Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pakiller View Post
    ช่วงนี้มีอาการเบื่อเกม
    - เข้าเกม แล้วกด Exit โดยที่ยังไม่ได้เล่น -*-
    - เล่นเกมหลายเกมอย่างละนิด

รอ Black ops มาเรียกความสนุกกลับมา -*-
    เหมือนกันเลยครับผม แทบไม่ได้เล่นเลยครับ รอ COD : Black Ops มีดึงพลังความอยากเล่นออกมา ฮิฮิ

Comment

• COD BO ผีได้เล่นแล้ว เราก็ได้แต่รอ -*-

Comment

• ผีที่ได้เล่นนี่มันคอนโซลนิครับ ไม่เจ็บใจเท่ากับ ผี PC ได้เล่นก่อน --*

Comment

• เออ MOH ใคร เซิฟเวอร์ แถบ asia หายบ้างปะครับ เห็นเข้าไปอ่าน มันบอกว่า เซิฟเวอร์มันดาว

มีใครเป้นบ้างปะครับบอกหน่อย จะได้รู้ว่าเป้นที่เซิฟเวอร์หรือว่าเป้นที่ผม

Comment

• ผมก็หาย เวน

Comment

• ขอถามหน่อยครับ guest pass ของ steam นี่ใช้ได้กี่วันเหรอครับ ?
              พอดีน้องสาวเค้าส่ง guest pass เกม team fortress 2 มาให้ลองอ่ะครับ

Comment

• ม่ายรู้เหมือนกันแฮะ ไม่เคยส่ง --

ยังไง ถ้าว่างเล่นทั้งวัน ก็กดรับ และโหลดเล่นมันวันนั้นเลยครับ เล่นให้คุ้มไปเลย

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
                  คงไม่ละครับ ผมเล่นแผ่นผีอะ --* ตระกูล CoD สงสัยเกมแรกที่ซื้อแท้ ไม่ MW2 ก็ตา Black Ops นี่แหละครับ
                  จริงๆแผ่นกุ๊กกู๋ก็เล่นได้ครับเล่นผ่านgarena ผมเล่นทุกวันเลยครับบางทีไม่มีคนเล่นด้วยก็ต่อVPNเล่นกับฝรั่ง ฝรั่งเล่นกันเยอะมากครับ

Originally posted by wt25044 View Post
                  เดี๋ยว black ops มา เรามา co-op zombie ในทำเนียบกัน ถ้ามัน co-op ได้นะ 55+
                  ได้เลยครับท่านผมสั่งPGMไปละแต่ว่าจะได้แผ่นวันไหนรู้ไหมอะครับ-*-.วันที่12รึเปล่าหว่า

Comment

• ...นี่ถ้าPGM ปิดกิจการไปแล้ว....อย่างฮา....^^

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
                      ...นี่ถ้าPGM ปิดกิจการไปแล้ว....อย่างฮา....^^
                      ร้องไห้ครับ

Comment

• guest pass ได้ประมาณ 3 วันครับ

Comment

• เป็นพวกผลุบๆโผล่อยู่ได้ไหมเนี้ย..

ผี ไว้เล่นเอามันส์ แฮ๊คนู้นแฮคนี่
                          Lc มีไว้ประกาศความ นูป ของตัวเองให้ชาวโลกได้รับรู้

ตอนนี้กำลังพยายาม นูป อยู่กับ MOH ครับ

ปล. อยากได้ Dirt2 มากมาย..ที่ไหนสั่งได้บ้างครับ...ไอ้ครั้นจะเอาคีย์ ในการ์ดจอ ก็นึกไปว่าอยากมีแผ่นมาบูชาอูรา เอาไว้

Comment

• Originally posted by Jiban000 View Post
                            เป็นพวกผลุบๆโผล่อยู่ได้ไหมเนี้ย..

ผี ไว้เล่นเอามันส์ แฮ๊คนู้นแฮคนี่
                            Lc มีไว้ประกาศความ นูป ของตัวเองให้ชาวโลกได้รับรู้

ตอนนี้กำลังพยายาม นูป อยู่กับ MOH ครับ

ปล. อยากได้ Dirt2 มากมาย..ที่ไหนสั่งได้บ้างครับ...ไอ้ครั้นจะเอาคีย์ ในการ์ดจอ ก็นึกไปว่าอยากมีแผ่นมาบูชาอูรา เอาไว้
                            เล่นด้วยกันไหมท่าน Moh multi ตัวผมชื่อ noNsenCe

Comment

• Originally posted by Jiban000 View Post
                              เป็นพวกผลุบๆโผล่อยู่ได้ไหมเนี้ย..

ร่าน i27 น่าจะมีครับ เเต่มันเเพงนะ เพราะมันอิมพอค สู้เอาเเผ่นเล่นเองหรือเเอคติ้วทสตีมไม่ได้เลยครับ

ปลายปีน่าจะเหลือ 150-300 เเต่เเผ่นขาย 1250 -*-

Comment

• ตอนนี้กำลังพยายาม นูป อยู่กับ MOH ครับ
                                ช่วงนี้ผมงดประกาศความนูปใน MOH ชั่วคราวครับ 555 คิดถึงตอนวิ่งไปหากระสุนสไนเหมือนกัน

Comment

Working...
                                X