Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า GTA4 ออก ท่านมีแผนจะหามาเล่นกันจากไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอามาให้ดูเพลิน ๆ ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=dFOygeU10oE

เห็นแล้วอยากเล่น = =

Comment

5555+ ยาวปายค้าบ ยาวปาย

Comment

ถ้าชีวิตประจำวันคุณเป็นเหมือนในบอร์ด ยังไม่ยอมรับฟัง ความเห็นผู้อื่น คิดว่าตัวเอง เก่ง ความคิดถูก บอกได้เลย คุณคือ ลีน่าจางงง.....ชัดๆ แล้วจะมีเพื่อน มั้ยละนั้น ประมาณว่า เข้าที่ไหน วงแตก

Comment

สำหรับ MyPC ครับ

ขากกกกก...... ถุยยยยย !!!

Comment

เห็นด้วยกับ mypc ครับ ตอนgta 3 ออก ก็ได้ข่าวว่ามีนักเรียนปีนตึก
            ขึ้นไปส่องยิงนักเรียนข้างล่าง พอ vice city ออกก็มีข่าวเด็กอายุน้อยมาก
            เอาค้อนไปทุบเพื่อนจนถึงแก่ชีวิต san andreas ออกก็มีข่าวฉาวเรื่อง
            hot coffee ทำให้ผมต้องบินไป new york เพื่อซื้อ gta 3 แบบกล่องเล็ก
            เนื่องจากไม่แน่ใจว่าแผ่น australia กล่องใหญ่ที่ขายในไทยนั้นเซ็นเซอร์
            ตรงไหนรึเปล่า นอกนั้นยังต้องไปหาซื้อ san andreas ล็อตแรกซึ่งปลดล็อก
            hot coffee ได้ เนื่องจากไม่แน่ใจอีกเหมือนกันว่าที่ขายในไทยนั้นเป็นเวอร์ชัน
            2.0 ที่เซ็นเซอร์มารึเปล่า ผมจึงไม่สนับสนุนให้เล่นเกมนี้

Comment

เด็กกับพวกเรา20+ .......(มันต่างกัน)เด็กต้องการคำแนะนำแต่โตแล้วคิดเองอย่างไอ้เกรียนม. 6 นั่นก็ถือว่าโตมาขั้นนึงแล้วแต่สมองดันกลวงเลยไปฆ่าแท๊กซี่ส่วน hot coffe ก็แค่ Mod ตัวนึงถ้าลงไม่เป็นก็อด

ส่วนคุณ My PC ผมถามจริงๆอีกรอบอายุเท่าไหร่ยังเรียนอยู่ใช่ไหม แล้วคุณเป็นเมียคนขับแท๊กซี่นั่นหรือไงแลจะไม่ชอบหน้าคนในบอร์ดนี้ที่เล่น GTA ถ้าไม่ชอบก็ย้ายบอร์ดไไปซะเพราะคนบอร์ดนี้ก็รำคาญคุณเหมือนกัน

เกมส์นี้เขาต้องการสื่อถึงด้านมืดของสังคมว่าสังคมอีกด้านมันเป็นแบบนี้ๆกับอีกด้านที่พวกเราใช้ชีวิตปกติว่ามันต่างกันแค่ไหน ถ้าคุณอคิกับ GTA มากมันไม่ได้มี GTA เกมส์เดียวแต่เกมส์ที่แนวเดียวกับ GTA ยังมีอีกเพียบ

แค่นี้ครับรับฟังคนอื่นมั่งไม่งั้นคุณจะอยู่ในสังคมได้ยังไง

Comment

ว่าแล้วว่าจะต้องคิดว่าผมเป็นทีมงานเดียวกะMyPC เหอะๆๆๆๆๆๆ แล้วแต่จะคิดครับ แต่ผมมีตัวตนจริงๆเน่อ ส่วนคุณMyPC เค้าจะด่ายังไงนี่ ผมต้องลองไปขุดมาอ่านดู ยังไม่ได้อ่าน แต่ถ้าเค้าด่าคนเล่นเสียๆหายๆ ก็ว่ากันตามเคส แต่ก็ไม่ควรเอานิสัยอย่างเค้ามาใช้นี่ครับ

