Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by RacketeeR View Post
    ....ไอ๋หย๋า..!....คุณเก่ง....จะซื้อหูฟังราคา5000เลยรึ........แพงกว่าการ์ดจอที่ผมใช้ซะอีก....เหอๆ......
    ในนี้ หลายๆคน ราคาหมื่นก็มีคนจัดมาเเล้วครับ 555

เค้าpmมาปรึกษาผม ผมก็จัดไป ต่อมา เอ้ย ซื้อจริงๆ 555

ใจมันรัก ทำไงได้

Comment

Originally posted by thatreech View Post
      ให้ทาย ท่านใช้การ์ดแดงใช่ไหม ไปอัพเดตไดร์เวอร์ตัวใหม่สุดจากสตีม(10.10)มาลงแล้วปัญหาจะคลี่คลาย ผมก็ใช้ 7 64 บิต การ์ดแดง
      โหวหายละ พอดีใช้ 10.9 อยู่ ^ ^

Comment

Originally posted by tanawat01 View Post
        รอท่านsleipnirแนะนำด้วยคนจะสอยอยู่นั้นแหละG35ยังไม่ได้สอยซักที
        งั้นก็ถามด้วยลยระหว่าG35กับ5.1แท้ๆอย่างไหนดีกว่ากัน
        งบไม่เกิน5000
        แนะนำตัวท่านว่าตัวไหนดี
        5.1เเท้ ใช่ว่าจะดีครับ ชองเเบบนี้มันอยุที่ผุผลิตด้วย

เช่นที่บางยี่ห้อทำออกมาได้ห่วยมากครับ

ผมเองเเนะนำเเค่ 2 ตัวคือ g35 ซึ่งเเนกเสียงเสียงทิศทางได้ดีมากกับ Siberia ที่ใข้ทั้งฟังเพลงเเลัเล่นเกมได้ เเต่เบสไม่หนักมากเท่าไหร่ เสียงจะใสๆหน่อย

ตัวอื่นไม่ค่อยยเเนะนำครับในราคานี้ (ราวๆ4000)

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
          -*- ฟังเพลงได้นิดหน่อย+เล่นเกมมันๆ
          ไอ้ที่ฟังเพลงได้นิดหน่อยนี่มันจะฟังดีกว่าหูละ200เปล่าล่ะครับ
          พวก Roccat Kave หรือ Siberia V2 ไรเงี้ย หรืออื่นๆอะไรดีครับ

ดีกว่าสิครับ

เเต่ท่านต้องเข้าใจว่า เพลงเเนวเมทัลเนี่ย หาหูฟังยากครับ เพราะมันเรื่องมาก

ฉะนั้น ผมเชีย G35 ครับ น่าจะตรงสุดเเล้ว

Comment

Originally posted by RacketeeR View Post
            ....ไอ๋หย๋า..!....คุณเก่ง....จะซื้อหูฟังราคา5000เลยรึ........แพงกว่าการ์ดจอที่ผมใช้ซะอีก....เหอๆ......
            ถ้ามันเล่นเกมดี+ฟังเพลงได้ดี ในราคานี้ ก็น่าอยู่ครับ -*-
            ตังก็ค่อยๆเก็บอ่ะครับ จะได้ไม่รู้สึกเจ็บหนัก
            ตอนนี้ก็เริ่มเก็บตังสอยDiablo3แล้วนะ 55+

Comment

Originally posted by pakiller View Post
              มาประกาศให้คนในคลับทราบ คือ ผมได้รับ จดหมายจาก PGM มีความว่า ดังนี้

เข้าไปชมที่ http://www.pgm.everything.co.th/foru...b0;wwwRedirect

จัดแล้ว(PGM) T-T เงินหมดเลย
              ตามพี่บอมไปติดๆและเป็นคนที่2

555+
              http://www.pgm.everything.co.th/foru...17.msg19#msg19

Comment

อยากจะจัดบ้าง เเต่เงินบ่มี เหอๆ

Comment

Originally posted by deawpiaro View Post
                  โอ้ว โว้ว โย้ว ............. วู้ ฮู WOO HOO....
                  .....คุณเดียวเส้นกระตุกเหรอครับ.....เหอๆ.......ปล.เชลซีพลิกกลับมาชนะได้....เทพโครต......!!.....

