Announcement

Collapse
No announcement yet.

FEAR หลอนจริงๆ เหรอ (ภาคแรกสุดนะครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by XP_armor View Post
    เคลียร์ แล้ว ครับ ด่านสุดท้าย ผีผู้หญิงมันโต น่ะ โคตรน่ากลัวเลย ง่า

ไม่มีอารมณ์ดูนมมันด้วย น่ะครับ
    ด่านนั้นผมเล่นอยู่4รอบกว่าจะผ่านเพราะมัวแต่หันหลังให้รอบสุดท้ายเลยหันหลังรอเลยก่อนเลย
    หลอน4เท่า

Comment

เป็นเกมส์ที่ผมวางลำโพง 5.1 รอบตัว แล้วเผลอ หันหลังไปมอง(หันไปจริงๆ= = ")ว่ามีตัวอะไรอยู่ฟะ

555555555

Comment

ผมเล่นไปนิดเดียวเองเลิกเลยครับ

Comment

ปิดไฟเล่นหลอนสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่ากลัว -*-

Comment

ปิดไฟเล่นหลอนสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น่ากลัว -*-

ปิดไฟเล่น ครับ พอมองอะไรไม่เห็นก็เปิดไฟ ปุ๊บ แล้วเจอผีเลยนิสิ หลอนกว่า ครับ

ประมาณว่าตอนแรกไม่มีอะไร ก็เลยปิดไฟ พอเปิดไฟอีกทีเจอเลย เหวอออออ.....

Comment

หลอนมากๆ แต่ยังไม่จบเลย อิอิ

Comment

หลอน ตัวเอง

อันนี้มันก้อแร้วแต่ความหลอนส่วนตัวของแต่ละคนนะครับ ลองเล่นตอน ตีหนึ่ง คนเดียว เงียบ สิครับ ผมตกเก้าอี้ หงายหลังมาเลยขนาดว่า เป็นคนไม่หลอนตัวเอง แล้วเล่น ผ่านแล้ว ไม่มีการเล่นซ้ำครับ ไม่อยากหลอน อีก แต่เล่นภาคต่อ ทุกภาคครับ แต่ไม่เล่นซ้ำ เชิญพิสูจน์ด้วยตัวเองดีกว่าครับ

Comment

ผมเคยเล่นแบบเอาให้หลอนสุดๆเท่าที่ทำได้อ่ะครับ เปิดเสียงดังสุด
                  แล้วเล่นตอน ประมาณ5ทุ่มครับ
                  สวิตซ์ไฟก็อยู่ใกล้คอมพอดีก็เลย เวลาไหนในเกมมันสว่างผมก็เปิดไฟพอตอนไหนมืดผมก็ปิดไฟครับ
                  แต่ผมว่าไม่ค่อยจะได้เปิดไฟสักกะเท่าไร
                  หลอนมากมายครับ
                  นี่ถ้าได้ลำโพง5.1มาวางรอบตัวนี้คงเข้าโรงบาลครับ

Comment

มันน่ากลัวพอๆกับ Fatal Frame ปะคับ ภาค1ก็พอไหว ภาค2กัว>w< ภาค3ก็หนุกดี ภาค4มันเข้าwiiเปล่าหว่า
                    ตอนนี้คอมไม่มีเกมส์หลอนๆเลยอะคับ

Comment

Originally posted by Gep View Post
                      น้องชายมันนั่งเล่น silene hill ฟังเสียงอยู่ไกลๆนึกว่ามันเล่น dota เค้าเตอร์ประมาณนั้น
                      ได้ยินแต่เสียงมันด่าเอาๆ คำด่ามันประมาณ
                      "อ้าวสั... ออกมาทำไมล่ะ***.. หัวแบะไปซะ โค...แมร...เอ้ยอ่อนว่ะ กระสุนหมุดคิดว่ากุกลัวเหรอ สรัด
                      จะ ตุ๋ยกุเหรอ***เอานี่ไปแด... สมเมิ... คว... แสร.... แล้วก็ ตู๊ดดดดดดดดดดดด ..............."

กุเดินไปดูเล่นไซเลนฮิว มันใส่อารมณ์ชิปเป๋ง เกมส์เขาหมดสยองไปเลย
                      อืม วิธีการเล่น silent hill ที่สามารถเล่นคนเดียวได้สินะ เยี่ยม !!! ( เอาไปปรับกะ F.E.A.R ได้ด้วยมั้ง อิอิ )
                      Last edited by optimum; 3 Mar 2008, 08:05:39.

Comment

ไม่หลอนอ่ะครับผมว่า silent hill หลอนกว่าเยอะ เหอๆๆๆๆ

Comment

มีใครจะทำลายสถิติผมไหม 7 ซม สำหรับ FEAR ภาค1

ฮิๆ เล่นตอนกลางคืน วังเวงชิบ ยิ่งตอนที่เด็กเป๊ยกมานะ โอ้โห สะดุ้ง 55+

Comment

ถ้าเล่น F.E.A.R. จบแล้วไปหา BIOSHOCK มาต่อเลยครับผมว่ามันสนุกและน่าตื่นเต้นกว่า F.E.A.R. อีกนะครับ ซาวด์การ์ดไม่ต้องเทพมาก หูฟัง5.1เวลาเจอผีรุมนะ ได้ยินฝีเท้ามันรอบตัวเลย หลอน

Comment

ดึก ๆ นั่งเล่นอยู่กับเพื่อน(ผลัดกันเล่น ผลัดกันดู) แล้วไฟดับทั้งย่าน เป็นคืนเดือนมืดด้วย
                              คุณเอ๋ยยยยยยยยยยยยยย ไม่มีใครกล้านอนน่ะ

Comment

เวร แค่อ่านก็ไม่กล้าเล่นแล้ว ระหว่างที่อ่านยังเสียวสันหลัง แว็บ ๆ

นี้ขนาดกลางวันแสก ๆ -*- โคตรขี้กลัวเลยกรู

Comment

Working...
                                X