อ Iseeboy คับ

Comment

คงมีเกรียนน้อยกว่า SF น่ะ

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
        คงมีเกรียนน้อยกว่า SF น่ะ
        อันนี้ไม่รู้ แต่มันก็มี ทุกๆเกม หนีไปเล่น Nurien เซอเกาหลี เกรียนจากไทยยังตามไปราวีผมเลย
        Last edited by pleum88; 26 Jan 2009, 13:54:30.

Comment

ผมเกลียดมากเลยพวกที่ชอบเล่นมีดกับระเบิดมือ คือ
          คนเล่นมีดเขาก็เข้าไปจิ้มไอ้คนขว้างระเบิดไม่รู้ฆ่ากันเองด่ากันเป็นว่าเล่น

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
            ผมเกลียดมากเลยพวกที่ชอบเล่นมีดกับระเบิดมือ คือ
            คนเล่นมีดเขาก็เข้าไปจิ้มไอ้คนขว้างระเบิดไม่รู้ฆ่ากันเองด่ากันเป็นว่าเล่น
            อะนะเป็นปกติของเกมไทย มันต้องมีๆ

Comment

LEGENDzz ครับยศ1ขีด *-* เล่นเป็นบางวันครับแล้วแต่ ผมว่าเกมส์นี่มันส์ดีนะ

Comment

Originally posted by interpower View Post
                LEGENDzz ครับยศ1ขีด *-* เล่นเป็นบางวันครับแล้วแต่ ผมว่าเกมส์นี่มันส์ดีนะ
                ผมรับหมดครับไม่เกี่ยง ขอให้ไม่เกรียน นิสัยดี ไม่ใช่ โปรเป็นพอครับ

Comment

รับเค้าไปด้วยจิ ชื่อ xzin อ่า แหะๆ จากไปเอาพ้อยx2 มาซื้อปืน เงิ้บๆ

Comment

เล่นสไนบู้ เจอ shotgun ตู้มตายตลอดเลย xD

ผมใช้ชื่อ Nekorii นะครับ

Comment

Originally posted by xzin View Post
                      รับเค้าไปด้วยจิ ชื่อ xzin อ่า แหะๆ จากไปเอาพ้อยx2 มาซื้อปืน เงิ้บๆ
                      Originally posted by VINCEz View Post
                      เล่นสไนบู้ เจอ shotgun ตู้มตายตลอดเลย xD

ผมใช้ชื่อ Nekorii นะครับ
                      ขอเข้าเลยครับ Pe@cE

Comment

ตอนนี้เซอเข้าได้ปกติดี

Comment

NZXT ครับ เพิ่งลองมะกี้เอง เล่น COD4 มานาน พอมาเล่นเกมส์นี้ไปไม่เป็นเลย T^T

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
                            NZXT ครับ เพิ่งลองมะกี้เอง เล่น COD4 มานาน พอมาเล่นเกมส์นี้ไปไม่เป็นเลย T^T
                            สู้ๆหนุกดีๆ

Comment

เข้าด้วยครับ ชื่อ ฮายาบุซะ ครับ เด๋วเย็นๆกลับไปเล่นครับ เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by Garkkk View Post
                                เข้าด้วยครับ ชื่อ ฮายาบุซะ ครับ เด๋วเย็นๆกลับไปเล่นครับ เอิ๊กๆ
                                ยินดีต้อนรับครับ

Comment

Working...
                                X