Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by chelseazaz View Post
    ตัวนี่้คิดเป็นเงินบ้านเรา ประมาณ 1000 นิดๆครับผม ซื้อที่สวีเดนครับผม

ยังไงเดี๋ยวผมไป Preview กล่องได้ในห้อง Review ครับผม
    รอดูอยุครับ

ว่าแต่ไปเที่ยวเลยซื้อมาหรือว่าฝากเพื่อนหิ้วอ่ะครับ

Comment

• ผมรอจัด rockstar pack จาก steam อย่างเดียวเลยอ่ะ
      ==' รอต่อไป

Comment

• BORKED

BORKED

เกมนี้มีแบบ Multiplayer ด้วย
        Last edited by Nazio311; 29 Dec 2010, 18:19:26.

Comment

• End of Nation
          ทั้งภาพและเสียง ผมคิดถึง Red Alert 2 จากทีม Westwood จิงๆ

Comment

• ตอนนี้ไม่อยากจะคิดอะไรแล้วครับ ฮ่าๆสตีมพลากตังค์ผมไปหมด lol

Comment

• Originally posted by BomberXIII View Post
              รอดูอยุครับ

ว่าแต่ไปเที่ยวเลยซื้อมาหรือว่าฝากเพื่อนหิ้วอ่ะครับ
              เค้าเรียนอยุนู่นอะครับ -*-

Comment

• อยาก เล่น BF2 แย่แล้ว ยังเล่นไม่ได้เลย คีย์ ไม่ถูกต้อง จะต้อง แจ้งยังไง ดีครับ ฝาก เค้าซื้อ

Comment

• Originally posted by PichaiYen View Post
                  อยาก เล่น BF2 แย่แล้ว ยังเล่นไม่ได้เลย คีย์ ไม่ถูกต้อง จะต้อง แจ้งยังไง ดีครับ ฝาก เค้าซื้อ
                  ลองทำตามนี้ยังครับ http://forums.steampowered.com/forum....php?t=1680864

Comment

• Originally posted by Chonkie View Post
                    Serious Sam HDอันไหนอะท่าน First หรือ Second ผมโหลดเสร็จแต่ First
                    ภาคแรกก็ได้ครับ
                    เล่นคนเดียวรู้สึกมันจะไม่สนุก
                    Originally posted by matizano View Post
                    เมื่อกี้ผมก็เล่นภาค Second อยุ่กับคุณนี่นา พึ่งรุ้ตอนกดแอดชื่อเมื่อกี้เอง อิอิ
                    ชื่อ MaTiZaNozZ อ่ะครับ

โทษทีครับออกมาก่อน พอดีจะออกมาโหลด Dirt2 ต่อ โหลดตั้งแต่เช้ายังไม่เสร้จเลย -*-
                    อ๋อจำได้และฮ่าฮ่าต่อไปท่านแต่เอาภาคแรกนะ
                    v
                    v
                    v
                    v
                    v
                    ภาคแรกเลยท่าน
                    Last edited by tanawat01; 29 Dec 2010, 20:49:45.

Comment

• เล่นภาคไหนกันเหรอครับ Serious Sam HD ผมจะได้โหลดถูก

Comment

• ถามนิดนึงครับ เกมที่ผูกกับสตีม ถ้าผมใช้พวก Artmoney กับเกมจะเป็นอะไรมั้ยครับ?

Comment

• Originally posted by FLP View Post
                          ถามนิดนึงครับ เกมที่ผูกกับสตีม ถ้าผมใช้พวก Artmoney กับเกมจะเป็นอะไรมั้ยครับ?
                          เป็นครับ -*-

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...3#post25409983

ช่วยทีครับไม่รู้ผ่านยังไง

Comment

• End of Nation จะมาเมื่อไหร่อ่ะครับ

เห็นตัวอย่างแล้ว อลังการน่าเล่นจังครับ

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
                                เจอข้อความนี้ใช่มั๊ยครับ ผมเจอแบบนี้มา 3-4ครั้งแล้วล่ะ
                                เหตุเกิดจากซื้อเกมถี่เกินไปครับ

วิธีติดต่อ steam support ตามรูปครับ

หลังจากนั้นจะเด้งไปที่หน้า steam support ให้ทำการสมัคร account ใหม่สำหรับส่งเรื่องร้องเรียนนะครับ
                                ให้แจ้งไปว่าเราไม่สามารถซื้อเกมบน steam ได้
                                และให้แจ้งเลขท้ายบัตรเครดิต 4หลักนะครับ + ชื่อ steam id ของเรา + ชื่อจริงและนามสกุล
                                (ให้ส่งเรื่องด้วยภาษาอังกฤษล้วนนะครับ)

และอย่าลืม printscreen ในหน้าที่ steam แจ้งว่าบัตรถูกปฏิเสธและแนบไฟล์ส่งไปด้วยนะครับ

หลังจากส่งเรื่องเรียบร้อยให้รอดำเนินการประมาณ 3วันเป็นอย่างน้อยครับ
                                ผมโดนมา 4ครั้ง ทุกๆครั้งรอประมาณ 3วันครับ

ตัวอย่างแบบฟอร์มที่ผมเคยส่งไปนะครับ

และนี่คือสิ่งที่ทาง steam support ตอบกลับมาครับ
                                เเปะกระทู้สตีมท่านด้วย

Comment

Working...
                                X