Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายไอดี Guild war2 ใครสนใจบ้างไหม กะขายสัก 1,000 บาท ละเล่นแล้วไม่ถูกใจชอบกลทั้งๆ ที่เกมมันโคตรดี

Comment

• ผมซื้อแบบไร้สายเมื่อไม่กี่เดือนนี้ เห็นว่าเป็นรุ่นปรับปรุง มันจะแบนๆเบากว่าเดิม เอามานอนเล่นเกมก็ดีครับ เสียอย่างเดียว สั่นเบาเกิ๊น (ผมมี saitek cyborg rumble pad อันนั้นสั่นแรงสะใจมาก)

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
        ขายไอดี Guild war2 ใครสนใจบ้างไหม กะขายสัก 1,000 บาท ละเล่นแล้วไม่ถูกใจชอบกลทั้งๆ ที่เกมมันโคตรดี
        PM ไปถามรายละเอียดแล้วนะครับ

Comment

• ไอดี Origin ผม BF3 โดนแบน แล้วเดว FIFA จะออกแล้วผมเปลี่ยนไอดีซื้อดีมั๊ยครับ กันเกิดปัญหา
          Last edited by Vengeance; 17 Sep 2012, 20:02:52.

Comment

• ขาย HIS 7970 12,500 Bth มีใครสนใจไหมพอดีอยากเปลี่ยนไปเขียวบ้าง

Comment

• -0-

ได้เวลานอนแล้วคร๊าฟฟฟ

Comment

• ...โหลดMW3 มาไว้ในเครื่อง สตรีมวิ่ง24-30k ร็อคโพด!!!...( ใครอยากลอง8 ระวังนะบางเกมส์มันเล่นไม่ได้ แต่แลกกับแอ๊บใหม่ๆ ก็ยอมแล้ว ได้อย่างเสียอย่าง )
                Last edited by RacketeeR; 18 Sep 2012, 08:47:35.

Comment

• เก็บตังซื้อกันได้แล้วจร้า......ออกขายทั่วโลกปีหน้า......
                  " a great story with choices that matter, a massive world to explore, deep customization and combat that is both tactical and visceral."

ปล. มี co - op ด้วย....มันจะออกมาแนวไหนวะเนี่ย......

Comment

• เดี๋ยวก็เล่นได้แหละครับ รอหน่อย หุหุ

Comment

• หาแนวร่วมเล่น Borderlands 2 ครับ ผมกับ พจ (Sonni) พรีจากสตรีมไปแล้ว

ใครอยากเล่นด้วยกัน add มาเลยน่ะครับ Id Steam : Bullet4Head

Comment

• Originally posted by zeron View Post
                        ทำไมมันแปลกๆ อันไม่ได้ใช้ตัดobject หลายๆอันทิ้งไปโล้นๆเลยเนี่ยนะ ปรกติถึงไม่มี phyx มันก็มีกระเด็นๆแต่ไม่ตาม physic เท่านั้นเองหนิ
                        สงสัยทำมาเพื่อการโฆษณากระมัง
                        เรื่องจริงไม่อิงละครเลยละครับ เกมใหนที่ทำมา With PhysX โดยเฉพาะจะเห็นความแตกต่างมากจริงๆ

Comment

• Originally posted by Hallovvin View Post
                          หาแนวร่วมเล่น Borderlands 2 ครับ ผมกับ พจ (Sonni) พรีจากสตรีมไปแล้ว

ใครอยากเล่นด้วยกัน add มาเลยน่ะครับ Id Steam : Bullet4Head

...บอกพจน์มันแจกไปเลยวิน!!!....ระดับเสี่ยพจน์สะอย่าง...

Comment

• Fifa13 ไหง Origin แพงกว่าข้างนอกอีกอ่ะ หรือรอ digitalkey ดีเนี่ย

Comment

• Borderlands 2 นี่ต่างกันแบบน่าเกลียดมากอ่ะ เน้นขายการ์ดสุดๆ

Comment

• Originally posted by Torror View Post
                                เรื่องจริงไม่อิงละครเลยละครับ เกมใหนที่ทำมา With PhysX โดยเฉพาะจะเห็นความแตกต่างมากจริงๆ
                                ปรกติที่เล่นมามันไม่ต่างมากนะครับ object มันจะเท่าๆกัน ต่างแค่การกระจายวัตถุแค่นั้นเองที่มันจะตัดออก เป็นกระจายอย่างคงที่แทน
                                อย่าง mirror edge กระจกแตก หรือ mafia2 ทำให้เวลาเล่นไม่รุ้สึกอะไร
                                แต่ไอ้ตัวอย่างนี้มันตัดซะหายไปเฉยๆเลย คงต้องดูตัวเต็มอีกทีอย่างว่าตัว demo อาจทำมาเพื่อโฆษณา

Comment

Working...
                                X