Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมัครด้วยคนครับ ID ผม danaid

Comment

• ถ้าว่าง รบกวนอัพเดรทรายชื่อเวปที่จำหน่ายแผ่นแท้หน่อยนะครับ

Comment

• Originally posted by BomberXIII View Post
        ถ้าว่าง รบกวนอัพเดรทรายชื่อเวปที่จำหน่ายแผ่นแท้หน่อยนะครับ
        จัดไปครับ

ว่างๆเลยเอาโลโก้มาประกวด

-มีการเล่นลวดลาย(ลายไฟ) เล่นเงา (opyrightclub)
        -สื่อความหมายอย่างดี ชัดเจน (- -")
        -ภาพดูมีมิติ -*-
        -ออกแบบอย่างยอดเยี่ยม *0*
        ใช้เวลาทำถึง 7 วัน คาดว่าจะเป็น เต็ง 1

ปล. รายชื่อใครยังตกหล่นบอกด้วยนะ
        Last edited by pakiller; 2 Nov 2010, 02:26:26.

Comment

• ก็ว่ากระทู้่เก่าไปไหน * - *

ว่าแต่มีคนซื้อ NFS : HP ไหมหว่า

ชั่งใจอยู่กลัวไม่หนุก ตกลงมันแต่งพวก Body รถได้รึเปล่าหว่า - -

Comment

• ช่วงนี้คลับเราเงียบเหงาเหลือเกิน ผมเลยหาอะไรสนุกๆมาให้สมาชิกคลับทุกท่านได้เล่นแก้เซ็งกันครับ

เชิญตามไปโหวตตามอัธยาศัยกันได้เลยนะครับ
            http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1073814

Comment

• Originally posted by atinasword View Post
              ก็ว่ากระทู้่เก่าไปไหน * - *

ว่าแต่มีคนซื้อ NFS : HP ไหมหว่า

ชั่งใจอยู่กลัวไม่หนุก ตกลงมันแต่งพวก Body รถได้รึเปล่าหว่า - -
              NFS มีคนซื้อแน่นอนอย่างน้อยก็ผมกับท่าน Penryn007

Comment

• Originally posted by Chonkie View Post
                NFS มีคนซื้อแน่นอนอย่างน้อยก็ผมกับท่าน Penryn007
                ชัดเจนแล้วแจ่มแจ้งครับ สั่งไปแล้วกล่องนึง

ส่วน ตัวเกม แต่งรถไม่ได้ครับ แต่งได้แต่สี แต่ถ้าซื้อแท้ก็มีระบบออนไลน์ Autolog ไว้ทำลายสถิติเวลากันหนุกๆ แก้เซ็งได้ดีเลยทีเดียว (รอให้เกมออกก่อนครับค่อยว่ากัน ผมจะจัดรีวิว)

Comment

• +1 ไปอีกคนละกันครับ......ไม่ได้เล่นเกมแข่งรถมานานแล้ว.....
                  ไม่ชอบแข่งในสนามแบบ Dirt ......ชอบตรงเปลี่ยนเพลงได้.อย่างอื่นคงยำๆมาจากภาคเดิม.......

Comment

• ..จัดCall : Black Ops ของPGM ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ...ครั้งแรกเลยงงเหมือนกันครับ......แต่เค้าบริการประทับจิตดีครับ.....ตามคำเล่าลือจริงๆ...เหอๆ......(ปล.เมื่อไหร่Call มันจะเล่นกับจอย360ได้นะ...เพิ่มอีก500ก็ยอมถ้าเล่นได้)....

Comment

• Trailer Black Ops Epic มากๆ TwT

ปล.เมื่อวานลอง Frontline Fuel war ไป นิดหน่อย สนุกใช้ได้เลยทีเดียวครับ ระบบยิงปืนและการควบคุมก็ทำได้โอเคเลยทีเดียว(ประมาณ Half-Life 2 ผสม Farcry ภาคแรก) แต่มีขัดใจเรื่องเนื้อเรื่องนี้เละชนวนสงครามสุดปัญญาอ่อน แต่ถึงยังไงก็ไม่เสียดายเงินเลยที่ซื้อไปแค่ 3 $ TwT
                      Last edited by CannavaroJ; 2 Nov 2010, 09:46:35.

Comment

• อยากได้ Borderland GOTY จังเลย เมื่อไหร่จะลดสักทีอะครับ

Comment

• ระวัง Spoiled !! ข้ามไปได้เลยนะครับ

เมื่อสามารถจบเกมในโหมด Campaign ได้

แมพพิเศษของ Call of Duty: Black Ops จะโผล่ออกมาให้เล่น

เป็นแมพลับของเกม Call of Duty: Black Ops ที่ให้คุณสู้กับซอมบี้ในเพนตากอน
                          ซึ่งคุณจะเล่นเป็นหนึ่งในประธานาธิปดีของอเมิรกาอย่าง John F. Kennedy, Richard Nixon, Fidel Castro และ Robert McNamara

ตามแบบฉบับ ขอTreyarch

BORKED

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                            Trailer Black Ops Epic มากๆ TwT

ปล.เมื่อวานลอง Frontline Fuel war ไป นิดหน่อย สนุกใช้ได้เลยทีเดียวครับ ระบบยิงปืนและการควบคุมก็ทำได้โอเคเลยทีเดียว(ประมาณ Half-Life 2 ผสม Farcry ภาคแรก) แต่มีขัดใจเรื่องเนื้อเรื่องนี้เละชนวนสงครามสุดปัญญาอ่อน แต่ถึงยังไงก็ไม่เสียดายเงินเลยที่ซื้อไปแค่ 3 $ TwT
                            ....เป็นเกมส์แรกของผม...ที่ด้านหลังกล่องเขียนว่าซัพพอร์ตจอย360.....และเป็นแรงบรรดาลใจให้ผมซื้อจอย360เพื่อมาเล่นเกมส์นี้ครับ....สุดท้ายมันไม่รองรับกับเกมส์นี้เฉยเลย....)....นี้แหละตำนานการซื้อจอย360ครั้งแรกของผม....เจ็บมากตอนนั้น......
                            เหอๆ....

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post

เมื่อสามารถจบเกมในโหมด Campaign ได้

แมพพิเศษของ Call of Duty: Black Ops จะโผล่ออกมาให้เล่น
                              ตอนยืนกัน 4 คน นึกว่าจะ Left 4 Dead กันซะอีก......
                              Last edited by deawpiaro; 2 Nov 2010, 10:25:15.

Comment

• ....ผมสังเกตุนานแล้วครับสถานะของUSER มี2แบบOverclockZone Member กับVarified Memberมันต่างกันไงเหรอครับ......แล้วถ้าผมอยากจะเปลี่ยนสถานะเป็น Varified Member ต้องทำไงเหรอครับ......
                                ^
                                ^
                                ....เหมือนว่าเค้าจะยกเลิกการVarified Memberไปนานแล้วมั้ง...เท่าที่อ่านเจอ...
                                Last edited by RacketeeR; 2 Nov 2010, 11:21:32.

Comment

Working...
                                X