Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมซื้อเกม Bloody Good Time มายนสตัม เดวมารายงานผลครับ

เเต่บอกก่อนเลยว่า เกมนี้ โรคจิตมากๆ เห็นในวีดีฏอมาไล่ฆ่าสาวให้ตาย เเล้วผายลมใส่สวดศพด้วย 55555

Comment

PGM เลื่อนเกมส์ผมมา2 วันแล้วววววววววววววววววววววววววววววว

Comment

อยากได้หูฟังฟูลไซส์ที่ฟังเพลงแนวเมทัลได้ดี + เล่นเกมแนว FPS(ฟังออกว่าวิ่งมาทางไหน เสียงปืนมาทางไหน)
        5.1 พอมีไหม ครับ งบ <= 5000 ขอมีไมค์ด้วยนะ -*-

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
          อยากได้หูฟังฟูลไซส์ที่ฟังเพลงแนวเมทัลได้ดี + เล่นเกมแนว FPS(ฟังออกว่าวิ่งมาทางไหน เสียงปืนมาทางไหน)
          5.1 พอมีไหม ครับ งบ <= 5000 ขอมีไมค์ด้วยนะ -*-

ดีนี่ ต้องถามว่าดีเเค่ไหนครับ ถ้าเอาหูฟังที่เล่นเกมดี ไปฟังเพลง ส่วนมากจะไม่เวิคครับ ถ้าเเค่พอฟังได้นิดหน่อย + เล่นเกมมันๆล่ะ พอมีครับ -*-

Comment

-*- ฟังเพลงได้นิดหน่อย+เล่นเกมมันๆ
            ไอ้ที่ฟังเพลงได้นิดหน่อยนี่มันจะฟังดีกว่าหูละ200เปล่าล่ะครับ
            พวก Roccat Kave หรือ Siberia V2 ไรเงี้ย หรืออื่นๆอะไรดีครับ

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
              -*- ฟังเพลงได้นิดหน่อย+เล่นเกมมันๆ
              ไอ้ที่ฟังเพลงได้นิดหน่อยนี่มันจะฟังดีกว่าหูละ200เปล่าล่ะครับ
              พวก Roccat Kave หรือ Siberia V2 ไรเงี้ย หรืออื่นๆอะไรดีครับ
              รอท่านsleipnirแนะนำด้วยคนจะสอยอยู่นั้นแหละG35ยังไม่ได้สอยซักที
              งั้นก็ถามด้วยลยระหว่าG35กับ5.1แท้ๆอย่างไหนดีกว่ากัน
              งบไม่เกิน5000
              แนะนำตัวท่านว่าตัวไหนดี

Comment

ล่าสุด เจ้าของหอหยุดขายบัตรเน็ตชั่วคราวเนื่องจาก เน็ต เน่าๆๆๆๆ และกำลังซ่อมแซมครั้งใหญ่ คาดว่าจะกลับมาดีได้ อีกไม่นาน

ปล. ขออภัยที่ไม่ได้เข้ามาบ่อย เพราะ เข้ายากมากๆ

Comment

ซื้อ PLANT VS ZOMBIE มา เวลาเข้าโหมดสร้างอวตาค้างตลอด
                  ใช้ 7 64บิทอ่ะ พอสลับไปลองบนXP ไม่เป็นไรเลย มีวิธีแก้ป่ะครับ
                  ปรับ Compatibility เป็น XP ServicePack3 ก็ไม่หาย อันนี้ลองมั่วดู

Comment

ซื้อ PLANT VS ZOMBIE มา เวลาเข้าโหมดสร้างอวตาค้างตลอด
                    ใช้ 7 64บิทอ่ะ พอสลับไปลองบนXP ไม่เป็นไรเลย มีวิธีแก้ป่ะครับ
                    ปรับ Compatibility เป็น XP ServicePack3 ก็ไม่หาย อันนี้ลองมั่วดู
                    ให้ทาย ท่านใช้การ์ดแดงใช่ไหม ไปอัพเดตไดร์เวอร์ตัวใหม่สุดจากสตีม(10.10)มาลงแล้วปัญหาจะคลี่คลาย ผมก็ใช้ 7 64 บิต การ์ดแดง

Comment

มีใครจัด COD : Black Ops มาเเล้วบ้าง

Comment

มาประกาศให้คนในคลับทราบ คือ ผมได้รับ จดหมายจาก PGM มีความว่า ดังนี้

เข้าไปชมที่ http://www.pgm.everything.co.th/foru...b0;wwwRedirect

Originally posted by Yoonnoob View Post
                        มีใครจัด COD : Black Ops มาเเล้วบ้าง
                        จัดแล้ว(PGM) T-T เงินหมดเลย
                        Last edited by pakiller; 30 Oct 2010, 22:55:55.

Comment

โอ้ว โว้ว โย้ว ............. วู้ ฮู WOO HOO....

Comment

ผมก้จัดเเล้ว PGM ถ้าผมได้เป็นเเฟนที่ PGM สงสัยได้ตังผมเยอะอยู่

Comment

Originally posted by Yoonnoob View Post
                              ผมจัดแล้ว ฮ่าๆ ที่เหลือก็รอ

Comment

....ไอ๋หย๋า..!....คุณเก่ง....จะซื้อหูฟังราคา5000เลยรึ........แพงกว่าการ์ดจอที่ผมใช้ซะอีก....เหอๆ......

Comment

Working...
                                X