Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by RacketeeR View Post
    ....ผมสังเกตุนานแล้วครับสถานะของUSER มี2แบบOverclockZone Member กับVarified Memberมันต่างกันไงเหรอครับ......แล้วถ้าผมอยากจะเป็นกับ Varified Member ต้องทำไงเหรอครับ......
    Varified Member คือ สมาชิกที่ยืนยันตัวตน ที่อยู่ เลขบัตรประชาชาน ครับ

คือ มีหลักฐานว่า user นี้มีตัวตนจริง คนชื่อนี้ใช้ User นี้

เวลามีอะไร ต้องการตามตัว หรือ ระบุตัว ในกรณีัเกิดข้อพิพาท จะสามารถระบุตัวตนได้ครับ

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
      ชัดเจนแล้วแจ่มแจ้งครับ สั่งไปแล้วกล่องนึง

ส่วน ตัวเกม แต่งรถไม่ได้ครับ แต่งได้แต่สี แต่ถ้าซื้อแท้ก็มีระบบออนไลน์ Autolog ไว้ทำลายสถิติเวลากันหนุกๆ แก้เซ็งได้ดีเลยทีเดียว (รอให้เกมออกก่อนครับค่อยว่ากัน ผมจะจัดรีวิว)
      งั้นผมรอ Review ก่อนดีกว่ามั้ง - -

พักนี้ต้องใช้เงินแต่งห้องด้วย ( ย้ายเข้าบ้านหลังใหม่นะ )

อ้าวเวง 2 Rep ซะงั้น โทษที

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
        ชัดเจนแล้วแจ่มแจ้งครับ สั่งไปแล้วกล่องนึง

ส่วน ตัวเกม แต่งรถไม่ได้ครับ แต่งได้แต่สี แต่ถ้าซื้อแท้ก็มีระบบออนไลน์ Autolog ไว้ทำลายสถิติเวลากันหนุกๆ แก้เซ็งได้ดีเลยทีเดียว (รอให้เกมออกก่อนครับค่อยว่ากัน ผมจะจัดรีวิว)
        ระบบ online มีแค่นี้เลยหรือครับ - -'' อย่างอื่นไม่มีหรือครับ?
        มีแค่นี้สงสัยไม่เล่นดีกว่า

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
          จัดไปครับ

ว่างๆเลยเอาโลโก้มาประกวด

-มีการเล่นลวดลาย(ลายไฟ) เล่นเงา (opyrightclub)
          -สื่อความหมายอย่างดี ชัดเจน (- -")
          -ภาพดูมีมิติ -*-
          -ออกแบบอย่างยอดเยี่ยม *0*
          ใช้เวลาทำถึง 7 วัน คาดว่าจะเป็น เต็ง 1

ปล. รายชื่อใครยังตกหล่นบอกด้วยนะ
          ขอบคุณมากครับ

เยี่ยมไปเลย

Comment

• มีแบบมี OCZ กับแบบไม่มีนะ

แก้ตัว Z อันเก่าคล้ายเลข 2 ไปหน่อย

Comment

• Originally posted by zeron View Post
              ระบบ online มีแค่นี้เลยหรือครับ - -'' อย่างอื่นไม่มีหรือครับ?
              มีแค่นี้สงสัยไม่เล่นดีกว่า
              ก็คือจะมีระบบ Online อยู่ 2 ลักษณะสำหรับในส่วนของเกมเพลย์คือ Autolog Recommends กับ Hot Pursuit Online

Autolog Recommends เหมือนกับเอาสถิติเวลาใน Event นั้นๆ มาเปรียบเทียบกันกับเพื่อนจัดเป็นอันดับ แล้วสามารถทำลายสถิติเวลากันได้ อันนี้ครอบคลุมทุกๆ Event ในเกมนะครับ +กับระบบ Autolog ที่เป็น Social Network แล้วก็ทำให้เกมนี้สนุกยิ่งขึ้น ยิ่งเพื่อนยิ่งเยอะยิ่งมันส์ครับแข่งชิงเวลากันสนุกเลย

ส่วน Hot Pursuit Online ก็คือ ระบบ Online Multiplayer เล่นได้สูงสุด 8 คน แบ่ง 2 ฝั่งฝั่งละ 4 คนเป็นนักซิ่งกับตำรวจ โดยนักซิ่งจะต้องแข่งให้ถึงเส้นชัยให้ได้โดยรถไม่พัง ส่วนตำรวจก็ต้องไล่ชนจนนักซิ่งพังก่อนเข้าเส้นชัยให้หมดทุกคน

เกมก็อีก 2 อาทิตย์ออกนะครับ รอชมรีวิวผมกันได้เลย (ไม่เชิงรีวิวแต่จะเป็น First Look มองแว้บแรกของเกมครับ รีวิวอาจจะรอให้ซัดเกมจนหมดเปลือกก่อนค่อยรีวิว)

Comment

• ชื่อผมอ่ะท่าน tapooza1 ไม่ใช่ tapooza01 = 3=

Comment

• ...วันนี้หลังห้าโมง...ไปเดินเซียร์สักหน่อยมีเกมส์ไรบ้างSale...จะมาบอก ส่วน Call: Black Ops แผ่นผีมาแล้วมั่งป่านนี้....เหอๆ...

