Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by thatreech View Post
    โอ ครับ งั้นผมจะลองเล่นกับคนดู ไอ้ผมก็นึกว่าคนเล่นส่วนใหญ่ เก่งกว่าคอม very hard -*-
    คอม insane เล่นไม่rush แบบบุกต้นเกมส์เร็วโครตๆ ไม่ก็เอาป้อมไปตั้งเลย ถึงชนะครับ เล่นปรกติยังไม่เคยชนะเลย ยื้อๆแล้วพวกเก็บเงินได้มากกว่า
    เรากว่าสองเท่ากระจุยอย่างเดียว 555+ vhard ก็คล้ายๆกันแต่เงินน้อยกว่า insane นิดนึง กระจุยอยู่ดีเล่นปรกติแทบไม่ชนะ
    ผมก็ยังพอเล่น online ได้นะครับ ชนะบ้างแพ้บ้างเป็น silver ก้อกๆแก็กๆ ^^'' เจอ พวกdiamond ก็กระจุยแต่ก็พยายามดู replay เขาแล้วเอามาปรับใช้
    บางทีเอาเทคนิคเขามาใช้ดีขึ้นจมเลยก็มีครับ lol

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
      ปล.วันนี้โดนหาว่า Hack ด้วยละตอนเล่น MW2 - -"
      ......แสดงว่าท่านเวย์ฝีมือเข้าขั้นเมพแน่ๆ......เหอๆ.......

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
        ......แสดงว่าท่านเวย์ฝีมือเข้าขั้นเมพแน่ๆ......เหอๆ.......
        พี่เชน เสื้ออีกแบบ 1 ว่าไงครับพี่

น้องผมมันบอกว่า อยากให้พี่ทำมาอีกลาย 1 มันจะได้ เอาไปเลือกกันหน่อยอะครับ

Comment

• ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นคนคุยกันเลยเหะ ==

Comment

• Originally posted by tapooza1 View Post
            ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นคนคุยกันเลยเหะ ==
            คุยกันทุกวัน (ในกลุ่ม MSN *-*)

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
              พี่เชน เสื้ออีกแบบ 1 ว่าไงครับพี่

น้องผมมันบอกว่า อยากให้พี่ทำมาอีกลาย 1 มันจะได้ เอาไปเลือกกันหน่อยอะครับ
              ....รอแปปนะ...วันนี้พี่ลงวินโดว์ใหม่แต่เช้าเลย...วันอังคารส่งแบบให้เลยตามที่คุยกันนะต๊อบ.....ปล.แวะมาทักทายครับ.....วุ่นทั้งวันแน่ๆเรา^^

Comment

• หลังจากที่ลองเล่น World At War แบบจริงๆ จังๆ เพื่อรอ Black Ops ผมว่ามันก็สนุกดีนะ ตอนแรกที่ไม่ได้เล่นจริงจังเพราะมีคนบอกไม่สนุก เลยไม่ได้เล่น ตอนนี้เกมใหม่ๆ ก็ยังไม่มา (007 ก็พาลจบไวซะงั้น) ก็เลยลองเล่นดู ผมว่ามันโคตรมันส์เลยนะ เล่นยังงี้แล้วผมเชื่อได้เลยว่า Black Ops ต้องทำให้มันส์ได้แน่นอน

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
                  หลังจากที่ลองเล่น World At War แบบจริงๆ จังๆ เพื่อรอ Black Ops ผมว่ามันก็สนุกดีนะ ตอนแรกที่ไม่ได้เล่นจริงจังเพราะมีคนบอกไม่สนุก เลยไม่ได้เล่น ตอนนี้เกมใหม่ๆ ก็ยังไม่มา (007 ก็พาลจบไวซะงั้น) ก็เลยลองเล่นดู ผมว่ามันโคตรมันส์เลยนะ เล่นยังงี้แล้วผมเชื่อได้เลยว่า Black Ops ต้องทำให้มันส์ได้แน่นอน
                  ว่างๆมาCO-OPฆ่าzombieกันไหมครับท่านระหว่างรอBlack Ops

Comment

• คงไม่ละครับ ผมเล่นแผ่นผีอะ --* ตระกูล CoD สงสัยเกมแรกที่ซื้อแท้ ไม่ MW2 ก็ตา Black Ops นี่แหละครับ

Comment

• Originally posted by Sonni View Post
                      ว่างๆมาCO-OPฆ่าzombieกันไหมครับท่านระหว่างรอBlack Ops
                      เดี๋ยว black ops มา เรามา co-op zombie ในทำเนียบกัน ถ้ามัน co-op ได้นะ 55+

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                        เดี๋ยว black ops มา เรามา co-op zombie ในทำเนียบกัน ถ้ามัน co-op ได้นะ 55+
                        ได้นิรู้สึก ^ ^

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
                          World At War
                          ....ครั้งแรกที่ได้เล่นก็ภาคนี้แหละครับ.....ติดใจเลยตามไปเก็บแผ่นแท้ CoD4 ตอนนั้นถึงตอนนี้ก็แท้มาตลอด...

Comment

• ช่วงนี้มีอาการเบื่อเกม
                            - เข้าเกม แล้วกด Exit โดยที่ยังไม่ได้เล่น -*-
                            - เล่นเกมหลายเกมอย่างละนิด

รอ Black ops มาเรียกความสนุกกลับมา -*-

Comment

• World At War เล่น Campaign ถึงนี่ละ ด่านขับรถถัง โคตรมันเลยครับ เสียงนี่อย่างกระหึ่ม เล่นรอ Black Ops เพลินๆ

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
                                ช่วงนี้มีอาการเบื่อเกม
                                - เข้าเกม แล้วกด Exit โดยที่ยังไม่ได้เล่น -*-
                                - เล่นเกมหลายเกมอย่างละนิด

รอ Black ops มาเรียกความสนุกกลับมา -*-
                                เป็นเหมือนกันเลยท่าน
                                อาการของผม
                                -นั่งดูแต่เว็บ
                                -เข้าไปเล่นในเกมแล้วเบื่อ
                                รอ black ops ที่ pre-order ไปมา ช่วงนี้งบหมดเพราะ black ops ==

Comment

Working...
                                X