Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pakiller View Post
    โหลดได้ครับ น่าจะตลอดเวลา ส่วนความแรง พอๆกัน
    อ่าครับผม ตอนนี้ผมเอา Key ไปใส่แล้วครับผม แอดไว้ 2 เกมส์ BFBC2 กับ MOH ยังไม่ได้ลองโหลดเลยครับผม ถ้าความไวเท่า stream แบบที่ท่านว่า โดนใจเลยครับผม ^^

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
      *0*

หมดไป 450 โดยไม่ได้ตั้งใจ (จะซื้อให้คนอื่น ดันซื้อเข้าตัวเอง)
      เอ๋???

ซื้อให้ใครอะท่าน

คิคิ

Comment

• ขอลิงค์เกมที่ผูกกับสตีมหน่อยคับ

Comment

• Lost Planet 2 มาวันนี้แว้ว
          ใครจะเล่นออนไลน์แอดผมทีนะ Windowlive = ilovefon

ปล. 1 เล่น Titan Quest รอซะเมื่อยเลย....
          ปล. 2 รายชื่อตามที่ท่านเชนเก็บไว้ครับ http://<br /> http://www.mediafire....ch33yer84qzrnu
          ปล. 3 ท่านบอมครับ...รบกวนแก้ชื่อผมที D e a w p i a r o (มาจาก Del Piaro)
          Last edited by deawpiaro; 1 Nov 2010, 10:50:27.

Comment

• รายงานตัวด้วยครับ ไม่ได้เข้ามาดูนานเลย เกิดอะไรขึ้นหว่า ตอนแรกตกใจหมดว่ากระทู้หายไปไหน(ที่คั่นหน้ากระทู้เก่าไว้)

Comment

• Originally posted by bs*wz View Post
              ขอลิงค์เกมที่ผูกกับสตีมหน่อยคับ
              https://support.steampowered.com/kb_...7480-WUSF-3601

Originally posted by ToomsinK View Post
              รายงานตัวด้วยครับ ไม่ได้เข้ามาดูนานเลย เกิดอะไรขึ้นหว่า ตอนแรกตกใจหมดว่ากระทู้หายไปไหน(ที่คั่นหน้ากระทู้เก่าไว้)
              หายไปแล้วครับ นี้ตั้งใหม่

ปล. อัพหน้า 1 เรียบร้อย รายชื่อใครตกหล่นกรุณาบอกด้วย ผม ตาลาย *0*

ปล.2 ต้องขอตัดบางจุดออกเนื่องจาก link เสียหาย (Review และ ปัญหา steam)

ปล.3 ตัดหัวข้อที่ไม่จำเป็นออกนะครับ ^ ^

ปล.4 ร่วมออกแบบโลโก้ ใหม่อีกครั้ง ภายใต้คำว่า Copyright Club

ปล.5 หยุดเรื่องเสื้อไว้ก่อนเนื่องจากจะมีการออกแบบโลโก้ใหม่ แต่ขอยืนยันว่าจะทำแน่นอน

ปล.6 เข้าไปเยี่ยมชม สาขาใหม่ คือ PGM Copyright Club ได้แล้วนะครับ ^ ^ (http://www.pgm.everything.co.th/foru...php?topic=17.0)
              Last edited by pakiller; 1 Nov 2010, 10:56:57.

Comment

• มารายงานตัวครับ ฉึกๆ

Comment

• โอ้ ,, มารายงานตัวด้วยคร้าบ

Comment

• เจิมด้วยโลโก้เดิม ฝีมือท่าน ZenJune .....

ปล. อยากได้กระทู้แหล่งซื้อเกม...ไม่ว่าจะเป็นแบบกล่อง....รึแบบคีย์น่ะครับ.....

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post

เจิมด้วยโลโก้เดิม ฝีมือท่าน ZenJune .....

ปล. อยากได้กระทู้แหล่งซื้อเกม...ไม่ว่าจะเป็นแบบกล่อง....รึแบบคีย์น่ะครับ.....
                      หวังว่าท่าน Zenjune จะมาใหม่ โดยใช้คำว่า Copyright Club

Comment

• รายงานตัวจ้า โย้วๆ
                        steam:tapooza1

Comment

• รายงานตัวด้วยคนครับ

ตอนนี้เกมที่เล่นบ่อยๆก็เห็นจะเป็น Starcraft II เนี่ยแหละครับ
                          เพิ่งซื้อ L4D2 มา ไว้เดี๋ยวค่อยลอง หุๆ
                          Last edited by ChampT; 1 Nov 2010, 21:32:13.

Comment

• Originally posted by detonator View Post
                            อัพใหม่ อัพใน ocz ภาพแตก
                            อัน 2 นะแก้นิดหน่อย(แทบมองไม่เห็น)

ชอบอันนี้สุด

Comment

• แปะๆๆ

ฝีมือเด็กช่างเอาไรมากใช้โปรแกรมยังมั้วๆเลย

@พี่บอม
                              ตกชื่อผมครับเพ่!!!
                              Last edited by tanawat01; 1 Nov 2010, 18:17:45.

Comment

• ตอนนี้ เปิด page สำหรับ facebook แล้วนะครับ!!! จะมีบางคนที่ผมแอดไปแล้ว นอกนั้นไปตามหาลิงค์กันบน กลุ่มของ Steam นะครับ!!!

ปล.อย่าชวนคนอื่นๆ ลากเข้ามานะครับ --

Comment

Working...
                                X