Comment

• อยากเล่น L4D 2 แบบ Campaign กับคนไทยจังหาเพื่อนเล่นไม่ได้ TwT

แถมด้วย Trailer Demo ของ James Bond 007 Blood Stone ที่จะออกวางจำหน่ายในเดือนนี้ครับ
                    เกมนี้มีรูปแบบการเล่น Action-3rd ที่ผสมรูปแบบการเล่นหลายๆ อย่างเข้าไป...

Last edited by CannavaroJ; 2 Nov 2010, 17:45:53.

Comment

• ไปนั่งดูฉาก Op ของ เกม Black ops มานิดนึง ดูหลอนๆดีแฮะ แล้วก็ห้ามใจได้โดยการกดปิดไปซะ (อยากเล่นด้วยตัวเองเฟร้ย) อยากเล่นแล้วอ่า =w=

Comment

ก็คือจะมีระบบ Online อยู่ 2 ลักษณะสำหรับในส่วนของเกมเพลย์คือ Autolog Recommends กับ Hot Pursuit Online

Autolog Recommends เหมือนกับเอาสถิติเวลาใน Event นั้นๆ มาเปรียบเทียบกันกับเพื่อนจัดเป็นอันดับ แล้วสามารถทำลายสถิติเวลากันได้ อันนี้ครอบคลุมทุกๆ Event ในเกมนะครับ +กับระบบ Autolog ที่เป็น Social Network แล้วก็ทำให้เกมนี้สนุกยิ่งขึ้น ยิ่งเพื่อนยิ่งเยอะยิ่งมันส์ครับแข่งชิงเวลากันสนุกเลย

ส่วน Hot Pursuit Online ก็คือ ระบบ Online Multiplayer เล่นได้สูงสุด 8 คน แบ่ง 2 ฝั่งฝั่งละ 4 คนเป็นนักซิ่งกับตำรวจ โดยนักซิ่งจะต้องแข่งให้ถึงเส้นชัยให้ได้โดยรถไม่พัง ส่วนตำรวจก็ต้องไล่ชนจนนักซิ่งพังก่อนเข้าเส้นชัยให้หมดทุกคน

เกมก็อีก 2 อาทิตย์ออกนะครับ รอชมรีวิวผมกันได้เลย (ไม่เชิงรีวิวแต่จะเป็น First Look มองแว้บแรกของเกมครับ รีวิวอาจจะรอให้ซัดเกมจนหมดเปลือกก่อนค่อยรีวิว)
                        อ้อครับ มีอย่างหลังค่อยน่าสนใจหน่อย อย่างแรกไม่ค่อยสนใจเท่าไรเอาเวลาไปแข่งกันนี่่ - -'' เฉยๆมากมาย เหมือนภาคก่อนๆแต่สะดวกขึ้นเทียบกันง่ายขึ้น
                        อย่างหลังนี่น่าสนใจมากหวังว่าคงจะสนุก เดี๋ยวรอ review แล้วจะตัดสินใจอีกทีนะครับ
                        ขอบคุณครับ ^^

Comment

• มาแสดงตัวครับ ยังอยู่นะครับ (เพิ่งซื้อการ์ดจอใหม่ไป เหอๆ หมดตูดปลายปี)

Comment

• เข้าคลับด้วยคนได้ไหมครับเกม ยังมีน้อยอยู่

ชื่อ K ครับ

Comment

• จาก hanakaza ช่วยเปลี่ยนเป็น Fearbenz ดีกว่าครับเพราะว่าในเกมผมชื่อนั้นขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                                อยากเล่น L4D 2 แบบ Campaign กับคนไทยจังหาเพื่อนเล่นไม่ได้ TwT

แถมด้วย Trailer Demo ของ James Bond 007 Blood Stone ที่จะออกวางจำหน่ายในเดือนนี้ครับ
                                เกมนี้มีรูปแบบการเล่น Action-3rd ที่ผสมรูปแบบการเล่นหลายๆ อย่างเข้าไป...

อยากเล่นแคมเปญ เล่นกับผมก็ได้งับ ว่างอยู่ ตั้งแต่ช่วงเย็นเป็นต้นไปถึงเช้า ตอนนี้รร.ผมยังไม่เปิด

Comment

Working...
                                X