Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่าใครพอจะมี invite dota 2 แบ่งปันให้ผมบ้างครับ พอดีผมหยุดเล่นเกมไปนาน เห็น dota 2 แล้วเกิดอยากเล่นขึ้นมาอีก T_T

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
      ......
      กรี๊ดให้ Crysis 3 ทีหนึง

==========================================

คะแนน Borderlands 2 ออกแล้วนะครับ สูงชะมัดยาดเลยละ

PC
      PC Gamer 90/100
      GameSpy 90/100
      Eurogamer 90/100
      IGN 90/100
      Destructoid 85/100
      Giant Bomb 80/100

XBox360
      Game Informer 98/100
      Gameplanet 95/100
      EGM 95/100
      GameTrailers 92/100
      AusGamers 92/100
      Edge Magazine 90/100
      Machinima 90/100
      Joystiq 90/100
      Official Xbox Magazine UK 90/100
      GameSpot 85/100
      GamesRadar 80/100

Comment

• Originally posted by alfodyte View Post
        ไม่ทราบว่าใครพอจะมี invite dota 2 แบ่งปันให้ผมบ้างครับ พอดีผมหยุดเล่นเกมไปนาน เห็น dota 2 แล้วเกิดอยากเล่นขึ้นมาอีก T_T
        add มาครับเดี๋ยวผมส่งให้ ของผม Bullet4head

Comment

• Borderlands 2 ผมไม่เล่นหลอก ไม่ใช่เพราะเกมส์มันไม่ดี

แต่ไม่มีตังซื้อตะหากละ

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
            Borderlands 2 ผมไม่เล่นหลอก ไม่ใช่เพราะเกมส์มันไม่ดี

แต่ไม่มีตังซื้อตะหากละ
            เห็นด้วยสงสัยต้องรอลดราคา ไม่ก็ลุ้นชิงโชคกับ PGM

Comment

• ทอชไลท์ 2 อีกวันกว่าๆ โหลดมากันยังครับ

Comment

• Originally posted by zeron View Post
                เห็นด้วยสงสัยต้องรอลดราคา ไม่ก็ลุ้นชิงโชคกับ PGM
                โคตรฮา... PGM นี้ถึงขนาดกับต้องชิงโชคจริงๆ แหะ ผมซื้อเกมจากบริษัทนี้ไม่ทันมา 2-3 เกมละ TwT

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                  โคตรฮา... PGM นี้ถึงขนาดกับต้องชิงโชคจริงๆ แหะ ผมซื้อเกมจากบริษัทนี้ไม่ทันมา 2-3 เกมละ TwT
                  คิดเสียว่าเขาจัดโปรราคาถูกกว่า import กว่าครึ่ง จำกัดจำนวนเพียง 5 กล่องเท่านั้น ใครมาก่อนได้ก่อนละกันครับ ฮาาาาาา (ถ้ามีจับสลากหาผู้โชคดีนะ ใช่เลย 555)

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                    จัดสตรีมเลยครับ เวย์ ผมกับพจจัดมาแล้วรอ PGM ไม่ไหว

Comment

• ไทยเปิดให้เล่นช้ากว่าเมกาเถื่อนเลยได้เล่นก่อนอีกละ เห็นว่ามีแคร๊กมัลติไรเรียบร้อย -*-

Comment

• ^
                        ^
                        ^
                        ฮ่าๆต้องหามาลองว่าคุ้มค่ากับการเสียตังไหม???

Comment

• Originally posted by level7015 View Post
                          ทอชไลท์ 2 อีกวันกว่าๆ โหลดมากันยังครับ
                          ของผมมันโหลดทุกครั้งที่เปิดสตีมเลย -_-

Comment

• Originally posted by Hallovvin View Post
                            add มาครับเดี๋ยวผมส่งให้ ของผม Bullet4head
                            โอ้ขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by WiiN View Post
                              มันกดยังไงต้องจ่ายเท่าไรครับ เดี๋ยวผมช่วยกดให้ได้ครับ ขอความรู้การซื้อหน่อยครับ
                              เหมือนว่าจะจ่ายเท่าไหร่ก็ได้น่ะครับ 1$ น่าจะเป็นขั้นต่ำ lol

ปล.ไม่ค่อยได้คอมมินิวเคชั่นกับใครเพราะสตีมมันไม่ค่อยดีแฮะ- -" ออนไม่ค่อยติด

Comment

• Originally posted by alfodyte View Post
                                โอ้ขอบคุณมากครับ
                                ไม่เป็นครับคนกันเองว่าแต่มีตังยืมซัก500ไหม

Comment

Working...
                                X