Comment

Originally posted by tanawat01 View Post
                    ตามพี่บอมไปติดๆและเป็นคนที่2

555+
                    http://www.pgm.everything.co.th/foru...17.msg19#msg19
                    ผมตามไปเป็นคนที่ 3

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
                      รอท่านsleipnirแนะนำด้วยคนจะสอยอยู่นั้นแหละG35ยังไม่ได้สอยซักที
                      งั้นก็ถามด้วยลยระหว่าG35กับ5.1แท้ๆอย่างไหนดีกว่ากัน
                      งบไม่เกิน5000
                      แนะนำตัวท่านว่าตัวไหนดี
                      เชียร์ G35 ครับใช้อยู่ดีมากๆจำแนกทิศทางได้เยี่ยมเสียงดีมาก
                      ข้อเสีย หนังรองหู รองหัวขาดหมดแล้ว 555+ มันขาดง่ายไปหน่อยหรือเปล่า
                      เคลมได้ไหมเคสนี้ แถมประกันชินอินเตอร์ ดันทะลึ่งปะ void ไว้ตรงที่ปรับขนาดหูฟัง กิน voidแหว่งไปหน่อยแล้ว - -''
                      จะเคลมได้อยู่ไหม ใครผู้รู้บ้าง (จริงๆขี้เกียจส่งไปเคลมเพราะกลัวไม่มีใช้ มีอะไหล่ที่รองหูหัวขายที่ไหนบอกด้วยนะครับ lol)

Comment

• Originally posted by sleipnir View Post
                        ผมก็วินโด 64 นะท่าน -*-
                        แล้วของผมมันเป็นอะไรหละครับ - -'' กว่าจะลงได้เหนื่อยเลย ตอนแรกนึกว่าเป็นที่ patch ทำให้ภาพสวยขึ้น
                        เอาออกหมดก็เหมือนเดิม uninstall ลงใหม่ ก็เหมือนเดิม กดมั่วๆซ้ำไปสี่ห้าหนดันผ่าน -*-

Comment

• Originally posted by sleipnir View Post
                          5.1เเท้ ใช่ว่าจะดีครับ ชองเเบบนี้มันอยุที่ผุผลิตด้วย

เช่นที่บางยี่ห้อทำออกมาได้ห่วยมากครับ

ผมเองเเนะนำเเค่ 2 ตัวคือ g35 ซึ่งเเนกเสียงเสียงทิศทางได้ดีมากกับ Siberia ที่ใข้ทั้งฟังเพลงเเลัเล่นเกมได้ เเต่เบสไม่หนักมากเท่าไหร่ เสียงจะใสๆหน่อย

ตัวอื่นไม่ค่อยยเเนะนำครับในราคานี้ (ราวๆ4000)
                          ผู้เชี้ยวชาญมาเองเลยวุ้ย

อิอิ

Comment

• ใช้ Siberia v2 อยู่ครับ

คิดว่าโอเคเลยครับ

ไปๆมาๆ ใช้ฟังเพลงมากกว่าเล่นเกมส์อีกครับ

บรึ๋ย

Comment

• Originally posted by zeron View Post
                              เชียร์ G35 ครับใช้อยู่ดีมากๆจำแนกทิศทางได้เยี่ยมเสียงดีมาก
                              ข้อเสีย หนังรองหู รองหัวขาดหมดแล้ว 555+ มันขาดง่ายไปหน่อยหรือเปล่า
                              เคลมได้ไหมเคสนี้ แถมประกันชินอินเตอร์ ดันทะลึ่งปะ void ไว้ตรงที่ปรับขนาดหูฟัง กิน voidแหว่งไปหน่อยแล้ว - -''
                              จะเคลมได้อยู่ไหม ใครผู้รู้บ้าง (จริงๆขี้เกียจส่งไปเคลมเพราะกลัวไม่มีใช้ มีอะไหล่ที่รองหูหัวขายที่ไหนบอกด้วยนะครับ lol)
                              ไปทำไรเข้าฮะถึงขาด
                              แล้วเสียงฟังเพลงเป็นไงฮะ ไว้ฟังเมทัลไหวป่ะ

Comment

• ผมตามไปละ User PGM : MicroBenz ครับ ^^

Comment

Working...
                                X