Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by clashpotte View Post
    Batman: Arkham City กับ Batman: Arkham City GOTY Edition

ต่างกันยังไงอ่ะครับ
    GOTY รวม dlc ทุกอย่างแล้วครับ

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
      Batman: Arkham City กับ Batman: Arkham City GOTY Edition

ต่างกันยังไงอ่ะครับ
      โก๊ะตี๋เอ็ดดิชั่น มันจะมี DLC ขายควบมาด้วยทุกตัวครับ ก็เยอะเหมือนกันนะ
      Robin ,Cat Women,Nightwing อะไรแบบนี้

อันนี้พอดีว่าลงบอร์ดนึงแล้ว แบ่งเอามาลงด้วย

เกมเก่า ๆ ดี ๆ มาลง Steam เยอะเลยช่วงนี้

Jet Set Radio เกม Remake ในอดีตจากเครื่อง Dreamcast ( เห็นฝ่ายขาย gzill ซื้อแล้ว )

Castle Crashers จาก PS3 (PSN) และ Xbox360 (XBLA) เล่นหลายคนอีรุงตุงนังดีแท้

Half Minute Hero: Super Mega Neo Climax Ultimate Boy
      ฮีโร่เร็ว ๆ ลวก ๆ ภาคสมบูรณ์ที่ลง Xbox360 (XBLA) ต้นฉบับเคยเป็นเกมของ PSP มาก่อน

Comment

• ลุงเชน ผมส่งเมล์ไปแล้วนะครับ เรื่องที่ลุงต้องการน่ะ อิอิ

Comment

• ฟ้ามีตา หลังจากโดนแบน BF3 ไม่คิดจะซื้อมาเล่นใหม่ จนมันลดเหลือ 299- บาทผมซื้อแบบไม่คิดเลย ได้กลับมาเล่นซักที ซาบซึ้งอกอีแป้นจะแตก

ผมรบกวนถามนิดนึงคือเพื่อนผม อยากเล่นกันหลายคนแต่ไม่มีบัตรเครดิต Origin มันส่่งของขวัญได้มั๊ยครับ
          Last edited by Vengeance; 21 Sep 2012, 14:09:38.

Comment

• Originally posted by Freekickgundam View Post
            DKSประกาศราคาแดนชายขอบแล้วครับ 599เอง รอเงินเดือนออกอยู่ดี
            แจ้งโอนเงินเรียบร้อย ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

Originally posted by Vengeance View Post
            ฟ้ามีตา หลังจากโดนแบน BF3 ไม่คิดจะซื้อมาเล่นใหม่ จนมันลดเหลือ 299- บาทผมซื้อแบบไม่คิดเลย ได้กลับมาเล่นซักที ซาบซึ้งอกอีแป้นจะแตก

ผมรบกวนถามนิดนึงคือเพื่อนผม อยากเล่นกันหลายคนแต่ไม่มีบัตรเครดิต Origin มันส่่งของขวัญได้มั๊ยครับ
            origin มันมี gift ด้วยหรอครับ

Comment

• Originally posted by MrRhang View Post
              แจ้งโอนเงินเรียบร้อย ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

origin มันมี gift ด้วยหรอครับ
              ป่าวครับผมไม่รู้ไงครับ เลยถาม สรุปไม่มีใช่มั๊ยครับ

Comment

• Originally posted by jammai View Post
                ลุงเชน ผมส่งเมล์ไปแล้วนะครับ เรื่องที่ลุงต้องการน่ะ อิอิ

ขอบคุณมากครับ แล้วร่างโครงการต่อเลยนะครับ เอาจังหวะลุงเอ๋หัวโปร่งๆนะครับ..อย่างที่เรานอนคุยกันไว้..

Comment

• Borderlands 2 หลังจากแอบไปลองกุ๊กกู๋มา...หน้าสนเหมือนกันแฮะแถมเล่นกะเพื่อนได้ด้วยยิ่งสนุกใหญ่ ฮ๋าๆ

ว่าแต่ใครก็ได้ออกให้ผมก่อนได้ม๊าา

Comment

• Touchlight II แนวไหนครับ เห็น ign ให้ 9.1 RPG ทั่วไปหรอครับ จะสู้ skyrim ได้ป่าวหว่า ปัจจุบันยังไม่เลิกเล่นเลย skyrim

Comment

• ^
                      ^

เกมนี้มีไว้ชนกับ Diablo III ครับ XD

Comment

• Originally posted by Vengeance View Post
                        ฟ้ามีตา หลังจากโดนแบน BF3 ไม่คิดจะซื้อมาเล่นใหม่ จนมันลดเหลือ 299- บาทผมซื้อแบบไม่คิดเลย ได้กลับมาเล่นซักที ซาบซึ้งอกอีแป้นจะแตก

ทำไงให้โดนแบนได้หละครับ?

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
                          แต่ใครก็ได้ออกให้ผมก่อนได้ม๊าา

...ออกให้ก่อนได้ แต่ขอแลกกับประตูหลังได้ป่าว...

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
                            Borderlands 2 หลังจากแอบไปลองกุ๊กกู๋มา...หน้าสนเหมือนกันแฮะแถมเล่นกะเพื่อนได้ด้วยยิ่งสนุกใหญ่ ฮ๋าๆ

เดี๋ยวผมซื้อให้พี่ทนายสุดหล่อ ทดลองเล่นก่อนดีกว่า
                            ขอบคุณครับ ถ้าซื้อให้พี่จริง ๆ พี่จะลืมเรื่องที่ต๊อนฆ่าลาเลยครับ

Comment

• ^
                              ^
                              ^
                              ผมขอแจ้งความครับขอหาเปลี่ยนแปลงข้อมูลทางราชการ -..-

-------------------------------------------------------------------------------------------------------
                              Originally posted by RacketeeR View Post
                              ...ออกให้ก่อนได้ แต่ขอแลกกับประตูหลังได้ป่าว...
                              ได้เลยพี่ประตูหลัง........บ้านปลวกกำลังกินเลย
                              ที่ผมไม่มีตังซื้อก็เพราะจะเปลี่ยนประตูนิแหละ

ขอบคุณเฮียเชนมากๆครับ

Comment

• Originally posted by zeron View Post
                                ทำไงให้โดนแบนได้หละครับ?
                                จริงๆผมมาบ่นกับบอร์ดนี้บ่อยกลัวจะรำคาญกัน คือ จนท EA บอกว่าผมโกงตอนซื้อครับ ฮาเลย

มีเทคนิคสกิลดีๆ ของ ฟีฟ่ามั๊ยครับพึ่งจะมาเล่นภาคนี้เป็นภาคแรก เล่นแบบง่ายสุดชนะได้แค่ลูกเดียว = = ทำเป็นท่าเดียวคือ LT + B + A

Comment

Working...
                                X