Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แต่เวอร์ชั่น PC นี่มันไม่มี Achievements ให้เก็บใช่มั้ยอ่ะครับ?

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
      ผมทำไม่ได้ครับมีฉากหนึ่งที่ผมต้องฆ่า เป็นฉากที่เราวิ่งบนนั่งร้านแล้วตรงหัวมุมอยู่ดีๆ มีหน่วยสวาทถือปืนลูกซองมาขวางทางเราด้วยความตกใจผมเลยโดดถีบไป เค้าเลยตกตึกไปครับ(ฆ่าแค่คนนั้นคนเดียวทั้งเกม)
      ความจริงน่าจะได้ Achievement นะครับ เพราะท่านเวย์ไม่ได้มีเจตนาที่จะฆ่าหรือทำร้ายร่างกาย
      แต่ท่านเวย์ทำไปเพื่อปกป้องตนเองและทรัพย์สิน

Comment

• Garry's Mod นี่ต้องลว Half-Life 2 ด้วยใช่ไหมครับถึงจะเล่นได้

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
          Garry's Mod นี่ต้องลว Half-Life 2 ด้วยใช่ไหมครับถึงจะเล่นได้
          ลง CSS ก็พอ

Comment

• Originally posted by Draconis View Post
            แต่เวอร์ชั่น PC นี่มันไม่มี Achievements ให้เก็บใช่มั้ยอ่ะครับ?
            มีครับ เเเต่มันเป้น Ac ของ EA ไม่ใช่ของ Steam

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
              Garry's Mod นี่ต้องลว Half-Life 2 ด้วยใช่ไหมครับถึงจะเล่นได้

Notice: This game requires that you own a Source engine game such as Counter-Strike: Source, Half-Life 2, or Day of Defeat: Source. Click here for a full list of games that meet this requirement. Please note that Portal: First Slice and the bundled Half-Life 2: Deathmatch do not fulfill this requirement.

ปล.อย่าบอกนะว่าซื้อ Garry Mod ไปแต่ใช้ไม่ได้ -*-

Comment

• เด็กสามขวบเล่น Mirror's Edge

BORKED
                Last edited by karas100; 28 Dec 2010, 17:55:40.

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
                  ต้องขอขอบคุณท่าน kochavaree ที่ทำให้ผมได้ Burn out มาฟรีๆ เหตุการณ์เกิดจากระหว่างที่ผมกำลังโม้อย่างเมามันส์ ท่าน kochavaree ก็ทักมาในสตีมว่า มี burnout ฟรีอยากได้ป่าว เท่านั้นละครับผมในฐานะ คนไทย (ชอบของฟรี) มีหรือจะไม่เอา ...

วิธีทำ
                  กดเข้าเว็บจาก proxy ธรรมดาคับ(เข้าเว็บนี้ก่อนคับhttp://www.docoja.com/blue แล้วเอาเว็บนี้ไปใส่ ในช่องใกล้ๆgo http://www.hotukdeals.com/visit?m=15038&q=834553)

พอเข้าไปแล้วก็กด check out แล้วมันจะให้กดประมาณว่า continue anyway
                  เสร็จแล้วก็กดใส่รหัสผ่าน email account eaที่เรามีอยู่คับคับ ใครยังไม่มีก็สมัครใหม่เลยตรงข้างล่างคับ พอถึงช่องใส่ที่อยู่ เอาอันนี้ของผมไปใส่คับ
                  address:Hyatt Regency Jersey City on the Hudson2 Exchange Place
                  ชื้อเมืองคับ:New Jersey
                  postal code: 07302
                  telephone:+1 201 469 1234
                  ส่วนประเทศเลือกชื่อ virgin island(usa)นะคับ
                  แล้วก็กดซื้อเลยคับ
                  วิธีเช็คว่าได้รึป่าวก็เข้าไปใน mailที่เราสมัครคับ ถ้าได้ก็จะมีข้อความมาบอกคับ
                  แต่ใช้วิธีผมได้ 100%คับ ถ้าใครเปิด eadm แล้วยังไม่ได้ไม่ต้องตกใจคับ มันส่งมาให้ช้าคับ :y32b4:

ใครมีปัญหาแบบผมคือใส่ account eaผิด (ผมมี2อัน)สามรถแก้ได้โดย clear cookieออกทั้งหมดคับ แล้วเข้าไปซื้อใหม่ แค่นี้ก็กดซื้อเกมได้ไม่จำกัด id หละคับ

เครดิต kochavaree
                  Payment Information เลือกตรงไหนหรอครับ

Comment

• เบิร์นเอาท์ฟรีโหลดช้ามากเลยอะครับวิ่ง 80kb/s เอง TwT

ปล.โชคดีที่ผมไม่ใจร้อนซื้อในสตีมมานะเนี่ย 555

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
                      เบิร์นเอาท์ฟรีโหลดช้ามากเลยอะครับวิ่ง 80kb/s เอง TwT

ปล.โชคดีที่ผมไม่ใจร้อนซื้อในสตีมมานะเนี่ย 555
                      ผม 800 Kbps นะครับโหลดเมื่อวาน เร็วมาก

Comment

• ได้มาแล้ว KF ฮ่าๆ
                        Last edited by Momo; 28 Dec 2010, 20:42:45.

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                          ผม 800 Kbps นะครับโหลดเมื่อวาน เร็วมาก
                          สปีดมันข่มกันชัดๆเลยอะครับ lol

ปล.ไม่รู้คืนนี้จะเร็วขึ้นไหม เพราะลองรีเน็ตแล้วก็ยังวิ่ง 80 เหมือนเดิมเหมือนโดนล็อคความเร็วไวยังไงยังงั้น

อีกเกมนึง killing floor ก็ช้าพอกันครับ 10-30 kb อนาถมาก

Comment

• ต้องlog inก่อนหรือป่าว
                            เเล้วกดซื้ออตรงไหนครับผมหาไม่เจอจริงๆ

Comment

• ในที่สุดนั่งโหลดมายันทุ่มครึ่งผมก้ค้นพบโปรแกรมที่เลวร้ายกว่าสตีม นั่นก็คือ EADM นี่แหละครับ สตีมโหลดสปีดยังขึ้นๆลงๆเร็วมั่งช้ามั่ง แต่ EADM ไม่มีขึ้น มีแตถอย แถมถอยแล้วปสีดไม่ยอมขึ้นอีกต่างหากO.o

ของฟรีนี่โหลดช้าแบบนี้ทุกเกมเลยเปล่าอะครับ lol

Comment

• ท่าน karas100 ได้ Burnout มาเล่นกับผมไหมครับ lol

Comment

Working...
                                X