หรือถ้าคิดในมุมกลับสุดขั้ว เค้ามาป่วนกระทู้ ตอนนี้เค้าก็คงสนุกสนานที่ได้เห็นสมาชิคในเวบนี้ดิ้นพราดๆๆๆๆ ร้อนรนทนไม่ได้แน่ๆ

ทางที่ดี เค้าโพส เค้าพิมพ์มา ก็ไม่ต้องไปสนใจซิครับ เดือนร้อน ก็เข้าตัวเรา เค้าไม่ได้รู้สสึกอะไรสักหน่อย

Comment

ผมก็ไม่ได้จะมาเถียงอะไรหรอกคับคุณ ERIN เพียงแต่ว่าเห็นแล้วอารมณ์เสียครับ ความจริงผมก็ไม่อยากโพสหรอกคับแต่อดไม่ได้

ตอนแรกผมก็คิดอย่างคุณ ERIN ว่าไม่ต้องสนมันหรอกแต่สุดท้ายก็ต้องกด sent message

Comment

Originally posted by fusefinal View Post
                    เอามาให้ดูเพลิน ๆ ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=dFOygeU10oE

เห็นแล้วอยากเล่น = =

555 เจ๋งครับ
                    นั่นทำได้จริงหรอ หรือตัดต่อ สุดๆอะ

ถ้าทำได้จริง ต้องไปลอง 555 ดันลงแม่นกันซะด้วยเน้อ

Comment

• เอาน่าๆๆ ปล่อยว่าไปเถอะ สมัยก่อนผมก็ร้อนเหมือนกัน แต่นานวันก็พบสัจธรรม "เราจะไปทะเลาะเค้าทำไม" ก็เลยปล่อยๆไปซะ อีกอย่างเราโตๆกันแล้ว(จะสามสิบแล้ว) ปล่อยวางๆกับไปเถอะครับ สนุกกับเกมส์ดีกว่าไปทุขกันคนไม่กี่คน

Comment

• ผมพบแล้วครับ

Comment

• Originally posted by yok38_ns View Post
                          BIT ไงคับ
                          ไม่ใช่เขาไม่ให้อัพหรอครับ

Comment

• อามิตตาพุทธํ

Comment

• -*-
                              อานะ

ผมยังไม่20 เลย(17ด้วย)

อายุน้อยกว่าไอ้เกรียนนั่นอีก

ผมเล่นแล้วยังไม่เคยจะไปปล้นหรือฆ่าแท็กซี่ด้วย-*-

และอีกอย่างผมเรียนได้ 3ด้วย

ผมเล่นเกมแล้วผมก้อชอบ

และถามหน่อย ict อะเคยเล่นเกมกันป่าว

คนใหย่คนโตใน ictอะ รู้เรื่องคอมดีป่าว

ซ่อมคอมเปงป่าวเห่อะ

รู้เรื่องที่แท้จริงของเกมป่าว

-*-

Comment

• เห็นด้วยกับคุณ mypc ครับ

เค้าเป็นห่วงพวกเรา กลัวพวกเราเล่นเกมรุนแรง

แต่เค้าเล่นแคมฟ๊อก สูบบุหรี่ เที่ยวผับ(ถ้าจำไม่ผิดบอกอายุไม่ถึงด้วย) และอื่นๆ

เค้า(โครต)ทำถูกฎหมายทุกอย่างเลยครับ

ซึ่ง สูบบุหรี่ เที่ยวผับ ในเกมgta มันก็มี เค้ากลัวพวกเราทำตามเลยมาบอก แต่ แคมฟ๊อกล่ะ? GTAมันมีให้เล่นไหมครับคุณ MYPC วันหลังจะด่าคนอื่นหัดดูตัวเองก่อนนะครับ

และที่ผมเคยได้ฟังมาพวกเล่นแคมฟร๊อกจะเปลือยกันส่วนใหญ่ ซึ่งผมไม่รู้จริงไหม
                                แถมที่ผมเคยส่งpmไปถามคำถาม ตอบได้ไหมล่ะครับ ? หรือ ข้อความผมมันแทงใจดำคุณเกินไป?

ปล. GTA4ออกแล้วหรอ?

ขอเพิ่มเติมหน่อย

ถ้าของเค้าโสมม คุณมีปัญญาหาเงินให้มากได้ยังเค้าที่ขายเกมเปล่าล่ะ?
                                Last edited by nowkung; 27 Sep 2008, 09:37:23.

Comment

Working...
                                X