Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีให้เลือก 2 แบบ
    แบบที่ 1

แบบที่ 2

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
      HD4670 ตัวตามลิงค์นี้ เอาไปเล่นเกมใหม่ๆ จะเวิร์กไหมครับ เอาแบบปรับ Low หรือ กลางๆ ไม่กระตุก เฟรมเรตลื่นๆ ผมก็พอใจละ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%81%E0%B9%86

แล้วถ้าการ์ดจอไม่ต้องต่อพินไฟเพิ่มแบบนี้ ใช้ Power ตัวเก่าเอาอยู่ไหมครับ ถ้าเอาไหวผมก็เล็งๆ ไว้อยู่
      พาวเวอตัวเก่าท่านใช้ไรล่ะครับ

Comment

• อันเก่าผมใช้อะไรไม่รู้จำไม่ได้ ตอนแงะเครื่องมาก็ไม่ได้ดู ซื้อเป็นเซ็ตของ HP มา แต่สเปคก็
        Q8200+RAM 3GB+VGA 9300GE+HDD SATA 1 ลูก+ไดรว์ DVD SATA 1 ตัว

Comment

• James Bond: Blood Stone

BORKED

BORKED

BORKED
          น่าเล่นดีใช่ไหมล่ะ.......ถึงว่าภาพจะไม่สวยแบบ Splintercel Conviction
          แต่บู๊ได้มัน.ระห่ำมาก.....แฟนๆ เจม บอน ไม่ควรพลาดครับ....สนุกมากมาย...(แม้ว่า IGN จะรีวิวให้ 5 คะแนน - -*)
          PGM มีแผนนำเข้ามาจำหน่าย.ช่วงกลางเดือนนี้..ราคาเป็นอิมพอร์ต...(อาจมีลุ้นราคาถูกแบบ Fall out)

Comment

• แปลกมาก ขนาดฝึกกับ bot แทบตาย ยังสู้คนไม่ค่อยได้เลย --
            ผมว่าบอท sc2 มันเก่งขึ้นเรื่อยๆนะ อัพแพทช์ทีมันเก่งขึ้นทุกที ส่วนตัวแล้วผมกะว่าชนะบอทแบบ insane ได้เมื่อไหร่จะไปสดกะคนครับ ฮาๆ (ตอนนี้แค่บอท very hard ก็ปวดตับแล้ว)

Comment

• Originally posted by thatreech View Post
              ผมว่าบอท sc2 มันเก่งขึ้นเรื่อยๆนะ อัพแพทช์ทีมันเก่งขึ้นทุกที ส่วนตัวแล้วผมกะว่าชนะบอทแบบ insane ได้เมื่อไหร่จะไปสดกะคนครับ ฮาๆ (ตอนนี้แค่บอท very hard ก็ปวดตับแล้ว)
              5555 ผมก็เหมือนกัน เจอ bot VH ปวดตับมาก --

Comment

• แต่้ละท่านใช้โปรแกรมอะไรทำโลโกเนี่ยเฟี้ยวดีอะ แนะนำหน่อยสิ

Comment

• ไอ้ Trailer Ring around the rosie ของ Dead Space 2 นี่ มันเอาเพลงกล่อมเด็กมาแต่งและร้องซะหลอนเลย --*

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                    แต่้ละท่านใช้โปรแกรมอะไรทำโลโกเนี่ยเฟี้ยวดีอะ แนะนำหน่อยสิ
                    ของผมใช้ illustrator ครับ

Comment

• Originally posted by thatreech View Post
                      รอเล่น insane ชนะไม่แนะนำครับ แค่ชนะคอม hard ก็ไปลองเล่นกับคนได้แล้วครับ เพราะเล่นกับ vhard กะ insane จะทำให้เราเสียเสตปอย่างรุนแรง
                      ดีไม่ดีเล่นกับคนไม่ได้เลยด้วยซ้ำ เพราะคนไม่มีทางมีทรัพยากรแบบ ความยากสองแบบนี้แน่นอน (vhard +1 แร่/แก็ส,insane +2 แร่/แก็ส)
                      แถมเล่นกับคนมีมุขหลากหลายกว่าเยอะครับ สนุกกว่าแน่นอนขออย่าซีเรียสก็พอ แพ้ชนะได้ประสบการณ์หมดครับ เจอเก่งๆก็จำไว้ แล้วเอามาปรับใช้

Comment

• รอเล่น insane ชนะไม่แนะนำครับ แค่ชนะคอม hard ก็ไปลองเล่นกับคนได้แล้วครับ เพราะเล่นกับ vhard กะ insane จะทำให้เราเสียเสตปอย่างรุนแรง
                        ดีไม่ดีเล่นกับคนไม่ได้เลยด้วยซ้ำ เพราะคนไม่มีทางมีทรัพยากรแบบ ความยากสองแบบนี้แน่นอน (vhard +1 แร่/แก็ส,insane +2 แร่/แก็ส)
                        แถมเล่นกับคนมีมุขหลากหลายกว่าเยอะครับ สนุกกว่าแน่นอนขออย่าซีเรียสก็พอ แพ้ชนะได้ประสบการณ์หมดครับ เจอเก่งๆก็จำไว้ แล้วเอามาปรับใช้
                        โอ ครับ งั้นผมจะลองเล่นกับคนดู ไอ้ผมก็นึกว่าคนเล่นส่วนใหญ่ เก่งกว่าคอม very hard -*-

Comment

• Very Hard เล่น Protoss ไปฟัดกับ Terran มามะกี้ ร้องไห้ครับ โดนยำเละเทะเลย --*

Comment

• หวัดดีทุกคน มารายงานตัว เป็นสมาชิกใหม่จ้า

Comment

• ^
                              ^
                              ^
                              ทำตามกฏของคลัปเลยจ๊ะ

ปล.วันนี้โดนหาว่า Hack ด้วยละตอนเล่น MW2 - -"

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                                ผมก็เคยเป็นทีนึงแพท LonegunMan
                                ของท่านแก้ยังไงเหรอครับ หรือว่าเดี๋ยวมันก็เป็นปกติเอง
                                ตอนนี้ของผมลบทิ้งแล้วครับ กำลังโหลดมาลงใหม่เผื่อจะหาย

Comment

Working...
                                X