Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Penryn007 View Post
    ท่าน karas100 ได้ Burnout มาเล่นกับผมไหมครับ lol
    จัดมาเลยครับอิอิ เบิร์นเอาท์ผมเคยซื้อแท้เหมือนกันครับ แต่ขายไปแล้วยังไม่ได้ลองออนไลน์เลยด้วยฮ่าๆ

เดี๋ยวดูสปีดดาวน์โหลดก่อนนะครับ ถ้าเสร็จเมื่อไหร่เดี๋ยวแจ้งให้ทราบในสตีมครับอิอิ เดี๋ยวมาชนกัน lol

ปล.ท่านไปงาน NFS มั้ยครับหุหุ

Comment

• ซื้อ BF2 มามะวาน ไม่รู้จะ Active คีมันยังไง ใช้ Email เดียวกับ BFBC2 นะมันก็ได้ แต่มันบอกคีผิดพลาด (ปล ซื้อจาก Steam นี่แหละ) ต้องไป Active มันตรงไหนอีกอะ

Comment

• สรุปยอด Humble Indie Bundle 2
        http://goo.gl/Nq4Db

ใครบริจาคทันช่วงแรกที่คุ้มค่าสุดๆ เพราะได้ Humble Indie Bundle #2 ทั้ง 5 เกม แถมได้ Humble Indie Bundle #1 อีก 6 เกมด้วย
        รวมเป็น 11 เกม ในราคาถูกมากๆ แถมมี key ใช้กับลงทะเบียนใน steam ได้ด้วย

เพราะคนที่บริจาค Humble Indie Bundle #2 ช่วงแรก จะได้ Humble Indie Bundle #1 แถมฟรี โดยไม่มีจำนวนเงินขั้นต่ำ แม้บริจาคไม่ถึง 1 USD ก็ยังได้ด้วย
        Last edited by arthuran; 28 Dec 2010, 20:11:20.

Comment

• มีใครพอทราบบ้างครับผม ตอนนี้ผมโหลดเกมส์จาก EADM เกมส์ FIFA11 เล่นโดยไม่ต้องใช้แผ่น ถ้าผมจะลงวินโด้ใหม่ ผมต้องโหลดใหม่ไหมครับผม หรือเราจะ Copy ตัวเกมส์ที่โหลดไว้ได้ไหมครับผม

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
            มีใครพอทราบบ้างครับผม ตอนนี้ผมโหลดเกมส์จาก EADM เกมส์ FIFA11 เล่นโดยไม่ต้องใช้แผ่น ถ้าผมจะลงวินโด้ใหม่ ผมต้องโหลดใหม่ไหมครับผม หรือเราจะ Copy ตัวเกมส์ที่โหลดไว้ได้ไหมครับผม
            เท่าที่เคยเจอนะผมมีฮาดดิส2ลูกลูกนึงXPลูกนึง7 โหลดลงลุกXPไว้ เข้าวิน7มาต้องโหลดใหม่อ่ะ -*-
            แค่ก็สังเกตุในEADM มันจะมีให้เลือกว่าจะเก็บไฟล์อินสทอลไว้ไหมยังไม่เคยลองเก็บ ท่านลองเก็บดูสิอาจจะนำไปลงต่อได้ไม่ต้องโหลด

ตอนหัวค่ำไปยืนCBทีมท่าน kao999 จ่ายช้าโดนตัดไป1 ทำเสียจุดโทษ(มั้ง)อีก1 โดนไล่ไปเล่น MF ละ กรั่กๆ

Comment

• active key BF2 ยังไง เหรอครับ

Comment

• Originally posted by PichaiYen View Post
                active key BF2 ยังไง เหรอครับ
                ก็เอาคีย์ที่ได้ไป Active ในเกมเลย
                Last edited by Nazio311; 28 Dec 2010, 20:43:43.

Comment

• ถ้าผมเอาSerious Sam HD: Gold Editionจะมีใครเล่นกะผมมะ

ไม่รู้และผมสอยมาและ
                  ใครที่มีเรามาเล่นมัลติเอาฮากันดีกว่าา
                  เกมส์ตอนสมัยยังหนุ่มๆ

55+
                  Last edited by tanawat01; 28 Dec 2010, 21:03:21.

Comment

• Originally posted by PichaiYen View Post
                    active key BF2 ยังไง เหรอครับ
                    Originally posted by Nazio311 View Post
                    ก็เอาคีย์ที่ได้ไป Active ในเกมเลย
                    เข้าเกม login เข้า ea account แล้วมันจะให้ใส่คีย์ครับ

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
                      ถ้าผมเอาSerious Sam HD: Gold Editionจะมีใครเล่นกะผมมะ

ใครที่มีเรามาเล่นมัลติเอาฮากันดีกว่าา

55+
                      เกมสนุกดี เน้นว่า ต้องเล่นกันหลายๆคน ถึงจะสนุก เพราะเกมนี้เคยเล่นเวอชั่น Original เมื่อ3-4ปีก่อน สนุกมากยิงกันตูมตาม Lock'N Load แล้วลุยไปด้วยกัน มันส์มากตอนที่สู้กับบอส ผมก็จัดมาแล้ว ยกแพคเลยเกมนี้

แต่กว่าจะได้เล่นคงนาน เพราะคิวโหลดหลายเกม ยาวเป็นหางว่าว

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
                        ถ้าผมเอาSerious Sam HD: Gold Editionจะมีใครเล่นกะผมมะ

55+
                        เล่นด้วย ๆ รอสอบเสร็จก่อนเน้อ

Comment

• Originally posted by Chonkie View Post
                          ผมว่า อย่าดีกว่าครับ หลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆคนในนี้เคยโดนมาแล้ว ท่านจะไม่มีสมาธิในการเล่นเกมอีกต่อไป
                          Originally posted by karas100 View Post
                          มาการันตีอีกคนครับ ว่าท่านนี้เจ๋งจริง ใครกลัวเหงาเชิญแอดครับเขาเป็นเพื่อนคุยให้ท่านได้ทุกเวลา
                          Originally posted by deawpiaro View Post
                          ..คืออะไรหว่า.....
                          และนี่ก็คือผลงานล่าสุดของเค้าครับ

ใครมี steam แล้วรู้สึกเหงาๆ เบื่อๆ แนะนำแอดน้องคนนี้ไว้ประดับ steam เลยครับ

http://steamcommunity.com/profiles/76561198017178091

แล้วท่านจะพบกับความอัศจรรย์

Comment

• งานฉลองเทศกาลคริสต์มาส ใน Killing Floor กับเพื่อนทั่วโลกทั้ง 45 คน สนุกมากเมื่อวันก่อน

เพื่อนผมขึ้นไปทำไรนั่น ?

M79 lol

จริง ๆ แล้วยังมีรายชื่อคนเล่นเยอะก่วานี้แต่มันมองไม่เห็นเมื่อเต็มหน้าหน้าจอ

Multiplayer Only
                            Last edited by Nazio311; 28 Dec 2010, 22:01:04.

Comment

• Originally posted by MeePoohzz View Post
                              เข้าเกม login เข้า ea account แล้วมันจะให้ใส่คีย์ครับ
                              คือ ต้อง ล็อกอิน แล้วเข้า Ea account เหรอครับ

Comment

คือ ต้อง ล็อกอิน แล้วเข้า Ea account เหรอครับ
                                ใช่ครับ
                                add steam ผมก้อได้ครับชื่อ MeePoohz

Comment

Working...
                                X