Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mass Effect 2 ผมไม่กระตุกนะ All High No AA 1440*990 FPS มีตกบ้าง

ขายเอาเงินไปเป็นงบถอย 5770 ไม่ก็ GTX460 768MB

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
      ...ท่านไหนเล่น FIFA2011 กันบ้างเอ่ย....รอผมก่อนเน้อ!.....กำลังโหลดผ่าน EA Download Manager....อุดหนุนกับท่านบอย(D.K.S).......ปล.เล่นฆ่าเวลารอ Cod:Black Ops.....

...เยี่ยมมากท่านเดียว.......เตรียมพรุนได้เล้ย...!....เอิ้ก...ก..!!..
      V
      V
      v
      มาเลยท่าน add steam ผมรอได้เลย lol
      zeron156

Originally posted by deawpiaro View Post
      ตะกี้โดน Zeron + ninjacyber ยิงไปคนละ3 - 4 เม็ดอิ่มเลย - -*
      ผลัดๆกันชนะครับ ท่านก็ชนะผมตั้งหลายเกมส์นาครับ ^^'

Comment

• ใครซื้อ GTA ได้บอกด้วย

Comment

• อยากลอง Battlefield : Play4Free จังเลย

Comment

• วีดีโอนี้ของ call of duty : Black ops เจ๋งมากครับ มี kobe bryant ด้วย ฮ่าๆๆ ^^

BORKED

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
              วีดีโอนี้ของ call of duty : Black ops เจ๋งมากครับ มี kobe bryant ด้วย ฮ่าๆๆ ^^

BORKED
              ปกติ kobe จะยิงเอาแต้มนี่นา มี jimmy kimmel ด้วยแฮะ แต่ชื่อ noob 55

Comment

• steam ทำผมอีกแล้วกับ left4dead2 คนอื่น update patch นิดเดียว แต่ของผมมัน update patch เกือบ 4gb อีกแล้ว ทำไมผมเป็นคนเดียวล่ะเนี่ย
                เป็นแบบนี้มา 2 ครั้งแล้วนะครับเนี่ย

Comment

• โลโก้หมดส่ง 15 เดือนนี้นะครับ มาบอกให้ทราบ ^ ^ การออกแบบพยายามอย่าใช้สีเยอะด้วยครับเพื่อลดต้นทุนในการทำเสื้อ

Comment

• HD4670 ไปอ่านดู Benchmark มาน่าสนดีแฮะ เข้า Concept การ์ดจอผมเลย "ไม่ต่อไฟเพิ่ม+แรงแบบพอเพียง" จะซื้อดีไหมนี่ แค่ 1600 บาทเอง แถมมี HDMI อีก แต่ใจนึงก็อยากได้ HD5670 ด้วยอะ --*

Comment

• ผมก็เคยเป็นทีนึงแพท LonegunMan

Comment

• Originally posted by laziozas View Post
                        ชอบ รูป 3 ครับ แต่น่าจะทำให้น่าสนใจกว่านี้่นะ
                        มาแก้ตัวแล้วจ้า .................
                        ต้อนรับวันฮาโลวีน

เกมเมอร์เดนตาย =="
                        Last edited by tapooza1; 6 Nov 2010, 09:54:42.

Comment

• ^
                          ^
                          แนวมาก ฮะ

Comment

• Originally posted by tapooza1 View Post
                            มาแก้ตัวแล้วจ้า .................

เกมเมอร์เดนตาย =="
                            น่ากลัวดีจัง ^ ^

Comment

• ถ้าแปะลงเสื้อดำเท่ห์โคตร
                              แต่ฟ้อนท์ดูธรรมดาไปนิด

Comment

• HD4670 ตัวตามลิงค์นี้ เอาไปเล่นเกมใหม่ๆ จะเวิร์กไหมครับ เอาแบบปรับ Low หรือ กลางๆ ไม่กระตุก เฟรมเรตลื่นๆ ผมก็พอใจละ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%81%E0%B9%86

แล้วถ้าการ์ดจอไม่ต้องต่อพินไฟเพิ่มแบบนี้ ใช้ Power ตัวเก่าเอาอยู่ไหมครับ ถ้าเอาไหวผมก็เล็งๆ ไว้อยู่

Comment

Working...
                                X